• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Siberian husky tên Binny ngu

chicken

Member
Thấy phong trào husky phát triển mạnh quá nên dành kiếm 1 nhóc chơi vậy

ông tướng này sinh ngày 25/1 đến nay là được 68 ngày, nặng tầm 3-4kg gì đấy không biết có bị suy dinh dưỡng không nữa, chứ chân tay ông tướng này cũng to lắm. Hẹn mọi người ngày 30/4 ở Hà Nội

trung2t3c

Active Member
"bãi đáp" bên TQ của chú có vẻ khá là thoải mái và đầy đủ tiện nghi nhỉ :D... thảo nào thích ở bên TQ hơn là về VN với papa và mama

chicken

Member
"bãi đáp" bên TQ của chú có vẻ khá là thoải mái và đầy đủ tiện nghi nhỉ :D... thảo nào thích ở bên TQ hơn là về VN với papa và mama
Cũng tương đối thôi anh ạ, đủ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt...hehhe

kenvin234

Member
68 ngày 3-4 kg là suy dinh dưỡng hạng kha khá bạn à,50 ngày đã phải 6-7kg rồi ^^

chicken

Member
Tại mình cũng không có kg nên không biết thế nào chỉ bế cảm thấy nhẹ nhẹ, chắc do quen tập tạ nên cảm thấy nó nhẹ nhỉ. Chứ nhìn nó cũng ko đến nỗi gầy lắm. Con của mình chảnh lắm, ăn cơm phải cho vào tay nó mới chịu ăn, không có chủ thì cũng không thiết ăn uống gì, đi đâu theo đấy

chicken

Member
Uh! Mình định bắt thêm em đỏ mắt xanh làm vợ cho nó nhưng hơi phân vân vì đem về VN sợ người nhà phải chăm nhiều

chicken

Member
Các hạ quá khen rồi, cún thì có nhiều người yêu thật, còn chủ cún từ lúc hiểu chuyện đến giờ không ai yêu :D:D:D

chicken

Member
ôi cún xinh quá, ánh mắt rất tình cảm, đáng yêu !!!
được cái ông tướng rất quấn chủ và tình cảm nhưng hơi kén ăn, được chiều nên giờ chỉ thích ăn ngon, không có cơm với thịt nhất định không ăn thức ăn khô

chicken

Member
Mặt ông tướng giờ dài thượt hết đáng yêu nữa rồi...haizzzz

nhắm mắt thế thôi chứ chưa ngủ đâu, đừng có mà chụp trộm

trung2t3c

Active Member
ở bên đó nó ăn nhãn hiệu thức ăn gì thế e trai............giá cả và chất lượng nó tương đương loại nào ở VN

chicken

Member
ở bên đó nó ăn nhãn hiệu thức ăn gì thế e trai............giá cả và chất lượng nó tương đương loại nào ở VN
Ăn thức ăn em tự làm anh ạ! Thức ăn khô bên này thì nhiều loại lắm nên em cũng không biết được