• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tập huấn pitbull HN

gàsiêunhân

Active Member
Úi, hóa ra em nói đến là đoạn đường Hàn Quốc à, cạnh đầm sen của chú Hùng hồ tây.ở đó sẵn hình ảnh phông nền hiphop rồi mà chụp ảnh pitt thì hết xẩy, ka ka
em chịu anh ơi! cứ đường hàn quốc, bến hàn quốc, đương nhật bản loạn hết cả lên em có biết đâu. em chỉ biết đường cụt, phủ và kè hồ thôi =))=))=))

Bên đó vắng xe máy và xe đạp lắm, chỉ mỗi tội lại tràn ngập....4 bánh, khó lòng mà phi được như clip này....ôi HN, tìm đâu 1 chỗ vắng bóng người đây hả trời??
ở Hà Nội nhiều công viên mà bác còn kêu chứ anh em hải phòng bọn em còn khổ hơn nhiều.chó em quanh năm bị xích thả ra những chỗ vắng toàn chó ta đi cả đàn chục con,thả gần nhà xe khách phi ầm ầm,dắt cháu nó đi dạo thì bị nhìn,cười bảo bị hâm nhưng cũng phải cố, nói gì mặc họ việc mình làm vẫn cứ làm :D

Các bạn mang ra bãi giữa sông hồng mà tập bây giờ chưa phải mùa nước lên tập thoải mái chỉ tội là nắng lắm hoặc ra bãi đá cũng được!

Tony_Nghia

Member
Có khi nào vì quá yêu quý chó mà chúng ta quên đi cảm giác của gà và thỏ không nhỉ ?

my_lucky

Active Member
Xin lỗi bạn, nhưng nhìn cái cánh cổng với cái khung cảnh chụp này mình thấy quen quá.Còn chú cún của bạn nữa, " lạ lạ ghê".Thân

gàsiêunhân

Active Member
Có khi nào vì quá yêu quý chó mà chúng ta quên đi cảm giác của gà và thỏ không nhỉ ?
hơi dã man, nhưng muốn làm việc lớn thì cần phải nhẫn tâm, hi sinh những cái tiểu tiết 1 tí. mọi người lên youtube xem các bạn nước ngoài up clip đi săn lợn, hươu, nai,... thì khen hay, nhưng để hay được như thế thì họ phải làm thế nào? huấn luyện con chó thế nào? cái đấy đâu có ai khi xem mà nghĩ đến

my_lucky

Active Member
các nhóc và chủ cứ rèn luyện đều đi cho khỏe, chuẩn bị điểm danh là lên đường luôn nhé..Thân!

my_lucky

Active Member
chỉ còn nhận ra cái đốm trắng nhỏ trước ngực, còn lại thì.......hì hì

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
chỉ còn nhận ra cái đốm trắng nhỏ trước ngực, còn lại thì.......hì hì
Chuẩn luôn anh ơi, có vẻ ít được vận động hay sao mà móng chân dài thế anh, cứ để nó đẻ xong cho chiến nhau tinh thần thế nào thì đừng hỏi, cái này mấy anh em cũng nói rồi, con của BUN không ngờ mà lại hay.kakakaka :D:D

redhatlinux

chào các bác. thấy các bác chơi hay quá. cho em hỏi mua pitbull ở đâu bây h ạ. Chăm sóc có dế không? và như thế nào là chó chuẩn.

my_lucky

Active Member
Nếu nuôi làm Pet thì con chó tốt chính là con chó Tốt trong mắt của bạn.Nếu để đi show thì bạn phải tìm kiếm con giống cộng với kinh nghiệm chăn nuôi và huấn luyện tốt theo bản chuẩn và tiêu chí của các hiệp hội đề ra.Nếu nuôi để " chọi", thì bạn nên tìm đến các cao thủ đã có tiếng hoặc những người nhiều kinh nghiệm để học hỏi.Mình chỉ biết đến thế, góp ý vài lới với bạn.Hi vọng về sau bạn sẽ có những chú cún đẹp và tốt.Thân!

redhatlinux

các bác chơi trong này lâu có thể cho em xin đường link nào để tìm hiểu pitbull không? mình tranh thủ thời gian rảnh vào tìm hiểu. tìm trong mục này toàn thấy khoe chó thôi, hay em chưa tìm ra nhỉ??? mong các bác biết tổng hợp giúp em mấy đường linh với ạ. Thanks