• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sinh Nhật lần thứ tư VP Hải Dương- Lời cám ơn chân thành.

Nhìn cẩn thận thế mà vẫn bị.... khà khà :D:D:D

Ba bô lão của vietpet HD không biết đang nhìn, làm và suy nghĩ gì đây??? kha khà :D:D:D

KimCuong

Active Member
Anh Long ơi sao ko có kiêu nào của thằng em này ah ????????????????????? :D
Kiểu đây chú, rình lúc 3 ông ngồi bàn cách ứng phó để chống đỡ những màn tiếp đón của anh em Hải Dương đó. =))

aladin255

Member
Em là Vợ longhaiduong tình hình là hôm qua lúc 5'00 sáng con Win máu chiến nhà em đã múc cho con rott lùn của nhà em tàn tật luôn. bị sổng chuồng thế là Win chiến cho Bob đổ máu tóe loe hết cả.Thế nên hôm Sinh nhật ông xã nhà em hok cho lên cũng phải thôi hehe sợ Bob ghen với Win đó các pac ạ hì hì
Em chào chị :-h và chúc mừng cho anh Long có hậu phương cùng đam mê thì thật là may mắn và hạnh phúc. Vietpet Hải Dương có thành viên là cả 1 gia đình :).

Chú Long xem thế nào đi chứ...Chú thì thích rott rồi,vợ thì thích bullog mà Chú chẳng chịu đầu tư gì cả...Cuối năm vào SG xem con bulldog nào đoạt giải ẵm về luôn tặng Bà xã nhé!!!Chú là sướng nhất CLB đấy nhé!!!Liệu mà giữ...hihihi:)):)):))

KimCuong

Active Member
Chú Long xem thế nào đi chứ...Chú thì thích rott rồi,vợ thì thích bullog mà Chú chẳng chịu đầu tư gì cả...Cuối năm vào SG xem con bulldog nào đoạt giải ẵm về luôn tặng Bà xã nhé!!!Chú là sướng nhất CLB đấy nhé!!!Liệu mà giữ...hihihi:)):)):))
Tối hôm đó em chẳng còn tâm trí đâu để chén thù chén tạc với bác Vũ và anh em nên bác Vũ thông cảm cho em nhé. Nhảy xe khách về đến HN lúc gần 22h00 rồi lăn ra ngủ luôn mà vẫn thấy hãi hùng. =))

phamhuyhoang

Active Member
Anh Kim Cương hãi hùng là phải rồi. Ai bảo anh cứ gần ông xã nhà em. May là chưa có chuyện gì xảy ra, không biết nếu anh bị xé quần áo lúc đó thì về vợ có cho vào nhà nữa không? hihi

rottweilord

Member
Ông giáo Tuyên (trong vòng tròn xanh của bức ảnh) đã ngượng với học sinh từ hôm sinh nhật Vietpet Hải Dương nên hôm đó cứ thẫn thờ thấy mình có lỗi với học sinh mà. <:p =))

Anh em thì vui vẻ nhưng giáo Tuyên cứ buồn buồn ngồi một góc, nhìn xa xăm. :(( :p

Anh đang nhằm nhằm cướp cái áo Vietpet của thằng cu mặc áo Vietpet cổ dán cao salonpas ngồi phía sau anh đấy, há há...

Rất ấn tượng với thầy giáo anh KC à. Dù đã qua ngày nhưng vẫn xin chúc mừng thầy giáo.
Chúc Thầy mạnh khỏe tiếp tục dạy trẻ và mãi mãi đam mê
Cảm ơn chú, ông chủ đèn thần nhé.

Em kết nhất điểu nhảy của Bác đấy. khà khà :D:D:D Bác cứ quá khen em, làm em cứ ngượng... khà khà :D:D:D
Chắc tại hôm đấy sân nhà và lại sinh nhật của clb lên là cố... khà khà. Nhưng mà vẫn chết bê sê nết anh à.
Em không ngờ Bác lại biết nhiều tiếng nước ngoài và nước trong hơn em đấy. khà khà :D:D:D Hôm nào phê thi nói tiếp anh nhé.
Xin cảm ơn Bác đã về tham dự nhé.
Hẹn gặp lại
Ô kê chú, hôm nào lại phê tiếp, chú chết bết sê lết cùng lúc với anh là chú đạt cảnh giới đỉnh luôn.

Em là Vợ longhaiduong tình hình là hôm qua lúc 5'00 sáng con Win máu chiến nhà em đã múc cho con rott lùn của nhà em tàn tật luôn. bị sổng chuồng thế là Win chiến cho Bob đổ máu tóe loe hết cả.Thế nên hôm Sinh nhật ông xã nhà em hok cho lên cũng phải thôi hehe sợ Bob ghen với Win đó các pac ạ hì hì
Ô, thế con Win máu chiến hung tợn ấy là của longhaiduong hay longcongtuhd nhở?
P/S: Một ngày vui quá, không thể nào quên.

