• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tân Mão- Ký Sự ảnh Vùng Cao.

kieumailc

Active Member
:))kính thưa quý cô, chú, anh chị và các bạn !
Năm hết tết đến,để cùng chia sẻ cùng Đồng bào Vùng cao,từ hôm hôm nay ĐB xin gửi một số hình ảnh về không khí tết của bà con trong Bản và gia đình ĐB... chuẩn bị đó năm mới.
những tấm hình không sâu về kỹ thuật hay....mà chủ yếu mang tính chất thông tin, giao lưu.... vậy rất mong được sự ủng hộ, chia sẻ của quý cô, chú, anh chị và các bạn:i:wel:

kieumailc

Active Member
VỀ QUÊ NGOẠI-BẮC HÀ.
chủ nhật, ngày 23/01/2011 ĐB cùng cái vợ đưa ông, bà cùng bé My về quê ngoại Bắc Hà.

kieumailc

Active Member
thời tiết Bát xát khá đẹp, nhưng khi tới Bắc hà thời hơi mưa và rất lạnh= chợ rất lầy lội

Điểm đầu tiên đến là chợ nơi bà vẫn bán rượu ( cụ của bé My )

kieumailc

Active Member
ăn sáng nào.

.............................................................................

kieumailc

Active Member
món khoái khẩu của bé My và bé Quỳnh

............................................

kieumailc

Active Member

sau khi ăn sáng, cả nhà tỏa đi chợ

........................................................................

kieumailc

Active Member

khu vực .............quan tâm; nếu không phải TẾT thì ĐB " cướp" mấy em này về

kieumailc

Active Member

..........................................................................................

kieumailc

Active Member
Thương em đứng ở đằng xa
Chuyển mùa gió lạnh mưa xa vai gầy

Thương em anh đứng nơi đây
Gửi về bên ấy áng mây nắng hồng

Mùa đông không có bão giông
Nhưng nổi trong lòng cuộn nỗi nhớ thương...!

thắng cố nhìn thèm quá bác ơi :drooling: còn con lợn cắp nách nữa chứ .Không có ảnh cộc hả bác hay chỉ có toàn bắc hà thôi ,

kieumailc

Active Member
thắng cố nhìn thèm quá bác ơi :drooling: còn con lợn cắp nách nữa chứ .Không có ảnh cộc hả bác hay chỉ có toàn bắc hà thôi ,

khi ĐB rời chợ....thấy hai em CỘC trưởng thành đã vào tay của lái chó nên...thương quá không chụp ah.:-bd

kieumailc

Active Member
thêm một số hình ảnh chợ nào

................................................................

kieumailc

Active Member

...........................................................................................

tuan.hoang

Chào bác Kieumalic! Em ở Hà Nội rất thích H' mông cộc, em có thể nhờ bác chọn cho 1 em được không ah!
sđt : 0905469948