• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tài liệu huấn luyện chó...

tài liệu

nhanh nhanh anh nhé ace đợi tin tốt lành của anh............................................

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Gửi anh Ánh (Anh_Hanam): Nhờ anh gửi giúp vào hòm thư cho mình: Phamcu@gmail.com
(P/s:(Hưng - Con lợn lòi); Nhờ Hưng chuyển luôn giúp nếu bác Ánh chưa kịp gửi nhé!
Cảm ơn
Thân chào Phạm Cư

Mit2011

Member
Mình đang có kh mua malinoii, nên rất cần tl huấn luyện mong bạn cho xin vào mail : damthanhhai67@yahoo.com.vn8->
Bạn mua Malinois.. nên tham sinh hoạt Hội Malinois, có rất nhiều tài liệu sống cho bạn tham khảo... bạn có thể vừa học vừa hành luôn mà... đang ký thành viên hôi, theo dõi lịch tập của Hội và tham gia.. chắc chắn bạn sẽ có một chú chó được huấn luyện tốt....

Con cocker nhà mình nghịch như quỷ đó, cho mình xin tài liệu về huấn luyện nó với, mail whatinter@gmail.com. Cảm ơn nhiều
làm 1 chú chó trở nên gnoan ngoãn không cần dùng cả bộ tài liệu :D vì chắc chắn họ không dậy bạn cách làm chó của bạn ngoan. tài liệu sẽ dạy bạn cách hướng dẫn chó của bạn làm việc mà thôi ! dĩ nhiên nó cũng có ngoan =D