• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sinh Nhật lần thứ tư VP Hải Dương- Lời cám ơn chân thành.

sinhngay47

Member
Tiếp đến là các CLB Vietpet các tỉnh đến chúc mừng Sn Vietpet Hải Dương.
Đầu tiên BQT Vietpet

Vietpet Quảng Ninh

Vietpet Hải Phòng

Vietpet Thái Bình. Vietpet Bắc Ninh, CLB Rott miền bắc, miền nam và CLB Pitbull Hải Phòng.....

sinhngay47

Member
Và còn có sự góp mặt rất nhiều chú cún của các CLB và Vietpet các tỉnh tham dự

Đồng chí bạn hôm nay mới tỉnh rượu à? :D:D:D
Cô bé này nhẽ ra hôm ấy mình tặng hoa, nhưng chú Duy trẻ khỏe nhanh chân hơn nên tranh mất của mình...=))=))=))
Tỉnh rồi bạn à, hôm đấy vui và phê quá. khà khà:D:D:D
Lần sau là liên tục đứng gần sân khấu nhé, thế là tặng hoa được thôi, chứ đứng ở xa làm sao chạy nhanh bằng chú Duy được, chú ấy trẻ, khỏe, đẹp trai... lên là... khà khà:D:D:D

MinhVL

Member
To Hoàng Anh HD:

[/QUOTE]
Thấy Hoàng Anh nói cũng ham nhưng thứ 7 và chủ nhật anh về Quê nội. Ngày 14 mới lên HN. Nhìn đông vui thật, Hùng cũng bảo anh nhưng cả hai ae đều không đi được. Nhóc này nhìn lông lá khiếp thế, e mới chơi lại dòng Gol này à?

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Thêm một số hình ảnh về sinh nhật vietpet Hải Dương
Thêm ảnh nữa đi ông anh ơi, bác làm gì mà mất hút ác thế chả chịu OL gì cả, tàu bác đóng ít thôi bác cứ chăm chỉ ở nhà cắt sắt ra ngồi luyện công đóng thành tầu nhiều quá thì tiền để đâu cho hết :D:p

BCN và một số thành viên tích cực đã đến sớm và chuẩn bị mọi thứ cho buổi sinh nhật.
Sau bao nhiêu vất vả cuối cùng là nụ cười đoàn kết và mãn nguyệt.:D:D:D:

Thêm ảnh nữa đi ông anh ơi, bác làm gì mà mất hút ác thế chả chịu OL gì cả, tàu bác đóng ít thôi bác cứ chăm chỉ ở nhà cắt sắt ra ngồi luyện công đóng thành tầu nhiều quá thì tiền để đâu cho hết :D:p
Cứ từ từ thôi em. đang chọn lựa, một ngày gửi một ít... khà khà :D:D:D
làm gì có luyện công đóng tàu gì đâu em. Dạo này làm ăn cũng kém. Lên là chỉ có vàng thôi, chứ không có xiền đâu mà để. khà khà:D:D:D:

To Hoàng Anh HD:

Thấy Hoàng Anh nói cũng ham nhưng thứ 7 và chủ nhật anh về Quê nội. Ngày 14 mới lên HN. Nhìn đông vui thật, Hùng cũng bảo anh nhưng cả hai ae đều không đi được. Nhóc này nhìn lông lá khiếp thế, e mới chơi lại dòng Gol này à?[/QUOTE]

vâng ạ định nghỉ rồi nhưng mà vì đam mê lại phải tiếp túc cuộc chiến thôi anh ạ, hihi lúc nào rảnh a ghé em nhậu nha.