• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo chương trình dã ngoại ngày 25-8

Mit2011

Member
Theo sự phân công của CLB, anh Hòa đại nhân và anh Ngọc sẽ chịu trách nhiệm chương trình dã ngoại lần này của CLB Malinois.. nhà Mít vừa nhận được kế hoạch từ anh Hòa, xin thông báo với anh em được biết, đăng ký tham gia và góp ý cho chương trình...

Chào mừng Quốc Khánh, CLB Malinois VN tổ chức buổi dã ngoại cho anh em là thành viên của CLB và gia đình.
Buổi dã ngoại lần này mục đích là để anh em chúng ta đoàn kết hơn, hiểu nhau hơn và cũng là để hậu phương của chúng ta hiểu hơn về sự sinh hoạt lành mạnh của anh em trong CLB (buổi dã ngoại cũng sẽ kết hợp ghi hình làm tư liệu cho CLB)

Thời gian: Thứ Bảy ngày 25 tháng 8 năm 2012

Địa điểm: Bản thuộc xã Hạ Bì – Kim Bôi – Hòa Bình.

Chương trình cụ thể:
. 06:30 tập trung tại Câu Lạc Bộ khởi hành đi Kim Bôi
. 9:00 Tới bản anh em nghỉ ngơi và chuẩn bị cho chó tập chị em
. và các cháu có thể ra suối khoáng tắm và thư giãn tại đó
. 9:15 – 12:30 Anh em cho chó tập và biểu diễn các động tác để ghi hình.
. 13:00 - 15:00 Ăn trưa và giao lưu.
. 15:00 Nghỉ ngơi
. 16:30 Thu dọn chiến trường quay về HN.

Thành phần tham gia: Thành viên CLB, người thân và khách mời

Phân công chuẩn bị:

- Chó, dụng cụ:
Chó tham gia sẽ tự mang dụng cụ cá nhân, đầy đủ rọ mõm dây dắt, chủ tự túc đồ ăn trưa cho chó.
Anh Ngọc, anh Thuận mang thêm 1 bộ quần áo tập, bao tay tập cắn, roi kích chó, 1 xà nhảy cao, cọc tiêu...

- Phương tiện đi lại.
Ngoài số lương xe hiện có của anh em câu lạc bộ, Hòa sẽ bố tri 1 xe 16 chỗ chở anh em không có xe và khách mời.
(Xin ý kiến các bác có nên bố trí thêm 1 xe tải nhỏ để chở cún không?)

- Đồ ăn:
- Ăn sáng: anh em tự túc
-Ăn trưa: anh Ngọc sẽ bố trí giúp anh em CLB 1 con heo bản (hoặc rừng) và 1 vài món đặc sản rừng. Hòa sẽ chuẩn bị thêm 1-2 món đặc sản Lệ Mật mang theo. Ngoài ra sẽ mua thêm đồ nguội, thịt hộp và bánh mỳ.
Đồ uống bia và nước ngọt nhưng hạn chế rượu bia với những người tự lái xe...Sẽ chuẩn bị cốc, bát đĩa đũa dùng 1 lần cho tiện việc thu dọn ( sau khi xong chỉ cần bỏ vào túi nilon mang ra bãi rác đổ để bảo vệ môi trường)

Phụ trách chương trình:
1. Anh Hòa: sẽ là chịu trách nhiệm chỉ đạo Khắc Hòe của chương trình...
2. Anh Ngọc: Địa điểm, chỗ ăn nghỉ, chỉ dẫn đi lại, ăn trưa...

Kinh phí:
Chi phí của buổi sinh hoạt này sẽ share đều các thành viên tham gia chủ yếu là kinh phí ăn trưa... phương tiện đi lại tự túc và anh Hòa ủng hộ 1 xe 16 chỗ.. anh Ngọc ủng hộ địa điểm....

