• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo lịch OFF mèo hà nôi 25.07.2010

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Chốt đến thời điểm hiện tại đã có 18 người đăng ký đi offline....Danh sách như sau:
1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienviet
8.Nhoxmiu
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie
14.Leanh8
15.Sadmouse137
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19…………….
20…………….

Nào tiếp tục nhận đăng ký nào ....................
bạn nào đăng ký đi off copy bài của bạn bigbibi và điền thêm tên mình cho dễ thống kê nhé. thanks.

Chốt đến thời điểm hiện tại đã có 18 người đăng ký đi offline....Danh sách như sau:
1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienviet
8.Nhoxmiu
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie
14.Leanh8
15.Sadmouse137
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Nguyễn Vĩnh An (Và nana:) )
20…………….

Em không đi được, bạn em sẽ mang Nana để anh Cương thăm em nó nhé:D

ngudaymuon

Active Member
1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienviet
8.Nhoxmiu
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie
14.Leanh8
15.Sadmouse137
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19…………….
20…………….

Nhà ngudaymuon đăng kí đi hồi nào ý nhỉ? :D

bichdiep

Member
thêm em Hạnh chủ cũ của Đom và 1 người bạn nhé ( vừa lôi kéo được ) => 19 người nếu chi Nhung không đăng kí :D
Mà không biết chị Cún mèo lần này đi off k nhỉ? Không thấy chị ấy vào lại diễn đàn :(

Nga beo

Member
hahaha em mí.....anh chị cho em đi mí......time qua là do kitty nhà em thèm cái đi dạt ạ.....mãi mới tìm về đc hía hía....25/7 hả cả nhà???
có j cho em cái lịch cụ thế nhá....thanks mọi ng nh nh

bizonzon

Active Member
1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienviet
8.Nhoxmiu
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie
14.Leanh8
15.Sadmouse137
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Vĩnh An
20. linhlamhn
21. Nga beo
22..........
Anh chị em tiếp nào :D, nhà ngudaymuon được ghi đầu list mà còn kiêu, không đi thì đừng có tiếc nha :-@
@ Nga beo: bạn đọc kĩ bài đầu topic nha, đã có thông báo cụ thể ngày giờ rồi đó :D

linhlamhn

Member
Mình ở slot 20 đẹp quá, nhưng mà nhà mình đăng ký 2 người có được ko thế BTC ? 2 vợ chồng đều muốn đi :D

bichdiep

Member
bizonzon ơi, mình có ý kiến là nên tính cả số lượng đi kèm nữa, vì mình muốn biết số lượng gần chính xác nhất số người có mặt ngày hôm dó để bố trí chỗ cho phù hợp, chỉ tính theo tên thành viên thì chưa đủ.
Những bạn đi kèm mình vẫn viết bảng tên, viết tên thành viên rồi thêm 1 dấu cộng đẻ biết ai là ai, hi, Yến thấy thế nào?

bizonzon

Active Member
bizonzon ơi, mình có ý kiến là nên tính cả số lượng đi kèm nữa, vì mình muốn biết số lượng gần chính xác nhất số người có mặt ngày hôm dó để bố trí chỗ cho phù hợp, chỉ tính theo tên thành viên thì chưa đủ.
Những bạn đi kèm mình vẫn viết bảng tên, viết tên thành viên rồi thêm 1 dấu cộng đẻ biết ai là ai, hi, Yến thấy thế nào?
:D thế thì các thành viên phải đăng kí cả số đi kèm nha, mèo thì vô tư, người thì phải kê khai :thingking:
Bảng tên thì tùy mọi người :D

mipepi

hx. hôm đấy không biết em đã đi chơi về chưa nữa. hxhx. muốn đi off quá. :(( :((.

nhoxmiu

Em đăng ký 2 chỗ nhá chị ngudaymuon. Bạn em thấy em kể có 1 hội yêu mèo ở há nội nên nó muốn đi để tham gia.

tranzito

cho minh dang ki tham gia 2 suot off vs hoi yeu meo ha noi nhe.nha minh co 10 c0n meo.ca ta ca tay.nhung chac hom day chi mang 1,2 em di dc thoi vi k biet mang di khieu j vs 10 em nhu the.co em da lon dung lam me roi....

Zunnie

nếu mà nhiều bạn đi off thì chuyển địa điểm ra Thủ Lệ đúng ko các bạn? vì mình sợ quán HH ko đủ chỗ

tranzito

cho minh dang ki 2 suat nhe.nha minh co 10em meo tay ta du ca nhung chac hom day chi mang dc 1,2 em di thoi.k thi om k xue....

chienvet

Chuyên gia thú y
Xin update số người đăng kí để các bạn dễ làm "biển báo"
1.Ngủ dậy muộn
2.Bigbibi
3.Bích diệp
4.Bizonzon
5. Lê Tố Anh
6.Moimm
7.Chienvet
8.Nhoxmiu
9.Hoangmocuong
10.Ruoibep
11.Mimi83
12.Hoalinh
13.Zunnie
14.Leanh8
15.Sadmouse137
16.Kúnyeu
17. Toysdog
18. Nguyenthuy
19. Vĩnh An
20. linhlamhn
21. Nga beo
22: Huyenhuong (Chức vụ bảo vệ + trông xe)
23. Meomunxibatun
24. nhoxmiu ( 2 người)
25. Tranzito (2 người)
Như vậy tổng số đã là 27 nhé, các bạn làm “ biển báo” chú ý nha!:D