• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sheryl Dolls - đại gia đình búp bê đá quý

Status
Không mở trả lời sau này.
X

xuka3691

Guest
e nhìn vào chia được ra 2 nhọm nhóm nhạt màu và nhóm đậm màu . híc, không biết mẹ sheryl phân biết kiểu gì

Sheryl

Active Member
e nhìn vào chia được ra 2 nhọm nhóm nhạt màu và nhóm đậm màu . híc, không biết mẹ sheryl phân biết kiểu gì
Hì, nhà cháu đúng là có 2 nhóm, nhóm màu lilac và nhóm xám xanh :D. Nhưng 2 em lilac thì một cái một đưc. 3 em xám xanh thì có một em cái, 2 em xám còn lại thì có em đeo kính, và kích cỡ các em cũng khác nhau một chút cô Xuka a.

X

xuka3691

Guest
Hì, nhà cháu đúng là có 2 nhóm, nhóm màu lilac và nhóm xám xanh :D. Nhưng 2 em lilac thì một cái một đưc. 3 em xám xanh thì có một em cái, 2 em xám còn lại thì có em đeo kính, và kích cỡ các em cũng khác nhau một chút cô Xuka a.
sau ngày 24 thì nhà sheryl có tối nào rỗi không? e qua thăm các cháu phát

Sheryl

Active Member
sau ngày 24 thì nhà sheryl có tối nào rỗi không? e qua thăm các cháu phát
Mẹ cháu buổi tối thì thường là rảnh rỗi ạ :D. Cô có số cầm chân của mẹ cháu mà. Trước khi cô định qua cô cứ hú mẹ cháu về là xong :D.

Boo Boo

Member
Báo cáo tình hình: Búp bê Opal (tức Đần) đã chơi với các em mèo bé, không khè như tối qua nưa . Bưa trưa nay đã ăn cơm nhá với thịt cùng các em, sau đó củng cố thêm ít hạt Kitten 36. Tối qua về nhà không hiểu do đi đường gió hay do tắm mà mắt bồ câu con đậu con bay, nhỏ nước muối vài lần thì giờ đã to tròn như nhau rồi . Sáng nay tắm nắng với các em meo nhưng chả con nào chịu nằm chỗ nắng cả -> phải cưỡng bức .

D_P_HOA

Active Member
Xinh quá Sheryl nhỉ , mắt đã mở ti hi rồi hả em ơi :),thế 5 đứa bú cùng 1 lúc nó có đánh nhau không . Nhà chị có hai đứa thôi mà cũng cào nhau chí chóe . hai đứa nhà chị mở mắt từ hôm thứ 2 em ạ :)

Gemma

Active Member
Chị cả Rosy - Thạch Anh Hồng

Anh hai Smoky - Thạch Anh Khói

Anh ba Rocky - Thạch Anh Trong

Cậu tư Onyx - Thạch Anh Đen

Cô út Milky - Thạch Anh Sữa

Quả ảnh này chú Dowcome hay mẹ Sheryl chụp đới? Không hiểu do ống kính máy ảnh hay do lông các cháu mọc chưa đều mà thấy màu sắc ngả sang nâu thì phải? :eek::confused: Mèo xinh, tên đẹp, mẹ Sheryl quả là tinh tế trong việc xem mặt đặt tên :eek::p

Downcome

Phó nhòm
Quả ảnh này chú Dowcome hay mẹ Sheryl chụp đới? Không hiểu do ống kính máy ảnh hay do lông các cháu mọc chưa đều mà thấy màu sắc ngả sang nâu thì phải? :eek::confused: Mèo xinh, tên đẹp, mẹ Sheryl quả là tinh tế trong việc xem mặt đặt tên :eek::p
Màu nó vậy đó cô a. 1 Loại nâu nâu vàng vàng, 1 loại màu truyền thống ạ hehe

Sheryl

Active Member
Màu thực tế của các cháu xám hơn trong hình một chút. Màh hồng hồng là do da các cháu hiện rất đỏ ạ.

maihuongt91

Member
tiếng anh đấy . các anh các chị VP giỏi TA lên dịch giúp cho mọi người cái nhi..Nhìn thấy dài dài

Downcome

Phó nhòm
Mẹ BS ơi, Opal về có hòa đồng với các cô các chú các bác và các em không a?

Hí hí, Opal đã tương đối hòa đồng: ăn, ngủ, chơi và wc...
Nói tương đối vì Ba tư có cố cũng chưa nghịch và nhanh nhẹn như các em mèo Anh được. Opal chỉ thích đùa với đuôi của các em thôi, chạy nhảy đuổi nhau thì chưa bằng, toàn nằm và rình bắt ngang đường thôi

Gemma

Active Member
Hí hí, Opal đã tương đối hòa đồng: ăn, ngủ, chơi và wc...
Nói tương đối vì Ba tư có cố cũng chưa nghịch và nhanh nhẹn như các em mèo Anh được. Opal chỉ thích đùa với đuôi của các em thôi, chạy nhảy đuổi nhau thì chưa bằng, toàn nằm và rình bắt ngang đường thôi
Trông ngôi sao 7 cánh thích thế cơ chứ! Mà mèo Ba Tư nó không nhanh nhẹn bằng mèo Anh hả Bác? Thảo nào thằng Bờm nhà em nó chậm hơn chị em bé Cam, vì Bờm lai Nga - Ba Tư, còn chị em Cam Anh lai 1/4 Ba Tư :eek::D

ruồi bẹp

Active Member
eo eo tên nó là Đần giờ bị mọi người gọi là Opal trông cái mặt nó buồn thiu kia :((

Status
Không mở trả lời sau này.