Đề nghị anh em đăng ký tham gia, số người đi cùng (người thân, khách mời), số chó tham gia, phương tiện (tự lo được) cho anh Hòa trước thứ 4 (22/8/2012) hoặc trên topic này...

.

bưởi

Member
các anh chị em
vì có các cháu nhỏ và cac chị nên xin nhác các anh chị em : tuyệt đối tất cá cac cho tham gia đều phải mang rọ mõm .
xin các anh hcị lưu ý .
Bưởi

Mit2011

Member
các anh chị em
vì có các cháu nhỏ và cac chị nên xin nhác các anh chị em : tuyệt đối tất cá cac cho tham gia đều phải mang rọ mõm .
xin các anh hcị lưu ý .
Bưởi
Cám ơn anh nhắc nhở,
Việc rõ mõm và dây dắt là bắt buộc với tất cả chó tham dự, ai mang chó không có rọ mõm và dây dắt sẽ được mời ở lại ngay lập tức...
Chó trong suốt quá trình dã ngoại chỉ được bỏ rọ mõm khi tập, biểu diễn quay phim, chụp hình... sau khi ban Tổ chức xác nhận an toàn tuyệt đối.
Cũng cần 1 túi y tế nho nhỏ có bông băng, thuốc cảm, thuốc đau bụng...anh nào xung phong nào?
Túi nylon rác cũng cần chuẩn bị mang theo, đảm bảo vệ sinh môi trường....

Đề nghị anh Hòa, anh Ngọc post sơ đồ đường đi và 1 số ảnh khu dã ngoại cho anh em được biết...

.

Mit2011

Member
đăng ký thể nào hả a ? .
Bạn đăng ký những thông tin này nhé

Họ tên : Nguyễn Văn A
Nick VietPet : Malinois VN
Số điện thoại : 0982362468
Phương tiện : Tự túc 1 xe oto 4 chỗ
Người thân : 01 vợ + 2 con (14 tuổi và 9 tuổi)
Chó : 01 Bean(6 tháng tuổi)

Regards,

Sân chơi của anh em Mali đúng là rất bổ ích và quy củ, cuối năm cố làm 1 em để gia nhập cùng các bác.;)

Ha Tuan Anh

Member
Em xin xung phong lo vụ y tế,tui nylon,bát đĩa dùng một lần,bia và đồ nguội cho mọi người. Em xin đăng ký luôn
Họ Tên: Hà Tuấn Anh
Nick: HaTuanAnh
Người Thân: 1 con gái(7tuổi)
Chó:1 Max(8tháng)

tran van hoan

Active Member
Họ tên : Trần văn Hoan
Năm sinh : 1974
Nick : tran van hoan
Người thân : Hải Minh ( đại ca 4,5 tuổi ) , Vợ ( Sư tử chúa ) đang thuyết phục
Chó : Athen cái 8 tháng tuổi , Kenton Đực 22 tháng tuổi

Các bác cứ đăng kí nhé! Em sẽ tổng hợp và chuẩn bị chu đáo trước khi lên đường.
Cảm ơn bạn Tuấn Anh đã giúp mình vụ bát đĩa rùng một lần và bông băng y tế! Số lượng bát đĩa đũa thế nào mình sẽ báo bạn khi đã có con số cụ thể nhé! <:p<:p<:p

họ tên PHẠM TUẤN
nam sinh 1968
nick phamtuan68
người thân vợ và con trai [18 tuoi]
chó ALI 22thang tuoi

Minh có ý kiến thế này anh em xem được không nhé.
Tất cả ý của anh mít viet chên đều nhất trí,chỉ riêng moi giờ di sớm lên khoảng 5h30 hoạc 6h. vi tôi muốn có nhiều thời gian hơn đê anh chi em chem gió và thân mat vơi nhau.

