• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sheryl Dolls - đại gia đình búp bê đá quý

Status
Không mở trả lời sau này.

Sheryl

Active Member
Hôm qua, 24/6, các thành viên mới của gia đình đá quý đã mở mắt toàn bộ nên nhà cháu mưa bão cũng chụp ảnh show hàng cho cả nhà thấy vẻ đẹp long lanh của các búp bê thạch anh.

hoalinh

Member
Có hai con lông mầu lạ nhỉ , màu này gọi là màu gì thế .Chúng nó đẻ hôm nào mà đã mở mắt rồi .Mèo anh sao mặt tịt thế cơ chứ .Có mấy đực mấy cái............Sheryl oiiiiiiiiiiiiiiiiii

Sheryl chụp ảnh đẹp quá , chụp bằng máy ảnh du lịch đúng không ???

Sheryl

Active Member
Có hai con lông mầu lạ nhỉ , màu này gọi là màu gì thế .Chúng nó đẻ hôm nào mà đã mở mắt rồi .Mèo anh sao mặt tịt thế cơ chứ .Có mấy đực mấy cái............Sheryl oiiiiiiiiiiiiiiiiii

Sheryl chụp ảnh đẹp quá , chụp bằng máy ảnh du lịch đúng không ???
Chúng nó được hơn 1 tuần anh ạ, sinh ngày 14/6. 2 bé màu nhạt là màu xám hồng.

Ảnh chụp bằng máy "chiên" nghiệp ạ :p.

hoalinh

Member
Bố của tụi nhỏ 5 đứa .... ý anh muốn nói là chồng của hitle đó là ai thế ...hihihihi ....Sao nó ra cái mầu lạ thế nhỉ .Mẹ tụi nó lông trắng xám

X

xuka3691

Guest
2 đứa xám hồng trông nó to hơn hẳn chị nhỉ. to thật hay là do hiệu ứng mầu sắc ạ???

Sheryl

Active Member
2 đứa xám hồng trông nó to hơn hẳn chị nhỉ. to thật hay là do hiệu ứng mầu sắc ạ???
Bé to nhất là Rocky màu xám. 2 bé hồng là do loi choi lên trước nên trông to đấy. Ảnh chụp cự ly gần mà :).

Sheryl

Active Member
Bố của tụi nhỏ 5 đứa .... ý anh muốn nói là chồng của hitle đó là ai thế ...hihihihi ....Sao nó ra cái mầu lạ thế nhỉ .Mẹ tụi nó lông trắng xám
Bố của tụi nó là Xám Bi anh ạ, Xám Bi màu xám rất nhạt, kiểu như pha giữa xám xanh và lilac anh ạ.

Boo Boo

Member
Không xinh tẹo nào vì........ quá xinh. Cu Bơ cứ thắc mắc sao nhà cô toàn mèo xám thế. Cháu nó thích mèo xám mà. Chiều nay Bơ đi Danang city rồi, bao giờ về đến thăm các em lại chết ngất vì thích quá thôi.

Downcome

Phó nhòm
Không xinh tẹo nào vì........ quá xinh. Cu Bơ cứ thắc mắc sao nhà cô toàn mèo xám thế. Cháu nó thích mèo xám mà. Chiều nay Bơ đi Danang city rồi, bao giờ về đến thăm các em lại chết ngất vì thích quá thôi.
Chúc ku Bơ lên đường thượng lộ bình anh nhá!!!! Sắp có cớ đi ĐN chơi dồi :D:D

Sheryl

Active Member
Chủ nhật mát trời, lúc nắng lúc mưa, mẹ cháu cho các cháu lên cân thử xem thế nào. Trộm vía các bé nhà búp bê thạch anh lớn mau quá. Lũ nhóc xấp xỉ 2 lạng còn riêng Rocky đã được hơn 2 lạng rồi, chị cả Rosy chui đâu mất nên chưa mò ra cân được nhưng theo nhận xét của cô lubu và cô xuka thì rosy to nhất đàn :D.

ngudaymuon

Active Member
Bác Khánh bảo sao mèo ALN gì mà giống èmo 34 thế :)) hay lại con của Gấu :)) ( mặc dù gấu đã là công công đc gần nửa năm ). Hay con của gấu nhờ :))
Xin lỗi bố Xám Bi nhé :D

Downcome

Phó nhòm
Bác Khánh bảo sao mèo ALN gì mà giống èmo 34 thế :)) hay lại con của Gấu :)) ( mặc dù gấu đã là công công đc gần nửa năm ). Hay con của gấu nhờ :))
Xin lỗi bố Xám Bi nhé :D
Nằm dưỡng thai đi chửa, phát biếu mang tính dìm hàng. Đô Idol hết thời rồi, phải cho các cháu nó ngoi lên chớ :))

ngudaymuon

Active Member
Nằm dưỡng thai đi chửa, phát biếu mang tính dìm hàng. Đô Idol hết thời rồi, phải cho các cháu nó ngoi lên chớ :))
:)) Anh ơi Đô đừn nhà e giờ trông tởm lắm. Mẹ cháu định tỉa tót cho cháu thành exotic bán cho đc giá. Cơ mà tay nghê hơi tửm nên trông cháu như thằng ghẻ, lông lá lởm chởm :D
Cháu Đô nào có so sánh ji với mấy e búp bê xinh như mộng kia ạ. Mẹ cháu xí một đứa về cho gấu xù đô đá bóng nhá cô chú :D

Hôm nay lũ nhóc con của Ly được chụp ảnh, Le cũng vào bon chen phát, bon chen mau mau không thì lại đẻ con, lại xác xơ xơ xác thì còn gì mà chụp.

Lần đầu Le được chụp bằng máy ảnh xịn :x

Mẹ và con gái nuôi​

Ôi, Mèo mẹ lai giữa loại nào mà có màu lông đẹp vậy hả chị? Chân đi tất trắng, ngực trắng, miệng trắng mũi lại nhọ y như mèo Anh lai Nga nhà em nhưng mặt thì xinh hơn, chắc do gien Anh trội hơn :-*

Sheryl

Active Member
Ôi, Mèo mẹ lai giữa loại nào mà có màu lông đẹp vậy hả chị? Chân đi tất trắng, ngực trắng, miệng trắng mũi lại nhọ y như mèo Anh lai Nga nhà em nhưng mặt thì xinh hơn, chắc do gien Anh trội hơn :-*
Mặt mèo Anh vì Hitle là mèo Anh mà. Bố là anh lông ngắn (Béo nhà Quý) và mẹ là anh lông dài.

Sheryl

Active Member
mèo con đẹp lắm.chúc mừng e.chúc mấy bé mèo con hay ăn chóng lớn
Lâu lắm mới thấy anh Bình. Hồ Lô đã hứa gả cho Ren nhà em mà lại chạy đi gạ tình Cu Bi nhé. Ghét anh rồi. Cu Bi nó bảo là Hồ Lô lông dài nó không thích :)).

Lâu lắm mới thấy anh Bình. Hồ Lô đã hứa gả cho Ren nhà em mà lại chạy đi gạ tình Cu Bi nhé. Ghét anh rồi. Cu Bi nó bảo là Hồ Lô lông dài nó không thích :)).
Cắn cổ ALN quen rồi, cắn cổ em ALD cu Bi chưa quen, mồm toàn lông... hihi=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.