• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo chương trình dã ngoại ngày 25-8

chipiago

Em gửi các bác danh sách thành viên tham gia dã ngoại cuối tuần ( Em Low tech, gửi bảng biểu không được em đành chụp lại rồi post ảnh cho đỡ mất thời gian, các bác xem ảnh nhé)

http://postimage.org/image/qpsjtrp4x/

Việc phân bổ xe tạm thời như sau:
· [FONT=&quot]Xe Mr Dũng: Gia đình anh Dũng + Anh Minh Cường = 5 + Bean [/FONT]
· [FONT=&quot]Xe Mr Ngọc: 1 xe Gia Đình Anh Ngọc = 4 [/FONT]
[FONT=&quot]1 xe chở bạn của anh Ngọc = 2 [/FONT]
[FONT=&quot]1 xe tải chở Malinois ( Jack + Gaiko + Lucky + Đồ tập) [/FONT]
· [FONT=&quot]Xe Mr Tuấn Gia đình Mr Tuấn + Anh Hoan = 3 + Ali & Kenton[/FONT]
· [FONT=&quot]Xe Mr Thành: Gia đình Mr Thành + Bạn = 3 + Estee[/FONT]
· [FONT=&quot]Xe Hòa + Mr Thuận + Mr Tuấn Anh = 3 + Bingo, Frido & Max [/FONT]
· [FONT=&quot]Xe Mr Hùng Bos: Gia đình Mr Hùng = 4[/FONT]
· [FONT=&quot]Xe Mr Bằng Bos: Gia đình Mr Bằng + Mr Việt = 5 [/FONT]
· [FONT=&quot]Xe 16c: Gia đình Mr Sơn + Mr Đạt + Mr Linh Đồng Mô + 2 Cameraman = 6[/FONT]
· [FONT=&quot]Xe Bạn Mr Hoan = 7 [/FONT]
· [FONT=&quot]Xe Mr Hưng: Mr Hưng + 1 em Bos em chư biết tên em này.
[/FONT]

Tạm thời em xếp xe như vậy chờ ý kiến Final của anh Mít ạ.
Thưa các bác,
Nhà mr Hùng và em có chút việc nên xuất phát sau khoảng 1 tiếng và sẽ lên thẳng địa điểm, xe chở thêm 1 người.
Xe của Hải Bằng có thể chở thêm được 2 người lớn. Nếu thiếu xe lên thì các bác cứ phân công và anh em nào đi sau thì xin chờ ở sân tập và cho bọn mình số đt, k 7h30 sẽ qua sân tập pick up anh em. :)

Mit2011

Member
CHÚC đại gia đình malinois việt nam có một chuyến dã ngoại đầy lý thú và bổ ích .
Sao không thấy anh Long đăng ký tham gia với anh em? tham dự anh có cơ hội tìm hiểu kỹ về Malinois mà....

.

rongbien

Member
Sao không thấy anh Long đăng ký tham gia với anh em? tham dự anh có cơ hội tìm hiểu kỹ về Malinois mà....

.
xin chân thành cảm ơn bác .em rất muốn nhưng ko thu xếp đc công việc nên rất tiếc ,hẹn các bác tuần sau thu xếp ra sân tập giao lưu với các bác vậy .

DoDuyHoa

Member
oay oay....Vui thế mấy hôm e đi du lịch cùng gia đình nên ko biết tin CLB ta đi dã ngoại.Tiếc quá vì e đang ở Đà Nẵng nên ko đi được.Hicc...Chúc cả nhà có 1 buổi dã ngoại vui vẻ....Thân...!!!

bưởi

Member
Thế gian mênh mông ngươì vạn ngả
sao cứ mình ta chốn hí trường .

-

-

Nhờ anh em thêm cho hai câu vậy .

_
_
(ngưoì ta rũ nhau đi dã giềng dã ngoại hết rồi , chả còn ai ở đây nữa . Vườn hoang vắng sân cũng hoang liêu ...)

Ngươì đi biết đâu lòng kẻ đợi
Lối về chiếu đã nhá nhem trông
đàn con tíu tít trùng xa thẳm
Bóng mờ lão lão thần men quay

cần cổ dài thêm đã vài phân

Mit2011

Member
.
Buổi dã ngoại 25/8/2012 thành công tốt đẹp, xin thay mặt CLB cảm ơn những đóng góp cho THÀNH CÔNG này:

- Xin cảm ơn anh Ngọc và gia đình đã chuẩn bị cho CLB một địa điểm lý tưởng, chu đáo trong việc chuẩn bị, ngoại giao với địa phương, chăm lo bữa trưa cho anh chị em.

- Xin cảm ơn tới các khách mời của CLB, anh em hội Bauceron, những người bạn trên VP và các diễn đàn khác đã tham gia ủng hộ phong trào, đặc biệt anh Vũ Đặng Hùng với những tấm ảnh tuyệt vời là nguồn tư liệu quý giá vô cùng của CLB...

- Không thể không nhắc tới và cám ơn anh Phạm Bưởi, người anh nơi xa dõi theo từng bước của phong trào Malinois ở VN.. cám ơn anh về các kinh nghiệm và định hướng Huấn luyện của CLB...

- Xin cám ơn tất cả các anh chi em trong CLB: anh Phạm Tuấn, Quang Hưng, Trần Văn Hoan, Hà Tuấn Anh , Quang Huy, Thuận, Đạt, Linh, Son Lucky và đặc biệt 2 quân xanh tuyệt vời Hòa đại nhân và Thành Ết tê... sự đoàn kết gắn bó của anh em cùng sự chăm chỉ tập luyện sẽ làm CLB phát triển xa hơn nữa... xin các anh gửi lời cám ơn đến các Chị và Gia đình những người ủng hộ chúng ta hàng ngày trong việc nuôi dạy Malinois...

- Cuối cùng là các chú Malinois, các con đã không phụ công nuôi dạy của chủ, chăm chỉ luyện rèn và tiếp tục có những thành tích mới cho phong trào Malinois VN

XIN CÁM ƠN TẤT CẢ....

.