• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành kính phân ưu với gia đình Tv: Hưnglvg

Status
Không mở trả lời sau này.
Thành kính phân ưu cùng Hưng và Gia Đình về sự mất mát lớn lao này , Cầu cho Linh hồn Cụ Bà siêu độ cõii Niết Bàn .

nab2195

Dịch giả Vietpet
Xin gửi lời chia buồn thành kính tới anh Hunglvq cùng toàn thể gia quyến!

dingoo

<color="Orange">Chuyên gia</color>
Xin gởi lời chia buồn đến Hưng cùng gia quyến .

Sten2

Xin được gửi tới Hưng cùng gia quyến lời chia buồn sâu sắc .

TaiVenh

Active Member
Xin gửi tới Hưng và toàn thể gia quyến lời chia buồn sâu sắc.

Chúc cho hương hồn của cụ bà được mát mẻ nơi chín suối.

nghuuhoa

Member
Xin được chia buồn cùng bác và gia quyến. Xin thứ lổi vì khg đến trực tiếp được.

hunglvq

Kính gửi các anh chị em,

Xin chân thành cảm ơn tình cảm các anh chị em đã dành cho em. Trong đó có những anh em quen đã lâu và cũng có những anh em mới chỉ biết nhau qua bài viết trên mạng. Đã có rất nhiều cuộc điện thoại và tin nhắn chia buồn. Đã có rất nhiều anh em không quản ngại đường xá xa xôi, đêm hôm khuya khoắt đã đến thắp cho mẹ em nén nhang. Em xin tri ân những tình cảm ấy. Đến lúc này em mới cảm nhận rõ hơn: "chuyện chó mèo chỉ là chuyện chơi nhưng tình cảm giữa những con người ấy lại là TÌNH CẢM THẬT".

Kính chúc anh chị em luôn dồi dào sức khoẻ và gặp nhiều may mắn. Chúc VP ngày càng phát triển, anh chị em chơi trên diễn đàn ngày càng thêm đoàn kết và yêu thương nhau.

Kính!

Quốc Hưng

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Tuy chưa được quen biết với anh hunglvq nhưng Neko cũng thành tâm chia buồn với anh và gia đình!

Status
Không mở trả lời sau này.