• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập FC VP Hải Phòng

sao bảo hôm nay có cầu thủ mới mà chẳng thấy gì cả,chân e hôm nay nó sưng nó tấy òi,mai dễ phải đi bằng nạng mất......................................
to a Tùng. a chốt danh sách làm j vội a,còn nhìu người còn ngại chưa tham gia hoặc chưa bit,mình nên động viên để tìm kiếm nhân tài chứ.....................
Đã chốt rồi à? đang định xin 1 xuất cạnh tranh với vị trí của Ngọc mà hết cơ hội rồi.

kakapham

Member
Đã chốt rồi à? đang định xin 1 xuất cạnh tranh với vị trí của Ngọc mà hết cơ hội rồi.
a ơi thoải mái đi,bi h e đi bằng nạng rùi sắp từ dã sân cỏ ............................:(:)(:)((

FC.VietPet.hp

KẾT QUẢ TRẬN GIAO HỮU GIỮA

FC.VIETPET.HP---FC.CNT 41

FC.VIETPET.HP 2--2 FC.CNT 41

:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer

cocker.fan

Active Member
hôm nay đội mình thi đấu thế là hay hơn nhiều so với trận trước rồi.Sang tuần đá tập vài buổi là tiến bộ ngay :D

hôm nay đội mình thi đấu thế là hay hơn nhiều so với trận trước rồi.Sang tuần đá tập vài buổi là tiến bộ ngay :D
chuẩn men.hnay có nhân tố mới hàng hậu vệ nên tuyến trên yên tâm đá hơn.2 đội đá ngang nhau.bên CNT họ đá vs nhau nhiều nên ban bóng đẹp hơn bên mình.1 trận hòa là tỷ số đẹp cho cả 2.chúc mừng ST Hùng có bàn thắng đầu tiên...:beer:beer

cocker.fan

Active Member
Thế sau bàn thắng hôm qua.các anh có cho a.Hùng say bí tỉ không?? :))
@Anh Hùng: Anh gọi cho anh quản lí sân hôm qua rồi bảo anh ý hộ em là sáng t3 e đến sân đấy đá e lấy bóng luôn nhé! :D

e cứ đến đá rồi lấy bóng .có gì mai a gọi điện cho. bóng đá là môn tập thể nên a e mình fải đá với nhau nhiều nữa thi mới hiểu ý nhau được chứ .ths

cocker.fan

Active Member
e cứ đến đá rồi lấy bóng .có gì mai a gọi điện cho. bóng đá là môn tập thể nên a e mình fải đá với nhau nhiều nữa thi mới hiểu ý nhau được chứ .ths
ok a,a cứ gọi trước bảo 1 câu không anh ấy không biết e là ai lại không lấy được :D sáng t3 e đá ở đó

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thế là Hùng Bụng Vại đã có bàn thắng đầu tiên, tiếc là hôm đó đi uống rượu với đội Cty ra muộn quá thành ra ko được chứng kiến bàn thắng của Hùng, cố gắng phát huy Hùng nhé .

kakapham

Member
Thế là Hùng Bụng Vại đã có bàn thắng đầu tiên, tiếc là hôm đó đi uống rượu với đội Cty ra muộn quá thành ra ko được chứng kiến bàn thắng của Hùng, cố gắng phát huy Hùng nhé .
hôm đó a HÙng lắc chảo qua có 4 cầu thủ đội bạn rùi sút tung lưới,lí do trước khi đi đá bóng a ý không uống bia nên ghi bàn,chúc mừng tiền đạo mũi nhọn đã có bàn thắng đầu tiên...............:beer:beer:beer

_DIAMOND_1984

Tình hình là đang tính cho anh em FC Vietpet HP thứ 4 này chia đôi đá rèn luyện tinh thần và sức chiến đấu để phục vụ cho những trậ đấu sắp tới, nhưng đến phút chót Diamond nhận được ĐT của đội trưởng Nam 3D bên phía Sexviet FC có lời mời muốn phục thù cho trận thua chúng ta 2 - 1 nửa tháng trước vì thế Dimomd không thể từ chối được trận phục thù này, hy vọng thứ 4 tuần này,ngày Quốc Tế Thiếu Nhi 1.6 năm nay FC Vietpet HP sẽ có 1 trận đấu hấp dẫn về chuyên môn và tinh thần Fairplay của cả 2 đội , anh em nhớ tham gia đông đủ đúng giờ nhé, cảm ơn mọi người.!!!!! :-bd

Tình hình là đang tính cho anh em FC Vietpet HP thứ 4 này chia đôi đá rèn luyện tinh thần và sức chiến đấu để phục vụ cho những trậ đấu sắp tới, nhưng đến phút chót Diamond nhận được ĐT của đội trưởng Nam 3D bên phía Sexviet FC có lời mời muốn phục thù cho trận thua chúng ta 2 - 1 nửa tháng trước vì thế Dimomd không thể từ chối được trận phục thù này, hy vọng thứ 4 tuần này,ngày Quốc Tế Thiếu Nhi 1.6 năm nay FC Vietpet HP sẽ có 1 trận đấu hấp dẫn về chuyên môn và tinh thần Fairplay của cả 2 đội , anh em nhớ tham gia đông đủ đúng giờ nhé, cảm ơn mọi người.!!!!! :-bd
Em đang lo cách khóa "Bụng Vại".như thế này thì may quá...hehe.Chúc cả đội thi đấu tốt để tạo dựng thương hiệu FC.VIETPET.HP ngày 1 khủng long hơn nhé....:D:D

HieuHp

Member
nhưng đến phút chót Diamond nhận được ĐT của đội trưởng Nam 3D bên phía Sexviet FC có lời mời muốn phục thù cho trận thua chúng ta 2 - 1 nửa tháng trước
Ae thoải mái thì đá thôi chứ thiếu gì đội giao hữu
Đá bóng với tinh thần thể thao là chính chứ có ăn bàn ăn giải gì đâu mà phải phục thù :D

_DIAMOND_1984

Ae thoải mái thì đá thôi chứ thiếu gì đội giao hữu
Đá bóng với tinh thần thể thao là chính chứ có ăn bàn ăn giải gì đâu mà phải phục thù :D
Dùng từ Phục Thù là để đông viên tăng tinh thần thi đấu của anh em lên với mục đích sẽ cống hiến cho người xem 1 trận đấu đẹp mà Hiếu, hôm đấy xem bảo mấy ông kia khiêng mấy quả hôm nọ ra nhé, thi thoảng ngắm tý cho thay đổi không khí :D:D

Dùng từ Phục Thù là để đông viên tăng tinh thần thi đấu của anh em lên với mục đích sẽ cống hiến cho người xem 1 trận đấu đẹp mà Hiếu, hôm đấy xem bảo mấy ông kia khiêng mấy quả hôm nọ ra nhé, thi thoảng ngắm tý cho thay đổi không khí :D:D
a Tung cũng phải tuyển mấy liều doping cho a e đi chu.để bên kia dùng mĩ nhân kế thì ae mình chết...;;)=))=))

vì mai thi đấu với đội SV nên tất cả a e VP ngày mai phải giữ gìn sức khoẻ đấy nhé . cố gắng 2 nháy .ok