• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập FC VP Hải Phòng

archledung

Member
Các bác cho em hỏi tình hình đội bóng giờ ntn nhé! Mình mới về lại HP và lâu lắm không đá đấm nên tự thấy trình độ chỉ ở mức thể dục thể thao lúc đội thiếu người! :D

futhuy

Member
Các bác cho em hỏi tình hình đội bóng giờ ntn nhé! Mình mới về lại HP và lâu lắm không đá đấm nên tự thấy trình độ chỉ ở mức thể dục thể thao lúc đội thiếu người! :D
Tình hình là lúc nào a e FC cũng đón chào thành viên mới thôi , nếu bạn muốn tham gia thì để lại sdt để a e liên lạc nhé .>:D<>:D<>:D<

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh em hiện giờ đông ko bác? Và lịch thường xuyên ntn vậy?
Anh em giờ có 13 cầu thủ chính thức sinh hoạt vào tối thứ 4, thứ 6 hàng tuần 7 đến 8 giờ tối sân Trung Đoàn Pháo đường Đà Nẵng, bạn tham gia được thì tham gia với anh em cho vui.

archledung

Member
:D OK! Mình thì có tham gia được, chỉ sợ trình độ còi lắm, toàn học hỏi là chính! Học phí ntn/tháng a e nhỉ?

_DIAMOND_1984

:D OK! Mình thì có tham gia được, chỉ sợ trình độ còi lắm, toàn học hỏi là chính! Học phí ntn/tháng a e nhỉ?
Học phí như nào không quan trọng lắm bạn à, bạn cứ lên tham gia xem với đội đi đá, khi nào cảm thấy sinh hoạt được đều đặn với anh em lúc đấy chuyện học phí mới tính bạn à.

futhuy

Member
Học phí như nào không quan trọng lắm bạn à, bạn cứ lên tham gia xem với đội đi đá, khi nào cảm thấy sinh hoạt được đều đặn với anh em lúc đấy chuyện học phí mới tính bạn à.
Đúng rồi a e không thu học phí luôn đâu , cứ chơi vài trận với a e , nếu cảm thấy hợp thì mới tính đến chuyện tiền nong sau , còn thấy k hòa nhập được với a e thì bạn xin '' chuột rút '' cũng được mà.
to Tùng : Thứ 4 chiến với đội nào thế e ơi ? Thứ 6 đá lại với FC AN TRANG nhé, a nhận lời với người ta rồi.

_DIAMOND_1984

Thứ 4 ngày 21.09.2011 FC VP HP sẽ gặp lại FC Minh Sọ Não và những người bạn trong trận lượt về hứa hẹn sẽ là 1 trận cầu đầy hấp dẫn, anh em ta hay lưu ý cầu thủ Minh Sọ não đang đạt phong độ rất cao và anh ta tuyên bố sẽ đứng bên chiến tuyến bên kia nã Đại bác vào bác Chiến Quỉ , quả là 1 tuyên bố rất giật gân vì ở trận lươt đi khi những phút cuối anh đã nã 1 quả Đại bác cứ bòm cái làm bác Chiến Quỉ nhà ta chỉ biết đững nhổ râu nhìn bóng bay vào lưới, anh em hãy lên dây cót ngay từ bây giờ nhé, chúc anh em tối thứ 4 có 1 trận đấu tốt :D:D

_DIAMOND_1984

to Tùng : Thứ 4 chiến với đội nào thế e ơi ? Thứ 6 đá lại với FC AN TRANG nhé, a nhận lời với người ta rồi.
Đã xác báo thứ 6 đá với AN TRANG FC .............ok man....!!!!!!!!!!!!!!! :D:D

_DIAMOND_1984

Đội hình biên chế của CLB

1) Tùng ( Diamond )
2) Chiến ( Quỉ )
3) Thuỷ Top
4) Hoàn ( Fù thuỷ )
5) Khánh ( T & T )
6) Vinh ( Gà )
7) Vinh ( Si )
8) Minh ( Sọ não )
9) Khánh ( An Trang )

Tối thứ 4 ngày 21.09.2011 đề nghị 9 cầu thủ trong đội hình ăn lương biên chế của CLB mang thóc của nhà đi đóng để CLB xây nhà , sắm xế hộp nhé , hehehehe...,số thóc của mỗi cầu thủ qui đổi ra POLIME sẽ tương đương 500.000 (VND ) 1 bác , đề nghị anh em tuân thủ và chấp hành nghiêm chỉnh nội qui của CLB :D:D

futhuy

Member
Đội hình biên chế của CLB

1) Tùng ( Diamond )
2) Chiến ( Quỉ )
3) Thuỷ Top
4) Hoàn ( Fù thuỷ )
5) Khánh ( T & T )
6) Vinh ( Gà )
7) Vinh ( Si )
8) Minh ( Sọ não )
9) Khánh ( An Trang )

