• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thân gửi bạn hà thu08

mình là thành viên của vietpet không được lâu, không quen biết nhiều bạn và cũng không có nhiều thời gian để theo dõi và giao lưu với mọi người! Nhưng cách đây khá lâu, mình có đọc bài viết rất cảm động của bạn Hàthu 08! mình nhớ là tên của bạn như vậy! bạn có chú mèo đen trắng rất xinh bị mất! mình rất hiểu và đồng cảm với bạn! hôm nay mình muốn gửi bài viết này đến hàthu08! hi vọng là bạn nhìn thấy và vào đọc!
mèo nhà mình vừa đẻ được 3 cháu! trộm vía là rất cứng cáp. Tình cờ thôi, mình nhìn một cháu và lại nhớ đến bạn cùng cháu mèo bạn bị mất, thấy anh em chúng nó giống giống nhau! tuy là cháu nhà mình có thể không xinh bằng!
mình viết bài này vì lâu rồi không lên vietpet, cũng không đọc chi tiết các bài viết! không biết bạn đã tìm được cháu bé nào để lấp chỗ trống yêu thương chưa! nếu chưa có thì mình THÂN TẶNG bạn cháu Lục Ngạc nhà mình!
chờ tin của bạn!

đây là ảnh của cháu!

hathu08

Active Member
em là Thu chị ạ.em xin cảm ơn chị nhiều lắm. vừa rồi có các anh chị trên vietpet báo em mới biết tin có bài này.
Em rất cảm ơn chị, em không biết phải nói thế nào nữa. Thay mặt Gấu bé, em cảm ơn chị vì vẫn nhớ đến bé.
Giờ nhà em đang có 3 thằng giặc chị ạ. Chị ạ, em không dám coi đứa nào lấp chỗ trống của đứa nào đâu ạ. Mỗi đứa có một nét riêng, một cái gì đấy mà mình không tìm lại được. Nhưng chung là đứa nào em cũng có thể yêu chúng nó hết mình, và cũng là con của mình :)
Em cảm ơn chị rất nhiều. Em không biết cách nào để có thể liên lạc với chị ?
Chị có thế cho em số điện thoại của chị được không ? nếu không tiện cho số trên đây thì chị có thể gọi cho em không ạ ? Số của em là 0164.285.2027

phải công nhận rằng vietpet ta có những người yêu thương động vật như thế này thật đáng quí.
Chúc cho hội yêu mèo nói riêng và những người yêu thích mèo nói chung sẽ có tất cả những chú mèo đáng yêu nhất và chúng luôn được mạnh khoẻ trong vòng tay yêu thương của các bạn..^^!
Thân...>:D<

thật tuyệt vời khi đọc những dòng tâm sự của bạn mình cảm nhận đc tình yêu thương của bạn dành cho những em mèo nhiều thế nào:) chúc bạn, bạn hathu, những em miu gặp nhiều may mắn trong cuộc sống

số của mình là 0902250614 bạn nhé! mình dạy ở trường hay phải tắt máy nên bạn cứ nhắn tin, mình sẽ gọi lại cho bạn:)