• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập FC VP Hải Phòng

futhuy

Member
Tình hình là đang tính cho anh em FC Vietpet HP thứ 4 này chia đôi đá rèn luyện tinh thần và sức chiến đấu để phục vụ cho những trậ đấu sắp tới, nhưng đến phút chót Diamond nhận được ĐT của đội trưởng Nam 3D bên phía Sexviet FC có lời mời muốn phục thù cho trận thua chúng ta 2 - 1 nửa tháng trước vì thế Dimomd không thể từ chối được trận phục thù này, hy vọng thứ 4 tuần này,ngày Quốc Tế Thiếu Nhi 1.6 năm nay FC Vietpet HP sẽ có 1 trận đấu hấp dẫn về chuyên môn và tinh thần Fairplay của cả 2 đội , anh em nhớ tham gia đông đủ đúng giờ nhé, cảm ơn mọi người.!!!!! :-bd
Tu`ng oi anh bi bong gân chân tra'i roi. co' le nga`y mai anh nghi 1 trân em ah. thu 6 co' the anh moi da' duoc

mà dạo này k thấy Người Rừng xuất hiện cùng ae nữa a Tùng nhỉ.k biết đi vụt lợn ở chốn nào rồi

Dark_Baron

Các anh ơi em mới tham gia muốn đi thi đấu xem đội Sexviet thế nào có được không a.???

Player9

Hình như thằng em hôm qua buồn ngủ quá hay sao, đá như ngủ gật, lần sau cố gắng nhé
Hôm qua anh bị phạm lỗi mấy lần đau hết cả người đấy Tùng ơi. Mong ra sân để đá cho Ngọc kk ngao nhưng nó lại k đi đá. Chắc bị ngao ở sân 6 lỗ roài.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hôm qua anh bị phạm lỗi mấy lần đau hết cả người đấy Tùng ơi. Mong ra sân để đá cho Ngọc kk ngao nhưng nó lại k đi đá. Chắc bị ngao ở sân 6 lỗ roài.
Đội em hôm qua thiếu 3 trụ cột anh à, thành ra lủng quá đá lung tung hết cả lên :(:)((

kakapham

Member
xin lỗi toàn thể a e đội bóng do hôm qua mình đi Hà Nội có chút việc nên k về kịp,kêt quả thua cũng k sao chủ yếu a e được ra mồ hôi về tắm là đc rùi nhỉ kaka.
to player9. a Trung bi h cũng đầu quan chosexviệt ah,hix bác già rùi mà máu thế...............bái phục bác đó ^:)^^:)^^:)^,mà bác thích đi bằng nặng hay xe lăn để lần sau e còn bit,,,,,,,,,,,,,=))=))=))

cocker.fan

Active Member
Hôm qua anh em nào cầm áo về thì thông báo cho em biết nhé! Hiện tại ở nhà em còn 7 áo,10 quần,tính cả của em rồi đấy! Không biết hôm qua những ai cầm về.

cocker.fan

Active Member
a cầm 1 bộ của a nhé . đã giặt thơm tho rồi
Ok anh,hôm qua trong túi có bao nhiêu em cầm về hết,cứ hỏi lại cho chắc anh ạ. :D Có vấn đề gì thì chết,tháng này em đang vận đen :nailbitting::nailbitting:

_DIAMOND_1984

Ok anh,hôm qua trong túi có bao nhiêu em cầm về hết,cứ hỏi lại cho chắc anh ạ. :D Có vấn đề gì thì chết,tháng này em đang vận đen :nailbitting::nailbitting:
em vào list đăng ký CLB gọi hỏi từng người xem những ai cầm thì báo, không lại mất công

phamduong_hp04

2 hôm nay có 1 đôi chó Phú Quốc đen ( 1 đực + 1 cái ) loanh quanh khu nhà em, cứ đi lang thang, không biết chó nhà bác nào xổng mà chưa thấy đi tìm nhỉ.
Em định bắt về cho ăn rồi để chủ nó đến tìm ( vì không ai cho ăn cũng tội ) mà không thể bắt được. Nó quá khôn. Bác nào xổng mau đi tìm đi.

cocker.fan

Active Member
Thế là đủ rồi đấy,chiều cả đội mang đi đầy đủ rồi tối đá nhé :D hôm nay chia ra đá thì phải?

