• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Siêu nhân Kem!

hoalinh

Member
Lúc nãy lật trang web xem lại hình một chú mèo nhà cun0206 khoác trên mình bộ lông màu đen tuyền nhưng ở dưới bụng màu xám tro , được biết rất nghich ngợm trêu gà và đuổi chó chạy khắp sân sau ngày thứ hai đón về .Không biết chú mèo đó có phải là bố ( mẹ ) của các bé nhi đồng thối tai không nhỉ .Một chú mèo rất ấn tượng với bộ lông đặc biệt

ruồi bẹp

Active Member
Lúc nãy lật trang web xem lại hình một chú mèo nhà cun0206 khoác trên mình bộ lông màu đen tuyền nhưng ở dưới bụng màu xám tro , được biết rất nghich ngợm trêu gà và đuổi chó chạy khắp sân sau ngày thứ hai đón về .Không biết chú mèo đó có phải là bố ( mẹ ) của các bé nhi đồng thối tai không nhỉ .Một chú mèo rất ấn tượng với bộ lông đặc biệt
anh ơi mẹ của Kem lông đen đen mà theo anh Thành kể thì nghịch nghiêng trời nghiên đất đó :D nhưng hình như trước đó nhà anh ấy cũng có một bé zai màu đen nữa và nghe nói cũng rất nghịch nên em không chắc đó có phải mẹ Nấm không:D

ngudaymuon

Active Member
Ôi, mấy ngày hnay bận rộn không vào topic của Kem mà đã thấy Kem lớn nhanh thế này rồi à? Không biết mai sau này có mang trầu cau sang hỏi cô nàng Ỉn ghê gớm nhà chị không? nếu ko Ỉn ế là mang Ỉn đi triệt sản cho a Kem khóc ròng luôn đó. :D

ruồi bẹp

Active Member
a em Lulu đấy là mèo đực anh ạ, mẹ của Kem màu hơi khác và mặt tròn hơn ạ :D
(theo em nhớ là thế).
hình như Lulu đã về ở nhà em của anh Thành rồi thì phải.

ruồi bẹp

Active Member
Ôi, mấy ngày hnay bận rộn không vào topic của Kem mà đã thấy Kem lớn nhanh thế này rồi à? Không biết mai sau này có mang trầu cau sang hỏi cô nàng Ỉn ghê gớm nhà chị không? nếu ko Ỉn ế là mang Ỉn đi triệt sản cho a Kem khóc ròng luôn đó. :D
he he chị ơi Ỉn nhà chị xinh xắn đáng yêu thế thì làm sao mà ế được :))
em chắc là không muốn thiến thằng cu nhưng mà cái chân nó nhanh lắm, đến lúc ấy nó mà đi thì em không biết làm sao nữa với lại mẹ em cũng muốn nó làm công công -_-.
Nhưng mà nếu không thiến thì chắc chắn là em mang nó sang hỏi chị Ỉn :D

cun0206

Member
Nó là LuLu anh à.Nó là đứa em nuôi đầu tiên đấy ạ. giờ nó đi ở nhà thằng em em rồi mẹ của lũ nhi đồng thối tai khác cơ.
Mẹ lũ nhi đồng thối tai đây ạ

ruồi bẹp

Active Member
he he nhà Bin Nấm rất chi là buồn cười, bố nhìn ngây thơi, hiền lành hơn mẹ :))
mẹ lại nghịch với tham ăn hơn bố :))
bọn trẻ con sinh ra về hình thức thì giống bố mà tính thì giống mẹ