• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập FC VP Hải Phòng

kakapham

Member
a nghe noi' mây' trận vua` rôi` chu' đa' ngon lăm' ha ? cô' găng' lên e ah chư' mây' trận trươc' chu' đỡ bong' toan` thủng thôi. a định bảo a e mua thêm quả bong' to hơn cho chu' đa' đỡ trượt. he he=))=))=))
a xé vé e đấy ah,từ hôm a nghỉ e gánh vác trách nhiệm ở tuyến giữa k phải chỗ sở trường mà vẫn thi đấu tốt là hơi bị tuyệt vời đấy...........<:p<:p<:p
từ trận sau e xin nghỉ nhé,e bị giãn dây chằng chéo ở đầu gối rùi,cái ông phù thủy đen lắm bao lâu k ra sân đến khi ông ấy khỏi ra xem là mình lại chấn thương y xì ông ấy,vợ chồng nhà này cứ gọi là siêu ám cháo :((x-:)((

a xé vé e đấy ah,từ hôm a nghỉ e gánh vác trách nhiệm ở tuyến giữa k phải chỗ sở trường mà vẫn thi đấu tốt là hơi bị tuyệt vời đấy...........<:p<:p<:p
từ trận sau e xin nghỉ nhé,e bị giãn dây chằng chéo ở đầu gối rùi,cái ông phù thủy đen lắm bao lâu k ra sân đến khi ông ấy khỏi ra xem là mình lại chấn thương y xì ông ấy,vợ chồng nhà này cứ gọi là siêu ám cháo :((x-:)((
e cũng tưởng ông a thế nào...háo ra là đệ tử ruột của a Hoàn hay sao ấy nhỉ...............=))=))

futhuy

Member
thôi cô' găng' nên e ah . a nghĩ chăc' dạo nay` sưc' khỏe của e '' hơi ke'm '' nen mơi' bị chân' thương như vậy, bởi vi` bị dây chăng` ở đâu` gôi' chỉ danh` cho cac' câu` thủ U30 chở nên thôi e ah
đưng` khoc' nữa, để a bao' cao' nên lãnh đạo đưa e sang bên SING chữa châ'n thương cho mau khỏi nhe':-":-"

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
thôi cô' găng' nên e ah . a nghĩ chăc' dạo nay` sưc' khỏe của e '' hơi ke'm '' nen mơi' bị chân' thương như vậy, bởi vi` bị dây chăng` ở đâu` gôi' chỉ danh` cho cac' câu` thủ U30 chở nên thôi e ah
đưng` khoc' nữa, để a bao' cao' nên lãnh đạo đưa e sang bên SING chữa châ'n thương cho mau khỏi nhe':-":-"
Anh xem thế nào anh sớm lên sân cầy giữa cho anh em đi, từ ngày anh nghỉ chân thương Ngọc Cave đá giữa trận nào em cũng đứt hơi, chú em đấy chỉ đá cánh thôi , nên đá không quen anh à, giữa không chịu lìu về lấy bóng mà cứ đứng trên xem trực tiếp thì xem ra chỉ có bộ đôi cánh của MU mới chịu được anh à, em là em kết cái bác Cù Lần đội Cột Cờ rồi đó, có anh Thái mèo nữa thì ngon luôn, tường lửa vững chắc anh Chiến chỉ có vểnh râu :)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chiều nay 15.07.2011 FC VP HP sẽ gặp lại đội Nguyễn Phi Hùng và những người bạn nhé, hôm nọ đội bạn thua mình với tỷ số 3.4 đầy kịch tính rượt đuổi đến phút chót, đội bạn muốn co trận lượt về luôn trong tuần này. Vậy anh em làm gì thì làm nhớ giữ gìn sức khỏe để chuẩn bị cho trận đấu lượt về tối nay nhé, chúc anh em tối nay thi đấu khởi sắc để có kết quả tốt, hy vọng trận đấu tối nay sẽ là 1 trận đấu đẹp vể chuyên môn và đặc biệt là tinh thần Fairplay của 2 đội, chúc anh em tối nay thi đấu tốt.

kakapham

Member
Anh xem thế nào anh sớm lên sân cầy giữa cho anh em đi, từ ngày anh nghỉ chân thương Ngọc Cave đá giữa trận nào em cũng đứt hơi, chú em đấy chỉ đá cánh thôi , nên đá không quen anh à, giữa không chịu lìu về lấy bóng mà cứ đứng trên xem trực tiếp thì xem ra chỉ có bộ đôi cánh của MU mới chịu được anh à, em là em kết cái bác Cù Lần đội Cột Cờ rồi đó, có anh Thái mèo nữa thì ngon luôn, tường lửa vững chắc anh Chiến chỉ có vểnh râu :)):))
đấy lại bị nói xấu mình roài,mai thằng Công VInh nó dẫn e đi sang sing chữa rùi,k phiền đến a nhé..........sáng nay đi uống cafe với a Khánh tài tử chém gió căng luôn kaka =))=))=))=))=))=))

Konica.dog

Member
đề nghị a e hạn chế vụt lọ tới mức có thể để giữ únng phong độ nhé=))=))=))=))=))
Thằng em Thăng này có vẻ khoái vụt lợn và ăn uống quá nhỉ. Đừng có mà kêu oan nhé. Lại chuẩn bị nói a toàn đổ oan cho người có tội phải không. Hôm nào đi với A=))=))=))=))=))

đấy lại bị nói xấu mình roài,mai thằng Công VInh nó dẫn e đi sang sing chữa rùi,k phiền đến a nhé..........sáng nay đi uống cafe với a Khánh tài tử chém gió căng luôn kaka =))=))=))=))=))=))
hnay ông a có đi đá đc k vậy hả...................

