• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập FC VP Hải Phòng

HieuHp

Member
có ACE nào ở Hải Phòng tuần này lên Hà nội không? nếu có nhắn tin cho Nấm biết nhé! Nấm đưa đón nhiệt tình luôn! hiiiiii:D:D:D
Hôm nọ mình lên Hn lấy giống con chihua, thế mà không biết sớm cô gái này :(

BinhHP

Member
Anh đăng ký một chân có được không vậy Tùng ơi? Đóng góp như thế nào anh xin nộp đủ nhé.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh đăng ký một chân có được không vậy Tùng ơi? Đóng góp như thế nào anh xin nộp đủ nhé.
Dạ vâng được anh ơi, anh xem có anh em nào muốn tham gia anh bảo mọi người tham gia cho vui, hiện tại mới có 6 đến 7 người đăng ký, tầm 12 người tham gia chốt danh sách là OK luôn anh ạ.:-bd

GA_DONG_TAO

Active Member
Không biết uống bia có được đăng ký đá bóng không chú Tùng? Ở HP sân có nhân tạo đá có 6 chú ah? Trên nay bọn anh vẫn choi 7. Năm ngoái đá 6 với đội vô địch V6 VN một lần mà chạy không theo kịp kiếu đá đó. Có đội bóng rồi chú nên tập uống bia đi, dù sao cũng là v6 chứ không là v4 nữa.... Hôm nào anh xuống cho anh đá với nhé.

a ơi. đội quân Hp mà đủ mạnh. la tham gia giải đấu. các miền đấy. heeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

BinhHP

Member
Dạ vâng được anh ơi, anh xem có anh em nào muốn tham gia anh bảo mọi người tham gia cho vui, hiện tại mới có 6 đến 7 người đăng ký, tầm 12 người tham gia chốt danh sách là OK luôn anh ạ.:-bd
Trước mắt có mỗi anh tham gia thôi. Khi nào có lịch cụ thể Tùng cho anh biết với nhé. Muốn đi giao lưu với anh em cho vui và đoàn kết đồng thời cũng thỏa mãn sở thích đá bóng em ạ

e Hèm, Thấy Các A đăng Ký Rầm Rộ Quá, Cũng Biết đá Mà Cứ đà Này Thì Phải Nhường Cho Giới Trẻ Rồi… Khù… Khụ…. Mạnh Dạn đăng Ký Vị Trí huấn Luyện Viên Kiêm Thủ Quỹ. Mình Già Rồi, Bon Chen Lại Bẹp Ruột

_DIAMOND_1984

up cho người Hai Phòng đắng ký FC nào . nhanh nhanh . bạn sẽ được vị trí rất đẹp
Lỗi kỹ thuật đến giờ chót, cu Đức vùă thông báo cho anh là không còn sân giờ đấy nữa em ah, chi còn 3 đến 5 giờ thi sao đá được chứ, anh em còn phải đi làm :(:)(:)(:)(:)((

cocker.fan

Active Member
Giờ đấy muộn quá em ạ, công chức đi làm về mệt giờ đấy nghỉ ngơi được rồi :D:D
anh bảo a đức đăng kí sân 8h-9h đẹp mà,tuần 2 buổi,làm về sớm,ăn cơm rồi 8h xuôi bụng đi đá,đẹp quá còn gì :D

_DIAMOND_1984

Đã đặt được sân Cỏ Nhân tạo mới có mái che là sân trong khu Quân đội (Ngay gần KS Hàng Hải đường Đà Nẵng ) sẽ đá tuần 2 trận từ 7 giờ tôi đến 8 giờ vào thứ 4 và thứ 6 , anh em nào tham gia xin vui lòng đăng ký lại để mình chốt danh sách nhé.
Xin chân thành cảm ơn/!!!!!!!!!