KimCuong

Active Member
Anh đang nhằm nhằm cướp cái áo Vietpet của thằng cu mặc áo Vietpet cổ dán cao salonpas ngồi phía sau anh đấy, há há...
Anh đang chú ý thằng cu cổ dán cao hay anh chú ý nhìn thấy nhóc này phê quá đấy hả? :D Chỉ tiếc em nó bị dính cái cây bên cạnh chứ trông cũng hơi phê đó nhé. :D

Phi Anh

Member
Đồng chí bạn có mua bulldog tặng bà xã kô đấy? Nếu không thì sẽ có nhiều người xung phong đấy...khà khà...=))=))=))

Hung.tinhyeu

Active Member
Nếu mua em rott về tặng vợ thì chú Long nhờ đ/c liên lạc với chủ trại Elena để đưa em này về tặng vợ. Đảm bảo là vợ chú ưng liền.

http://www.brgt.ru/EDVARD.htm

bulldog_hn

Em chào chị :-h và chúc mừng cho anh Long có hậu phương cùng đam mê thì thật là may mắn và hạnh phúc. Vietpet Hải Dương có thành viên là cả 1 gia đình :).
P/S: Một ngày vui quá, không thể nào quên.[/QUOTE]

Đồng chí bạn có mua bulldog tặng bà xã kô đấy? Nếu không thì sẽ có nhiều người xung phong đấy...khà khà...=))=))=))
Nếu mua em rott về tặng vợ thì chú Long nhờ đ/c liên lạc với chủ trại Elena để đưa em này về tặng vợ. Đảm bảo là vợ chú ưng liền.

http://www.brgt.ru/EDVARD.htm
Oh Thank cả nhà đã quan tâm hì hì. Chuyện là thế này
Ngày xưa em nuôi con Shar-pei trắng nhưng vì ở bên nước ngoài khi về vn bố mẹ hok cho mang về nên để bên ý. em thích chó da nhăn nên là về vn làm con Bull nuôi chơi thích ơii là thích còn chở nó đi chơi lượn bờ hồ Suốt thế từ hồi có chồng con vào bù đầu thế nó hok được chăm cẩn thận hic hic.Ruby có bầu to wa' nên là lên trời luôn.......Buồn 1 phút.......:((
Bây giờ em muốn kiếm một con nào xinh xinh về chăm chút cẩn thận cho con gái kiếm con chó để phi ngựa hehe.Con gái được cái là yêu động vật bố quát WIn sai con cũng Win saaaaaaaaiiiiiii......;;)
Đợt tới này em cố kiếm một nhóc xinh xinh ẵm về nuôi cho chồng bít mặt....... em nói thật nhiều lúc con WIn nó Ngộ lên cắn nhau em cũng sợ lắm nên em chỉ thích nuôi con bull nó hiền hiền và nghịch ngợm thoai
Thoai chúc cả nhà 1 day zui ze nhá <:p

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
P/S: Một ngày vui quá, không thể nào quên.

Oh Thank cả nhà đã quan tâm hì hì. Chuyện là thế này
Ngày xưa em nuôi con Shar-pei trắng nhưng vì ở bên nước ngoài khi về vn bố mẹ hok cho mang về nên để bên ý. em thích chó da nhăn nên là về vn làm con Bull nuôi chơi thích ơii là thích còn chở nó đi chơi lượn bờ hồ Suốt thế từ hồi có chồng con vào bù đầu thế nó hok được chăm cẩn thận hic hic.Ruby có bầu to wa' nên là lên trời luôn.......Buồn 1 phút.......:((
Bây giờ em muốn kiếm một con nào xinh xinh về chăm chút cẩn thận cho con gái kiếm con chó để phi ngựa hehe.Con gái được cái là yêu động vật bố quát WIn sai con cũng Win saaaaaaaaiiiiiii......;;)
Đợt tới này em cố kiếm một nhóc xinh xinh ẵm về nuôi cho chồng bít mặt....... em nói thật nhiều lúc con WIn nó Ngộ lên cắn nhau em cũng sợ lắm nên em chỉ thích nuôi con bull nó hiền hiền và nghịch ngợm thoai
Thoai chúc cả nhà 1 day zui ze nhá <:p[/QUOTE]

Đúng là 1 gia đình có chung niềm đam mê cún, 1 gia đình giàu truyền thống nhất của Vietpet HD, xin chúc mừng anh chị có chung niềm đam mê.
P.s : Chị ơi hôm sinh nhật em thấy anh Long song ca hay quá ko biết lúc đấy chị có ở trong hội trường ko ạ ??? :p:p

Cũng may là vợ mình cũng thích chó lên là ok đấy chú Duy à. Chứ vợ anh không mà không thích là... cũng hơi nguy hiểm đấy. khà khà :D:D:D

" Chẳng thế thì sao" khà khà :D:D:D
Em thì ok rồi. Nhưng mà Chủ tịch hội đồng quản trị là Vợ em, khà khà :D:D:D
Có khi cuối năm nay vào sg bắt 1 con bác nhỉ. Mà dog show bác có đi không đấy???

Ô kê chú, hôm nào lại phê tiếp, chú chết bết sê lết cùng lúc với anh là chú đạt cảnh giới đỉnh luôn.

P/S: Một ngày vui quá, không thể nào quên.[/QUOTE]

Võ công của em làm sao mà cao thủ như Bác được. Em chìm trước anh mà lên là vẫn phải luyên thêm.
Con Win là của Long đấy anh, mà Longcongtuhd hay long_haiduong cũng là 1 mà. khà khà:D:D:D

Anh đang chú ý thằng cu cổ dán cao hay anh chú ý nhìn thấy nhóc này phê quá đấy hả? :D Chỉ tiếc em nó bị dính cái cây bên cạnh chứ trông cũng hơi phê đó nhé. :D

Có vẻ chụp anh nghệ thuật phết đấy nhỉ. Không ngờ bạn mình lại lắm tài thế. khà khà :D:D:D
Hôm nào tôi mua "súng: ông hướng dẫn tôi nhé

Khà khà :D:D:D Mua thì sẽ phải mua rồi. Nhưng mà các anh em giơ tay lên xưng phong xem thế nào. :D:D:D:D