Konica.dog

Member
hnay ông a có đi đá đc k vậy hả...................
E phải nói rõ là đá sân nào (hàng chiếu hay hàng giường) để Ngọc còn tính xem đem loại "tất" nào đi cho đảm bảo nữa chứ :)):)):)):)) Mà Ngọc nó cũng kỹ tính lắm đấy, phải loại chiếu Tre hay chiếu Trúc thì mới xài nhé chứ còn chiếu cói thì chưa chắc đâu =))=))=))

E phải nói rõ là đá sân nào (hàng chiếu hay hàng giường) để Ngọc còn tính xem đem loại "tất" nào đi cho đảm bảo nữa chứ :)):)):)):)) Mà Ngọc nó cũng kỹ tính lắm đấy, phải loại chiếu Tre hay chiếu Trúc thì mới xài nhé chứ còn chiếu cói thì chưa chắc đâu =))=))=))
hjhj...đúng là a Khánh Tài Tử có khac....8->8->8->8->8->ngưỡng mộ ngưỡng mộ

Konica.dog

Member
e thấy các a có vẻ mệt mỏi.thi đấu quá nhiều mà chưa đc xả sờ trét.a khánh ở gần thiên đường tình ái.a xem tổ chức 1 buổi đi a....:D:D
Ô, thế đi đá bóng nhiều là bị sờ troét à. E nói thế này thì còn anh em nào dám tham gia nữa.>:p>:p>:p Còn em muốn có thiên đường tình ái thì chưa chắc đã phải ra chỗ anh đâu, cứ gọi điện cho anh, thiên thần sẽ bay đến tận nhà.=))=))=)) thời đại in tờ nờ mà 3:-O3:-O3:-O

Ô, thế đi đá bóng nhiều là bị sờ troét à. E nói thế này thì còn anh em nào dám tham gia nữa.>:p>:p>:p Còn em muốn có thiên đường tình ái thì chưa chắc đã phải ra chỗ anh đâu, cứ gọi điện cho anh, thiên thần sẽ bay đến tận nhà.=))=))=)) thời đại in tờ nờ mà 3:-O3:-O3:-O
ôi a.a thật tuyệt vời.........................................................:x:x:x:x:x:x:x:x

futhuy

Member
anh dư` rôi`. 3.2 roi e ah, cang` cô' cang` đau , co' lẽ đợt nay` phải nghỉ 1 thơi` gian chư' cang` đa' cang` đau e ah. hôm nọ nên sân xem a e đa' k chịu được lại vao` đa' nên vê` cang` đau hơn e ah. a cũng mau' lăm' chư' , dong` mau' bong' đa' luôn chảy trong ngươi` a ma`. a đang xem ka ka pham sang sing chữa trị thê' nao` đe đi theo đây:)):)):))

anh dư` rôi`. 3.2 roi e ah, cang` cô' cang` đau , co' lẽ đợt nay` phải nghỉ 1 thơi` gian chư' cang` đa' cang` đau e ah. hôm nọ nên sân xem a e đa' k chịu được lại vao` đa' nên vê` cang` đau hơn e ah. a cũng mau' lăm' chư' , dong` mau' bong' đa' luôn chảy trong ngươi` a ma`. a đang xem ka ka pham sang sing chữa trị thê' nao` đe đi theo đây:)):)):))
a Ngọc chữa trị bằng phương pháp đặc biệt.a k theo đc đâu...đầu gối a Ngọc do ăn ít rau nên thiếu chất xơ ấy mà.hôm t6 mới thấy a Ngọc đi trồng rau xong....:D:D:D

kakapham

Member
thui nói tóm lại để thỏa lòng mong ước của thằng e Thăng đề nghị bạn huấn luyện đội bóng tổ chức cho a e 1 bữa tiệc tùng xõa xượi rùi cho a e cắt tiết ghẹ hay là vụt lợn thì tùy,ai k đủ sức theo bọn trẻ cỡ như a Hoàn a Chiến thì lại ra biển uống bia ăn mực cũng đc,thế nhé............................

thui nói tóm lại để thỏa lòng mong ước của thằng e Thăng đề nghị bạn huấn luyện đội bóng tổ chức cho a e 1 bữa tiệc tùng xõa xượi rùi cho a e cắt tiết ghẹ hay là vụt lợn thì tùy,ai k đủ sức theo bọn trẻ cỡ như a Hoàn a Chiến thì lại ra biển uống bia ăn mực cũng đc,thế nhé............................
e là e quý a ngọc nhất đấy................................:-*:-*:-*:-*:-*:-*

cocker.fan

Active Member
mở cuộc thi "Trai vietpet hp dai sức nhất" đê =)) =)) =)) các bác cứ thắng nhiều vào là chủ tịch duyệt hết