• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo chuẩn bị phát động cuộc thi mèo do Hội yêu mèo Vietpet HN tổ chức

[alex]

Member
Up ảnh mèo lên, kèm theo đó là ảnh của chính bạn chụp với mèo của mình, như vậy sẽ không bị vi phạm bản quyền. Tuy nhiên mình thấy cho các bé tới thi thì vẫn hay hơn, chúng ta có thể tổ chức cho từng khu vực chính như HN, TpHCM, Đà Nẵng, Hải Phòng.... sau đó mới gửi các giải nhất nhì, ba đi dự thi Toàn quốc chẳng hạn ^^! Dù sao thì vẫn chờ quyết định ở BTC thôi :)
P/S: Mình cũng đã pm cho BTC và có nhã ý muốn tài trơ giải thưởng cho chương trình với giải nhất là 1 nhà mèo . Rất mong đông đảo các bạn tham gia !

cho julio hỏi cuộc thi này là tất cả thành viên diễn đàn đều tham gia được hả?và cũng có thể cung cấp cho julio biết về thông tin ban tổ chức và nhà tài trợ được không?
Ối ối, bạn đừng dự thi nha. Mới xem ảnh mèo nhà bạn rồi. Bạn mà dự thi là khối người (nhất là tớ) không dám tham gia đâu :D:D:D