• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sinh nhật tròn một năm tuổi của VP Quảng Ninh

lian123

Member
Đứng giữa sân OFF như một ngôi sao với rất nhiều ống kính đang nháy liên tục, 2 tuần một lần là ngày mà những chú cún rất thích thú và như là mình đang đến tư Hollywood

Và trước mắt chúng ta là một diễn viên hài bẩm sinh có tên rất dẻo: Bún. Bún có tiết mục "Bún bò" rất độc đáo và làm không ít khán giả cũng phải bò....vì cười :D

lian123

Member
còn chú Giẻ lau nhà thì quay lại cười Châu:hehe!bé thế mà khôn không như cái ông này thân thì to như cây gỗ pơmu mà...thua thằng bé ^_^
anh Ki ơi:em hoàn thành vụ up hình cho bác rồi nhé ^_^
:D
Đề nghị anh Hoàng viết rõ ràng và có dấu nhé, tên anh ấy là KỲ cơ mà....

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Bức ảnh này mà vợ bác Đại mà biết thì có mà DOGO ơi tao với mày sách vali quần áo đi ra đường ở mất thôi............hehhee

Mới gặp anh lần đầu .....nhưng em cảm thấy rất có cảm tình với anh....anh thì sao.......anh nói Me Too đi nào............Nhìn mặt bác Đại gian chưa kia....haha

_DIAMOND_1984

Anh Bộ đội Cụ Hồ chốn đơn vị đi xem OFF,mặc áo da đeo kính đen nhìn Sành Điệu chưa kìa và đặc biệt xem OFF rất chăm chú,anh ấy có LÀN môi và có bộ NHÁ tương đối ấn tượng ......hehe

Anh Sói Đồng Hoang dạo này ăn thịt bò nhiều hay sao mà bụng càng ngày càng to thế kia???? hi hi

phamhuyhoang

Active Member
chú Minh post mấy hình cười hơi "tuổi Mùi"của Tùng lên cho cả nhà chiêm ngưỡng đi nha

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Post ít ảnh hộ nhunguyen

.................................................................................................................................................

sao còn nhiều ảnh nữa ma sao ko post lên nữa hả các bác

bác kỳ xuống hạ long chơi chụp anh tạo dang hơi bị hot đấy dáng dấp cứ gọi la đủ cả hohho

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Chú Vui là không được đâu nhá,về sau anh lên mà không thấy chú với anh liêm hít le đâu cả,hoá ra chú về đi ngủ..hì hì, tháng tới ra HP off đảm bảo anh ko cho chú ngủ đâu:)):))
em có về ngủ đâu em ngủ o trên xe anh hoàng đó chứ lúc mọi người đi hát em cũng đi cùng mà !!
tháng tới sang HP anh không cho em ngủ thì anh bắt em phải làm gì ???=))=))=))=))

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
hehe!ảnh anh em ruột nhà Chuột Bạch nhìn trông côn đồ quá
hic!lấy nhầm hình!
to Vui-Halong GSD:chú em lấy xe anh làm khách sạn thì sao mà quan tâm đến chụp hình chứ ??
anh kể cho chú câu chuyện nha :có một cô gái đi đến vườn bách thú thấy đôi vượn đang trong thời kì động đực và tụi nó đang xxxx thì cô ta hỏi anh bảo vệ là nếu tôi cho nó quả chuối thì nó có chạy ra không??anh bảo vệ trả lời....nếu cô trong trường hợp đó tôi cho cô quả chuối cô có ra không???
hehe không có mà anh em say ngủ có biết gì đâu mà !!:at wits end::at wits end::at wits end:

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
to anh minh : sao ảnh của em chụp mà anh lại pots hết lên vậy ?? may của anh {máy ảnh} hôm đấy lại quên không mang pin à ???

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Kỉ niệm một năm ngày thành lập CLB Vietpet Quảng Ninh

Kỉ niệm một năm ngày thành lập CLB Vietpet Quảng Ninh

Lời đầu tôi xin gửi lời cảm ơn trân trọng nhất tới ban quản trị diễn đàn Vietpet và các đoàn đại biểu của Vietpet Hà Nội, VP Hải Phòng, Hải Dương, Hưng Yên, Thái Bình, Hà Đông…đặc biệt có sự hiện diện anh Hoa Hùng Vương, anh Trung AC trong BCN CLB GSDV, anh Dũng chú Hoàng Hùng BCN CLB GSD miền duyên hải…

Đây là một trong những nhân tố lớn quyết định tới sự thành công của buổi giao lưu sinh hoạt lần này, hơn nữa là nguồn động viên cổ vũ tinh thần không thể thiếu cho định hướng và sự phát triển của CLB vietpet Qn trong tương lai.

