• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tập huấn pitbull HN

gàsiêunhân

Active Member
tình hình đc hôm đẹp giời mấy anh em quyết định tập huấn cho mấy nhóc pit ....

boy_armani8x

Active Member
1 , 2 , 3 , 4 .... 7 chú pit săn con gà nhìn sôi nổi quá.hehe.. Vụ tập huấn này bạn thực hiện ở chỗ nào vậy ?
Mình cũng đang tính rủ mấy anh em nuôi pit làm một vụ săn lợn hoặc dê.. Nhưng vẫn chưa thực hiện được vì chó lớn rồi lại lo sợ chúng nó không săn lợn , dê mà quay ra săn nhau.hehe, chắc nếu cho săn thì phải săn solo thôi.

gàsiêunhân

Active Member
sau 1 hồi bay nhẩy mệt mỏi, tiện có hồ rộng ngay gần anh em cho các em pit ra " tắm rửa, tẩy trần" luôn

gàsiêunhân

Active Member
hic h say quá rùi, em đi ngủ cái đã còn mấy cái video hay ho em xin khất đến tối sẽ up lên nốt ah .......

gàsiêunhân

Active Member
1 , 2 , 3 , 4 .... 7 chú pit săn con gà nhìn sôi nổi quá.hehe.. Vụ tập huấn này bạn thực hiện ở chỗ nào vậy ?
Mình cũng đang tính rủ mấy anh em nuôi pit làm một vụ săn lợn hoặc dê.. Nhưng vẫn chưa thực hiện được vì chó lớn rồi lại lo sợ chúng nó không săn lợn , dê mà quay ra săn nhau.hehe, chắc nếu cho săn thì phải săn solo thôi.
:D chó của bọn mình vẫn hòa đồng mà, thả chung có sao đâu Hay là bọn nó biết nhận ra " kẻ thù " thì mới tấn công nhỉ ..... bọn này khôn thật đấy :)):)):))