_DIAMOND_1984

Tóm tắt tài chính FC Vietpet HP

Đóng quĩ sinh hoạt FC Vietpet HP tháng 6.2011​

Tóm tắt lại sơ bộ :

Chi phí cố định bao gồm :

1) Tiền thuê sân 1 tháng = 8 trận = 350.000 VNĐ x 8 = 2.800.000 ( VNĐ )
2) Tiền giặt quần áo 1 tháng = 8 trận = 5000 ( VNĐ ) x 15 (bộ) = 75.000 (VNĐ )

Chi phí giữa và sau trận đấu gồm nước khoáng và bia :

Bình quân sau mỗi trận đấu :

• Nước Khoáng : 50.000 ( VNĐ ) đến 70.000 ( VNĐ )
• Bia : 200.000 ( VNĐ ) đến 250.000 ( VNĐ )

Đội bóng của chúng ta đã sinh hoạt với nhau tính đến này được gần 1 tháng, hiện tại số thành viên tham gia đội bóng bao gồm 15 đến 16 anh em thành viên, hiện tại trong đội bóng, anh hem đã biết hết mặt nhau còn 1 vài anh em nữa mình chưa biết tên, vì vậy mình cũng chưa làm List danh sách tổng hợp được, thôi hẹn để trận thứ 4 tuần tới ngày 8.6.2011 mình sẽ tổng hợp danh sách tên tuổi anh em trong đội bóng vậy. Tháng 5 sắp trôi qua và tháng 6 đã lại đến theo ý kiến của mình và anh em dựa theo mọi chí phí chi tiêu trong tháng , mình xin đề xuất nội dung đóng quĩ tháng 6 và các tháng tiếp theo như sau :

• ) Mỗi anh em sẽ đóng 300.000 ( VNĐ ) 1 tháng x 16 người = 4.800.000 ( VNĐ )

Còn số dư còn lại, và tiền sân chia đôi mỗi khi đá Giao hữu với đội khác anh em ta sẽ cho vào tiền quĩ hết tích lũy để nhậu nhẹt xả láng sau mỗi chiến thắng của đội.

Vài dòng tổng kết sơ bộ, anh em nào có gì thắc mắc cứ cho ý kiến nhé.!

Chúc anh em có những ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ .

Dương Quang Tùng

kakapham

Member
Đóng quĩ sinh hoạt FC Vietpet HP tháng 6.2011​

Tóm tắt lại sơ bộ :

Chi phí cố định bao gồm :

1) Tiền thuê sân 1 tháng = 8 trận = 350.000 VNĐ x 8 = 2.800.000 ( VNĐ )
2) Tiền giặt quần áo 1 tháng = 8 trận = 5000 ( VNĐ ) x 15 (bộ) = 75.000 (VNĐ )

Chi phí giữa và sau trận đấu gồm nước khoáng và bia :

Bình quân sau mỗi trận đấu :

• Nước Khoáng : 50.000 ( VNĐ ) đến 70.000 ( VNĐ )
• Bia : 200.000 ( VNĐ ) đến 250.000 ( VNĐ )

Đội bóng của chúng ta đã sinh hoạt với nhau tính đến này được gần 1 tháng, hiện tại số thành viên tham gia đội bóng bao gồm 15 đến 16 anh em thành viên, hiện tại trong đội bóng, anh hem đã biết hết mặt nhau còn 1 vài anh em nữa mình chưa biết tên, vì vậy mình cũng chưa làm List danh sách tổng hợp được, thôi hẹn để trận thứ 4 tuần tới ngày 8.6.2011 mình sẽ tổng hợp danh sách tên tuổi anh em trong đội bóng vậy. Tháng 5 sắp trôi qua và tháng 6 đã lại đến theo ý kiến của mình và anh em dựa theo mọi chí phí chi tiêu trong tháng , mình xin đề xuất nội dung đóng quĩ tháng 6 và các tháng tiếp theo như sau :

• ) Mỗi anh em sẽ đóng 300.000 ( VNĐ ) 1 tháng x 16 người = 4.800.000 ( VNĐ )

Còn số dư còn lại, và tiền sân chia đôi mỗi khi đá Giao hữu với đội khác anh em ta sẽ cho vào tiền quĩ hết tích lũy để nhậu nhẹt xả láng sau mỗi chiến thắng của đội.

Vài dòng tổng kết sơ bộ, anh em nào có gì thắc mắc cứ cho ý kiến nhé.!

Chúc anh em có những ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ .

Dương Quang Tùng
thứ 4 này đá xong đi Đồ Sơn ăn ghẹ đi cả nhà ơi...........kaka :beer:beer