Hi vọng trong tương lai CLB chúng tôi nhận được nhiều hơn nữa sự quan tâm, chia sẽ giúp đỡ của tất cả các thành viên đam mê thú cưng trên mọi miền tổ quốc.

Nhân dịp này tôi cũng xin gửi lời cảm ơn đến các cơ quan ,báo chí truyền thông Quảng Ninh, đặc biệt là ekíp làm phóng sự của Ban Thời Sự Đài Truyền Hình Quảng Ninh đã nhiệt tình theo sát các hoạt động của chúng tôi trong một năm vừa qua.

Thay mặt BCN CLB chúng tôi cũng đề cao và nghi nhận sự nhiệt tình của tất cả các thành viên CLB Vietpet Qn cho dù đường sá xa xôi từ Uông Bí, Cẩm Phả, Móng Cái…đã nhiệt tình về tham dự đông đủ xin chân thành cảm ơn các bạn, hi vọng chúng ta phát huy tốt nôị lực này nhằm xây dựng CLB ngày càng lớn mạnh hơn nữa.

_DIAMOND_1984

8888

em có về ngủ đâu em ngủ o trên xe anh hoàng đó chứ lúc mọi người đi hát em cũng đi cùng mà !!
tháng tới sang HP anh không cho em ngủ thì anh bắt em phải làm gì ???=))=))=))=))
Thế lúc về sau anh lên phòng Hát thì chú với A Liêm đi đâu???:D:D:D:D Nhất định là sang tháng chú và anh em QN sang HP OFF lại được thưởng thức rượu NGỌC DƯƠNG có muốn ngủ cũng không ngủ được đâu.....:p:p:p

_DIAMOND_1984

GIRL Hà Nội xinh chưa kìa....... Líp ai si kha lơ..........cười lên nào....

Wao.. anh nào mà nhìn KUTE đáng yêu thế kia.......có phải anh DIAMOND_1984 ?????chị em mình chụp,chụp nhanh lên kẻo anh ấy đi về bây giờ là phí lắm đó...hahaha

Bác PHONG đang tủm tỉm cười 1 mình, nhìn mình lên ảnh cũng ngon zai ghê ta......hihihi

Bác KIÊN béo HP nhìn em nào xinh mà mặt đần thối ra thế kia...?????

Bác đại đang nghĩ gì đấy nhỉ ????

KimCuong

Active Member
Bác Cường_tosa: Giờ này mà mãi vẫn chưa thấy ai mời ăn cơm nhỉ, da bụng dính da lưng rồi..................... :yawn:

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
sang tuổi mới VPQN nhất định lớn mạnh hơn và đây là minh chứng cho sự lớn mạnh đó !!!
đây là lực lượng cún bổ xung cho sự lớn mạnh đó :

lian123

Member
to anh minh : sao ảnh của em chụp mà anh lại pots hết lên vậy ?? may của anh {máy ảnh} hôm đấy lại quên không mang pin à ???
Hôm ấy anh đi trực ca 3 về là ra sân OFF luôn đấy, có thời gian về nhà đâu thế nên hôm ấy không mặc áo đồng phục, không mang máy ảnh, may mang theo cái máy tính nên coppy ảnh chú chụp về Post cho vui, Vui thông cảm vì anh ham vui nhé hì hì

chú Minh post mấy hình cười hơi "tuổi Mùi"của Tùng lên cho cả nhà chiêm ngưỡng đi nha
Anh ơi, em không thấy ảnh của anh Tùng, anh xem lại trong thẻ nhớ nhé, chắc hôm ấy coppy thiếu.

lian123

Member
Em hết ảnh rồi, còn một ít Post nốt các bác nhé...

Cảnh cuối buổi OFF, chú Great đang rất buồn vì phải chia tay sân OFF, chia tay các bạn....thôi hẹn chú mày lần sau nhé:

Còn em này thì đang ngồi trên bờ kè cho đỡ mỏi chân....đúng là khôn như....chó :D

lian123

Member
1, 2, 3 Zô:beer:beer

Và tay vịn không có ta tự vịn nhau:

Anh kỳ đang hăng say chuẩn bị cho Việt Nam Idol...

và....