• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo lịch OFF mèo hà nôi 25.07.2010

bizonzon

Active Member
1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon (2 người )
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienvet
8.Nhoxmiu ( 2 người )
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie (3 người)
14.Leanh8(2 người, cho thêm suất mình cũng nhận:D, bọn bạn mình hóng hớt lắm:blusshing:)
15.Sadmouse137
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Vĩnh An
20. linhlamhn ( 2 người)
21. Nga beo
22: Huyenhuong (Chức vụ bảo vệ + trông xe)
23. Meomunxibatun
24. Tranzito (2 người)
25. Con mèo nâu (2 người)
26. Hạnh chủ Đom (2 người)
27. Phamthanhhuyen
28. hanul2121987 (2 người)
29. Vietnamese
30. lolalola

Tiếp tục nhận đăng kí nào:D, ai đã đăng kí thì cố gắng đi nha, sẽ điểm danh đó :cool: , đăng kí mà ko đi ban nick ráng chịu, hehe

vietnamese

@moimm : bạn ơi mình là mình lo lúc đến nơi k b" quản nó thế nào í :(...mang đi thì dễ lúc bỏ ra nó chạy mất thì ...chắc mình cũng chết luôn :|

MiuChubby

ơ mod ơi em đkí rồi sao nó lại ko hiện lên vậy? bổ sung tên em vào danh sách với. hôm qua em đkí 1 người, còn mèo thì ko dám chắc, nếu thời tiết mát mẻ em mới dám cho nó đi

MiuChubby

ơ chị ơi sao em cmt đkí mấy lần mà ko đc vậy :(( em đkí 1 người, còn mèo thì ko chắc, nếu thời tiết mát mẻ em mới cho đi được.................................... trời ơi hiện ra đi chứ

ngudaymuon

Active Member
MiuChubby nói:
chị ơi cho em đăng kí 1 người nhé, nếu thời tiết mát mẻ em mới cho mèo của em đi được. ko hiểu sao em ko comment được :(( em cm 4 lần rồi ý
Đăng kí hộ cái nèo.......................................short

Mr Long K

Member
Chị ơi cho mẹ với em + 1 mèo nhé. Nhưng em chưa biết là mẹ có rỗi không, cứ cho em đăng ký trước nhé.

ngudaymuon

Active Member
1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon (2 người )
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienvet
8.Nhoxmiu ( 2 người )
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie (3 người)
14.Leanh8(2 người, cho thêm suất mình cũng nhận:D, bọn bạn mình hóng hớt lắm:blusshing:)
15.Sadmouse137
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Vĩnh An
20. linhlamhn ( 2 người)
21. Nga beo
23. Meomunxibatun
24. Tranzito (2 người)
27. Phamthanhhuyen
29. Vietnamese
30. lolalola
31.Miuchubby

bigbibi

Member
Đông phết nhỉ? Cắt dán mỏi tay mà danh sách vẫn dài dằng dặc ............:)) Ơ nhưng mà vui ....càng đông càng vui :p

bizonzon

Active Member
@moimm : bạn ơi mình là mình lo lúc đến nơi k b" quản nó thế nào í :(...mang đi thì dễ lúc bỏ ra nó chạy mất thì ...chắc mình cũng chết luôn :|
Quán rất kín, bạn yên tâm là thả ra chúng nó không chạy đi đâu được cả, chỉ trong phòng thôi, không phải lo quản đâu :D

1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon (2 người )
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienvet
8.Nhoxmiu ( 2 người )
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie (3 người)
15.Sadmouse137
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Vĩnh An
20. linhlamhn ( 2 người)
21. Nga beo
23. Meomunxibatun
24. Tranzito (2 người)
27. Phamthanhhuyen
29. Vietnamese
30. lolalola
31.Miuchubby
32. Mr Long K

Mr Long K

Member
Quán rất kín, bạn yên tâm là thả ra chúng nó không chạy đi đâu được cả, chỉ trong phòng thôi, không phải lo quản đâu :D

1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon (2 người )
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienvet
8.Nhoxmiu ( 2 người )
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie (3 người)
15.Sadmouse137
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Vĩnh An
20. linhlamhn ( 2 người)
21. Nga beo
23. Meomunxibatun
24. Tranzito (2 người)
27. Phamthanhhuyen
29. Vietnamese
30. lolalola
31.Miuchubby
32. Mr Long K
+ mẹ em + Bop nữa các chị nhé. ( em viết thêm cho đủ ký tự )

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Mong đến chủ nhật đi off quá rồi đây, các em mèo sau 2 tháng chắc lớn lắm rồi. Các bạn cố gắng cho các bé tham gia đầy đủ nhé.

nhoxmiu

Hix em mới bị mất xe đạp k bít hôm đó có xe để đi k :(( ai đi qua khu trường đảng hồ chí minh thì cho em đi ké thì tốt quá

nhoxmiu

Hix em mới bị mất xe đạp k bít hôm đó có xe để đi k. ai đi qua khu trường đảng hồ chí minh thì cho em đi ké thì tốt quá.

nhoxmiu

Em mới bị mất xe đạp k bít hôm đó có xe để đi k. ai đi qua khu trường đảng trên đg Hoàng Quốc Việt thì cho em đi ké đc k :((

MiuChubby

em đăng kí 1 người 1 mèo nhé :(( đăng cho em với, sao bị mất hoài. em đăng kí 4 lần rồi
ặc xóa giùm em cái này =.= trang kia hiện ra 2 com liền hì

bichdiep

Member
chà chà, xem ra lần off này đông vui lắm đây :)), tình hình này phải xem xét có nên mượn luôn tầng 2 của quán không nhỉ?

chienvet

Chuyên gia thú y
chà chà, xem ra lần off này đông vui lắm đây :)), tình hình này phải xem xét có nên mượn luôn tầng 2 của quán không nhỉ?
Huyenhuong sẽ để dành cho chúng ta cả tầng 2 nữa em à!:love struck:> Mọi người cứ đăng kí, các thành viên mới xin đừng spam, đăng kí rồi lại không đi nhé!:D

Nga beo

Member
cho em đăng kí thêm 2 người ACE nhé!!!!hihi chắc sẽ đông vui lắm đây....nghĩ đến mà đã sướng ơi là sướng rồi....hahaha