Mit2011

Member
Xin cập nhật sơ đồ đường đi

Một số hình ảnh cảnh quan, suối

Nhà sàn

Và cả con lợn mán đang chờ chúng ta trong chuồng

.

tran van hoan

Active Member
Anh ơi vẫn thiếu món đặc sản núi rừng nữa là M...O R...NG nữa anh nhỉ :-* chẹp chẹp

Mit2011

Member
Anh ơi vẫn thiếu món đặc sản núi rừng nữa là M...O R...NG nữa anh nhỉ :-* chẹp chẹp
B...Í S.....Ờ M.....Ậ......T ông H....O....A....N G....I.....A à...
Không có C....H.....Â.....N G....À kể ra cũng B....Ư....C X...Ú....C đó nhỉ?

.

B...Í S.....Ờ M.....Ậ......T ông H....O....A....N G....I.....A à...
Không có C....H.....Â.....N G....À kể ra cũng B....Ư....C X...Ú....C đó nhỉ?

.
Kè kè ý của anh Mít xuyên thủng tim đen Hoan già kekekek!! Anh Hoan ơi đằng nào cũng là " đồ thờ đồ cúng" chỉ là để " ngửi mà không ăn" thì cứ cho em nó đi. Coi như là bạn thằng em hoặc bạn thằng em Tuấn Anh ok mà. Sư tử chúa sao biết nổi hehehe <:p <:p <:p

bưởi

Member
(may Buoi khong nap bo Vkey đuuô(c nen viet khong dau )

Buuôi" kho-ng co mat duoc , xin gioi thieu ban cua buoi la gai đinh anh Duong Minh Viet va gia dinh anh Dang Vu Hung (bên FB To^? Cho' ) , kho-ng biê&t anh em co& do-éng mô" cuu"a y& kho-ng ?

tran van hoan

Active Member
(may Buoi khong nap bo Vkey đuuô(c nen viet khong dau )

Buuôi" kho-ng co mat duoc , xin gioi thieu ban cua buoi la gai đinh anh Duong Minh Viet va gia dinh anh Dang Vu Hung (bên FB To^? Cho' ) , kho-ng biê&t anh em co& do-éng mô" cuu"a y& kho-ng ?

Hoan nghênh bạn anh tham gia cùng anh em clb :-h:-h hehe ... Với tiêu chí càng đông càng vui thêm bạn bớt thù ... Mà thêm bạn thêm người thì suy ra giảm kinh phí và tăng lượng đạm thịt thú rừng trong bụng 8-}

Mit2011

Member
Theo ước tính sơ bộ, đoàn của chúng ta đến giờ này đã có trên dưới 40 thành viên 2 chân, cỡ 10-12 thành viên 4 chân đăng ký rồi... Anh Ngọc xác nhận địa điểm ăn nghỉ.. anh Hòa check lại khâu tổ chức để đảm bảo đầy đủ, an toàn và vui vẻ cho chuyến dã ngoại nhé...
Thời gian xuất phát anh Pham Tuấn đề nghị sơm lên.. anh em cho ý kiến.. có thể là 6g30 xuất phát chăng?

.

chipiago

Hoan nghênh bạn anh tham gia cùng anh em clb :-h:-h hehe ... Với tiêu chí càng đông càng vui thêm bạn bớt thù ... Mà thêm bạn thêm người thì suy ra giảm kinh phí và tăng lượng đạm thịt thú rừng trong bụng 8-}
Cám ơn anh Bưởi, anh Hoan, anh Dũng đã mời.
Em và gia đình anh Hùng, Hải Bằng xin đăng ký 5 người lớn và 4 trẻ con
- Vũ Đặng Hùng (1972) và gia đình: 1 vợ + 2 cháu gái 9 & 5 tuôi
- Trần Hải Bằng (1979) và gia dình: 1 vợ + 2 cháu trai
- Dương Minh Việt: 1979 (nick Chipiago)
- Phương tiện: 1 xe Kia Carens & 1 xe bán tải mui kín (5 chỗ + thùng xe chở được 2 chó)

Bọn em không mang chó theo nên rảnh rang, có việc gì tham gia được thì các anh cứ phân phó. :)