• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tân Mão- Ký Sự ảnh Vùng Cao.

kieumailc

Active Member
Đồng bào, hy vọng trong chuỗi ảnh sau, sẽ thấy thằng bé kia mặc áo cùng màu với 2 công chúa của ĐB :D.
Cướp kiểu này sao cùng màu được bác ơi.

Bâng khuâng đứng giữa hai dòng lũ, biết chọn dòng nào.. hay chọn dòng mới.

Shakhi Viet

Active Member
Cướp kiểu này sao cùng màu được bác ơi.

Bâng khuâng đứng giữa hai dòng lũ, biết chọn dòng nào.. hay chọn dòng mới.

Nhất ĐB rồi đấy.
thèm được như thế quá.
thèm được như thế quá.

người ta cứ bảo chó ta chân còi cọc, nhìn lại chân chó bản chú Kiều đâu có nhỏ hơn bọn chó tây đâu ^^!

tết miền cao nhộn nhịp hơn ở Hà nội
người hà nội nhạt nhẽo hơn ở miền cao

kieumailc

Active Member
Tiếp nào.
.........................................

.........................................

kieumailc

Active Member

................................................................

.......................

Quôc Chinh

Cảm ơn. Mấy chú chó con đẹp quá. Có phải là chó mèo không ? Tôi đã thấy vài chú có màu đen trắng như thế trong lần đi thăm bãi đá cổ

kieumailc

Active Member

bonsai tí nào

.............................................................................

hoang an

Member
Bác Kiều chụp ảnh đẹp quá! Lúc nào ra Hà Nội mà hết tiền thì bác cứ phóng thẳng ra hồ Hoàn Kiếm hoặc đường Thanh Niên, đứng đó làm vài kiểu là có tiền về LC ngay nhỉ?

Chúc bác và gia đình mạnh khoẻ hạnh phúc!

kieumailc

Active Member
Bác Kiều chụp ảnh đẹp quá! Lúc nào ra Hà Nội mà hết tiền thì bác cứ phóng thẳng ra hồ Hoàn Kiếm hoặc đường Thanh Niên, đứng đó làm vài kiểu là có tiền về LC ngay nhỉ?

Chúc bác và gia đình mạnh khoẻ hạnh phúc!

Bác nói thía ĐB vừa mừng vừa lo. mat trước tết có một nhà trong bản nuôi tất nhiều gà đã xin mấy tấm hình ĐB rùi nha.:)):)):))

Con Lợn Lòi

Active Member
Qua cái nhìn của Đồng Bào mà em được nhìn thấy cả vùng cao. Mà sao SP hôm anh đi đẹp thế, nắng tươi hồng. Chẳng bù hôm em lên không một ngày nắng đẹp - phải trèo mãi lên dãy Hoàng Liên mới có nắng :(:)(:)((

Shakhi Viet

Active Member
Trước đây trêu anh mod KimCương, xui ĐB giữ con vện lại, sau đó ĐB giữ lại thật à?
Khổ thân mod KC, bị cướp trắng trợn quá :D

kieumailc

Active Member
Trước đây trêu anh mod KimCương, xui ĐB giữ con vện lại, sau đó ĐB giữ lại thật à?
Khổ thân mod KC, bị cướp trắng trợn quá :D

Bác đừng nói thía mà tội nghiêp ĐB, ĐB thích thì giữ lại nuôi thôi mà; mà tay KC cũng lạ thật...cứ vào Bản nhà ĐB là ra điều kiện " không ăn nhiều rượu đâu nhá.... ", chắc bị rượu ăn người nhiều lần quá nên sợ không đến lấy vện về nữa=))

KimCuong

Active Member
Bác đừng nói thía mà tội nghiêp ĐB, ĐB thích thì giữ lại nuôi thôi mà; mà tay KC cũng lạ thật...cứ vào Bản nhà ĐB là ra điều kiện " không ăn nhiều rượu đâu nhá.... ", chắc bị rượu ăn người nhiều lần quá nên sợ không đến lấy vện về nữa=))
Đừng có thấy cán bộ thương đồng bào nghèo khó nên đã tặng và tạo điều kiện để đồng bào có được 1 cá thể đẹp, mà đồng bào không trân trọng tình cảm đó của cán bộ nhé. :(

Cũng đừng doạ dẫm, rồi để cán bộ bực cái bụng lên là cán bộ lên đó cho đồng bào ăn rượu lăn lóc rồi cán bộ mang Vện về xuôi đấy. :waiting:

kieumailc

Active Member

bài học nè KC ới.com
...............................................................................