• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành kính phân ưu với gia đình Tv: Hưnglvg

Status
Không mở trả lời sau này.

CENTIMET

Member
Kính gửi các chú – bác và anh chị em!

Được hay tin thân mẫu của bạn Lê Văn Quốc Hưng ( nickname : hunglvq ) đã từ trần lúc 14g30 giờ Việt Nam.

Linh cữu đang được quàn tư gia, ấp Phước Thạnh, xã Mỹ Xuân, huyện Tân Thành, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu.

Nghi thức tẩm liệm sẽ diễn ra vào lúc 10 giờ sáng ngày Chủ Nhật 18/5/2008.

Nghi lễ an táng sẽ được cử hành vào lúc 10 giờ sáng ngày thứ ba 20/5/2008.

Kính báo

Hoan2008

Member
Gửi lời chia buồn với bạn Lê Văn Quốc Hưng cùng toàn thể gia quyến. Thành kính thắp nén nhang cho hương hồn bác gái

Phu Dung

Moderator
Chân thành chia sẻ những mất mát của gia đình bạn Quốc Hưng. Nguyện cho bác gái được tiêu diêu nơi cực lạc.

Manonero

Member
Thành kính phân ưu với Hunglvq...Xin gửi tới bạn lời chia buồn sâu sắc nhất!

M

minhchuv

Guest
Gửi lời chia buồn với bạn Lê Văn Quốc Hưng cùng toàn thể gia quyến. Thành kính thắp nén nhang cho hương hồn bác gái. Nguyện cho bác gái được tiêu diêu nơi cực lạc.

xuanchien

Thành tâm kính viếng hương hồn cụ. Cầu cho linh hồn cụ được siêu thoát

BUBBA

Super *********
Cám ơn Centimet thông báo cùng mọi người.

Xin thay mặt anh em Vietpet chia buồn cùng MOD Hunglvq và gia đình.

Xin được gửi lời chia buồn tới bạn Lê Văn Quốc Hưng và gia đình. Cháu kinh mong hương hồn bác sớm được siêu thoát tới miền cực lac. Mong bạn và gia đình sớm vượt qua nỗi đau thương mất mát to lớn này.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
THÀNH KÍNH PHÂN ƯU !

Xin được gửi lời chia buồn sâu sâu sắc nhất tới em Lê Văn Quốc Hưng cùng toàn thể gia quyến. Kính mong hương hồn Cụ được siêu thóat cõi cực lạc.

BSGV Hà nội.

KimCuong

Active Member
Thành kính chia buồn với MOD Hunglvq cùng toàn thể gia quyến! Cầu cho linh hồn thân mẫu Hưng siêu thoát nơi suối vàng.

Rose1402

Vietpet sponsor
Xin gửi tới gia đình lời chia buồn sâu sắc nhất! Mong gia đình sớm vượt qua nỗi đau và giữ gìn sức khỏe!

cuong_tosa

Moderator
Xin g­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­ửi lời chia buồn tới HƯNGlvg và toàn thể gia đình.

cuong_tosa

Moderator
.................................................. ....................................

Xin gửi lời chia buồn tới HƯNGlvg ,cùng toàn thể gia đình.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
KYCAUGO đã từng trải qua những giây phút mất mát kinh hoàng này nên rất hiểu tâm trạng chú HƯNG bây giờ !Vợ chồng anh chúc vợ chồng chú và tang quyến tràn đầy nghị lực để vượt qua mất mát này!chúc cụ phiêu diêu nơi miền cực lạc

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Xin có lờii chia buồn cùng gia đình anh, chúc anh và gđình có nghị lực và sức khoẻ vượt qua nỗi mất mát to lớn này!

thichchobu

thành thật có lời chia buồn tới bác, chúc gia đình bác có thật nhiều nghị lực để vượt qua nỗi đau này

Status
Không mở trả lời sau này.