• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tệ xá nhà Ruồi Bẹp

milkygirl6390

Active Member
xem bọn trái cây vật mẹ Bống ra ti kìa :x:x:x:x:x:x:x mẹ Ruồi hôm nào cho sang nghịch trái cây với ... :X

Gemma

Active Member
lâu lâu lại post ảnh bọn mèo nhà, bây giờ bọn trẻ con nhà Ruồi đã bò lổm ngổm khắp nhà :D mẹ Bống đang dạy con đi vệ sinh còn bố Kem thì càng ngày càng thích chăm sóc con nhiều hơn => gia đình hạnh phúc he he

Bố và con trai

Bố mẹ và con

Lũ lợn con

Cái mặt Chôm đều quá, chẳng hiểu nó giống ai

Mẹ cháu đâu rồi

Bé Hấu ăn ảnh nhất bọn

Dứa ông già

Mẹ Bống vẫn xưn gái nhể
Ôi ôi, xinh quá! Không ở gần nhà cô Ruồi để sang vầy vò được :(:)(:)((

Trông màu lông của Kem với Bống giông giống Bờm và chị em Cam nhà mẹ Gem, hy vọng sau này chúng nó cũng sản xuất được đàn con xinh yêu dư lày! :x:-* Mà tự nhiên có một em gray hay quá nhỉ! Đúng là gia đình hạnh phúc ghê cơ! Bố mẹ con cái đầy đủ, bao giờ chả đề huề hơn bà mẹ đơn thân, nhỉ! :x:x

ruồi bẹp

Active Member
@Milkygirl: cuối tuần là mình rảnh, có gì bạn cứ qua chơi với chúng nó :D
@Maihuong: thằng ấy nó khó tính như ông già ý nên mới gọi nó thía =((

maihuongt91

Member
@Milkygirl: cuối tuần là mình rảnh, có gì bạn cứ qua chơi với chúng nó :D
@Maihuong: thằng ấy nó khó tính như ông già ý nên mới gọi nó thía =((
Nhung mà có qua thì ới hương 1 câu cho đi ké với nhé. Cuối tuần rảnh rỗi, cũng ham hố đi sờ mó ông già ^^

milkygirl6390

Active Member
Nhung mà có qua thì ới hương 1 câu cho đi ké với nhé. Cuối tuần rảnh rỗi, cũng ham hố đi sờ mó ông già ^^
bà này nói cái gì mà "đi sờ mó ông già" người ta chưa đọc từ đầu thì người ta ngất xỉu với bà luôn =)) cuối tuần này lại bận mất rồi, tuần sau có được không các người đẹp, tuần này các cháu còn bé, tuần sau cứng cáp rồi, sang tiện thể nhét vào túi mang về luôn :p

maihuongt91

Member
bà này nói cái gì mà "đi sờ mó ông già" người ta chưa đọc từ đầu thì người ta ngất xỉu với bà luôn =)) cuối tuần này lại bận mất rồi, tuần sau có được không các người đẹp, tuần này các cháu còn bé, tuần sau cứng cáp rồi, sang tiện thể nhét vào túi mang về luôn :p
May túi 3 gang mang đi mà đựng. Nhưng đừng quên mua khế nhé....Hồi xưa khế đổi vàng thì bây giờ khế đổi mèo đó..chị Ruồi ơi, có được không ạ

thuymakeup

Member
Iu wa:x mèo con nào lúc mở mắt thì mắt giống như 2 hạt đỗ đen , xinh ơi là xinh :D

ruồi bẹp

Active Member
lâu lâu không chụp ảnh bọn trẻ để mốc cả máy
mà cũng lâu không up ảnh để nhà cửa trôi dạt đi tận phương nào tỉm bở hơi tai mới thấy [-O<

Bọn trẻ nhà Ruồi giờ đã hơn một tháng, đã chuyển từ trạng thái thiên thần sang ăn àn phá hại :-w

Kún¥êu

Member
Trong 5 đứa khoái nhất thằng Xám xám , yêu quá đi mất thôi >:D<>:D<>:D<>:D<
- 3 thằng vàng vàng thì không thể phân biệt được đứa nào với đứa nào cả. Lũ trẻ xinh thật là xinh :x, ngắm đi ngắm lại vẫn không chán mắt .

Các bé nhà c đều rất kháu, rất đáng yêu. Hôm trước đến mải cho bé con nhà e làm quen với mẹ Bống nên không chơi được với các bé. Nhớ nhất bé Dứa dầm đài ướt hết cả mông :x

iemmap

Member
Ruồi bẹp có mấy bé màu lông rực lửa đẹp quá, nhất là mấy tấm đang nằm trên sàn gỗ màu lông các bé lại càng đỏ @@

hathu08

Active Member
á há, ui trời ơi có thằng vàng c.him to :)) :)) :)) thích nhất thằng nào c.him to :)) :)) nhìn yêu thế không biết nứa :))
Cái lũ ngủ như thiên thần, không biết lúc thức dậy thì cái mặt có còn đáng yêu thế hay không ;))

ruồi bẹp

Active Member
@Bánh Mỳ Bơ: sau đó lúc em về thằng em chị nó phát hiện ra là thằng bé phi thân vào phòng tắm đặt mông xuống đấy nên mới bị hiểu nhầm như vậy =))

@Xuka: cháu tam thể nên là cái cô ạ. Xinh xắn thế thôi chứ giặc cái, không ngoa tí nào %-(

@hathu08: chán cô quá cơ, cháu nó mặt mũi lông lá tay chân thế nào cô chả để ý lại đi thích cái c.him to của cháu :(

ruồi ơi, gửi 1 cháu vào đây cho cô cháu đoàn tụ đi. 2 anh em thì không có cơ hội đoàn tụ rồi, giờ chỉ mong cô cháu gặp mặt thôi hĩ hĩ

meonho124

Member
Cái bọn này có mà đi đâu ai cũng chỉ rõ con bố Kem mẹ Bống rồi , nhìn mặt không lẫn đi đâu được giời ui :)):)):))
Ơ mà Chôm là con giai hả chị , sao nó giông mẹ nó hồi nhỏ thế cơ chứ .

Chị Ruồi ơi em có ảnh đưa nào hồi bằng lũ nhóc bây giờ này