Tối thứ 4 ngày 21.09.2011 đề nghị 9 cầu thủ trong đội hình ăn lương biên chế của CLB mang thóc của nhà đi đóng để CLB xây nhà , sắm xế hộp nhé , hehehehe...,số thóc của mỗi cầu thủ qui đổi ra POLIME sẽ tương đương 500.000 (VND ) 1 bác , đề nghị anh em tuân thủ và chấp hành nghiêm chỉnh nội qui của CLB :D:D
Lần sau nhớ để tên anh đứng thứ 6 , thứ 8 , hoặc là thứ 9 nhé , anh ghét nhất là số 4 mà chú lại để anh đứng thứ 4 thế ah ?:-w

futhuy

Member
Chiều nay a e lại làm thịt đội Minh sọ lão , đúng là móm ăn khoái khẩu của a e mình , mặc dù a e ta ra sân với đội hình trông rất vật vờ :))
Cũng rất tiếc cho bác Khánh T&T đã bỏ lỡ hat trick đầu tiên trong sự nghiệp cầu thủ của mình.
XIN CHÚC MỪNG TOÀN THỂ A E

_DIAMOND_1984

Lần sau nhớ để tên anh đứng thứ 6 , thứ 8 , hoặc là thứ 9 nhé , anh ghét nhất là số 4 mà chú lại để anh đứng thứ 4 thế ah ?:-w
Số 4 làm ăn cho lộc anh ạ, hehehheeh, mà sao lại futhuy, futhuy2 là sao nhở, có lẽ vợ 1 nick chồng 1 nick sao ???? :))

Konica.dog

Member
Chiều nay a e lại làm thịt đội Minh sọ lão , đúng là móm ăn khoái khẩu của a e mình , mặc dù a e ta ra sân với đội hình trông rất vật vờ :))
Cũng rất tiếc cho bác Khánh T&T đã bỏ lỡ hat trick đầu tiên trong sự nghiệp cầu thủ của mình.
XIN CHÚC MỪNG TOÀN THỂ A E
:(:)(:)(( Đề nghị ban huấn luyện xem xét cho anh sang nước ngoài điều trị cùng với Ngọc Bát Đa và Thôi Chân Thái nhé. Trong trận đấu hôm qua anh bị đội bạn cho " sưng mộng raiiiii rồi " :(:)(:)(:)((
Đội hình ra sân hôm qua hơi yếu, lại bị dẫn trước tỉ số... Nhưng với tinh thần quyết liệt tấn công và đoàn kết, đội bóng đã thể hiện được đẳng cấp của mình với cú lội ngược dòng với tỉ số 5-4. Chúc Đội ta sẽ còn nhiều kỷ niệm và chiến thắng hơn nữa. Thân chào toàn thể anh em và sớm gặp nhau trong trận thứ 6 tới.:-h:-h:-h:-h:-h

_DIAMOND_1984

:(:)(:)(( Đề nghị ban huấn luyện xem xét cho anh sang nước ngoài điều trị cùng với Ngọc Bát Đa và Thôi Chân Thái nhé. Trong trận đấu hôm qua anh bị đội bạn cho " sưng mộng raiiiii rồi " :(:)(:)(:)((
Đội hình ra sân hôm qua hơi yếu, lại bị dẫn trước tỉ số... Nhưng với tinh thần quyết liệt tấn công và đoàn kết, đội bóng đã thể hiện được đẳng cấp của mình với cú lội ngược dòng với tỉ số 5-4. Chúc Đội ta sẽ còn nhiều kỷ niệm và chiến thắng hơn nữa. Thân chào toàn thể anh em và sớm gặp nhau trong trận thứ 6 tới.:-h:-h:-h:-h:-h
Anh ơi hôm qua về Kiểm tra lại cần số có bị vẹo không anh, nếu vẹo thì anh viết đơn trình bày đi để BHL còn ký duyệt cho anh sang Sing chữa trị nữa chứ ...:)):))

kakapham

Member
Anh ơi hôm qua về Kiểm tra lại cần số có bị vẹo không anh, nếu vẹo thì anh viết đơn trình bày đi để BHL còn ký duyệt cho anh sang Sing chữa trị nữa chứ ...:)):))
sáng nay gặp a Khánh T&T (thối tai) và a Thái T&C (thối chân) trên space,thấy a Khánh có nẹp ở giữa nên đề nghị BHL cho a Khánh sang chỗ bà lang nào để nắn lại...............(trường hợp cấp bách ảnh hưởng đến chuyện a Khánh lấy vợ 2)=))=))=))=))

futhuy

Member
Theo ý kiến của tôi thì anh Khánh không cần phải điều trị chấn thương này đâu vì chấn thương ở chỗ ấy lại càng tốt cho sức khỏe của a , và nhân dịp chấn thương này có khi lại tăng đươc mấy cân , trông béo nên lại cang hay =))=))=))