• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập FC VP Hải Phòng

cocker.fan

Active Member
Thôi T6 đá cũng được anh ạ,đằng nào chân e cũng chưa khỏi hẳn,đến t6 là ok nhất :D

kakapham

Member
tình hình sân này có vẻ long đong quá nhở,e đề nghị là nếu thứ 6 này mà vẫn k có tiến triển gì thì thuê sân khác đá tạm a nhé...................:beer:beer:beer

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chờ đợi..!!!!!!!!!

tình hình sân này có vẻ long đong quá nhở,e đề nghị là nếu thứ 6 này mà vẫn k có tiến triển gì thì thuê sân khác đá tạm a nhé...................:beer:beer:beer
Thôi cứ đợi vậy em ạ, vài hôm sân nó hoàn thiện chiến đấu 1 thể cho sướng, anh còn haó hức nóng lòng hơn anh em nhiều :)

Anh em đá sân nào vậy Anh đăng ký một chân hậu vệ hoặc thủ môn cũng được.Tùng ơi em ở VCS sao anh không biết em nhỉ Chung đen và Nam chân trái cũng biết anh đấy ngày xưa anh và Chung cùng ở tuyển khoa kinh tế DHHH

cocker.fan

Active Member
Anh em đá sân nào vậy Anh đăng ký một chân hậu vệ hoặc thủ môn cũng được.Tùng ơi em ở VCS sao anh không biết em nhỉ Chung đen và Nam chân trái cũng biết anh đấy ngày xưa anh và Chung cùng ở tuyển khoa kinh tế DHHH
:D Anh đăng kí thủ môn hả anh? thế thì hay quá :love struck: Đã có sẵn bộ quần áo thủ môn cho thủ môn chính rồi đó anh ạ :-bd :-bd

kakapham

Member
:D Anh đăng kí thủ môn hả anh? thế thì hay quá :love struck: Đã có sẵn bộ quần áo thủ môn cho thủ môn chính rồi đó anh ạ :-bd :-bd
cái thằng này người ta là tuyển của dhhh thì phải cho đá tiền đạo chứ,hàng ngon đấy hihi,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

cocker.fan

Active Member
Tóm tắt mua sắm ban đầu cho FC Vietpet HP​

FC Vietpet HP chọn áo Tuyển Đức màu trắng làm màu áo truyền thống, với mong muốn FC Vietpet HP mang tinh thần chiến đấu của ''' Cỗ xe tăng Đức '''

Chi phí 15 bộ quần áo thi đấu bao gồm 14 bộ và 1 bộ quần áo thủ môn

Quần áo : * 115.000 / VNĐ / 1 bộ ..X...14 bộ = 1.610.000 VNĐ ( Cả in )
* Quần áo Thủ Môn 145 .000 VNĐ ( Cả in )

Bóng : 1 quả 210.000 ( VNĐ )

Găng tay : 80.000 ( VNĐ )

Tất cả quần áo của đội đều được in số và dòng chữ FC Vietpet HP màu xanh tím than đen sau lưng.:-bd

Xin chân thành cảm ơn anh em đã nhiệt tình tham gia và luôn luôn ủng hộ cho phong trào phát triển của đội bóng .
Thân./.
Ơ anh ơi em tưởng anh em mình chọn áo Đức chứ?? Sao lại áo Inter Milan thế này :D em lại làm Wesley Sneijder rồi ;;) ;;) ;;)

_DIAMOND_1984

Ơ anh ơi em tưởng anh em mình chọn áo Đức chứ?? Sao lại áo Inter Milan thế này :D em lại làm Wesley Sneijder rồi ;;) ;;) ;;)
Ban đầu chọn áo Đức rồi xong nghĩ thế nào anh lại chon INTER em ạ kết cái hình hoa văn con rồng bên hông áo:D

_DIAMOND_1984

Tuần này có trận nào không anh ơi toàn đá sân cỏ thôi hả anh:)
không những có nhân tạo mà lại còn có cả mái che luôn ấy chứ, tối mai 7 giờ bóng lăn sân qua khách sạn Hàng Hải tý, đá thì mai đến nhé

Boy Hai Phong86

Active Member
không những có nhân tạo mà lại còn có cả mái che luôn ấy chứ, tối mai 7 giờ bóng lăn sân qua khách sạn Hàng Hải tý, đá thì mai đến nhé
trước đội nhà em hay đá sân cung, em định làm sân cỏ nhân tạo nhưng chỗ ngã 5 sân bay ko đủ làm 2 sân nên cũng chán, nhưng em thấy đá sân cát vẫn thích hơn:D

_DIAMOND_1984

Tối nay ngày 13.05 FC Vietpet HP sẽ có trận đấu ra mắt chính thức đầu tiên tại sân Pháo Đài mới, anh em nhớ ra sớm nhé, 6giờ 30 phút tối cả đội có mặt để mình phát quần áo cho anh em tiện họp hành trước trận đấu tý nhé.Cảm ơn anh em đã tham gia và ủng hộ .

Boy Hai Phong86

Active Member
Tối nay ngày 13.05 FC Vietpet HP sẽ có trận đấu ra mắt chính thức đầu tiên tại sân Pháo Đài mới, anh em nhớ ra sớm nhé, 6giờ 30 phút tối cả đội có mặt để mình phát quần áo cho anh em tiện họp hành trước trận đấu tý nhé.Cảm ơn anh em đã tham gia và ủng hộ .
Ở chỗ nào thế anh nhỉ đi cổ vũ có được không hả anh:love struck: