• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sheryl Dolls - Đại gia đình búp bê đá quý (tầng 2)

hôm qua nhà chị Boo Boo 11h nt hỏi e có tiêm cho Táo ngố luôn ko?Hóa ra là đang ở đại hội tiêm mèo :))

Kún¥êu

Member
- Hôm qua mình nhà hỏi nhà Bơ Sữa cho mượn Xám Bi lấy giống , thấy chị Thủy nói đang ở nhà cô Ngọc từ tháng trước , được sự đồng ý của mẹ Thủy là cho Xám về nhà Kún lấy giống nên cô Ngọc thu xếp tình hình nhân sự để nhà mình đón Xám Bi về làm giai bao 1 thời gian nhé . Xám bi là vật nuôi quý hiếm nên cô Ngọc không được giữ 1 mình đâu đấy .

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
- Hôm qua mình nhà hỏi nhà Bơ Sữa cho mượn Xám Bi lấy giống , thấy chị Thủy nói đang ở nhà cô Ngọc từ tháng trước , được sự đồng ý của mẹ Thủy là cho Xám về nhà Kún lấy giống nên cô Ngọc thu xếp tình hình nhân sự để nhà mình đón Xám Bi về làm giai bao 1 thời gian nhé . Xám bi là vật nuôi quý hiếm nên cô Ngọc không được giữ 1 mình đâu đấy .
Khổ Xám bi rồi, hot boy có khác, các cô lưu ý tẩm bổ cho cháu nó nhé!

Sheryl

Active Member
Cô cho lấy giống với mèo nhà nào thế? Nhà cháu giờ là bầu show chuyên nghiệp, ai cần lấy giống Đô với Xám Bi thì gọi nhà cháu ạ :)). Quên mất, còn Ren nữa :D. Toàn mèo thuần chủng đẹp như mơ :)).

Gemma

Active Member
Ủa, thế Xám Bi không di cư theo bố mẹ Bơ Sữa vào Đà Nẵng à? Làm rể nhà mẹ Ngọc luôn rồi à? <:p:p

Sheryl

Active Member
Ủa, thế Xám Bi không di cư theo bố mẹ Bơ Sữa vào Đà Nẵng à? Làm rể nhà mẹ Ngọc luôn rồi à? <:p:p
Hot boy phải ở với bầu show chuyên nghiệp ạ :)).................

beheoxinhxan

Active Member
Hiện giờ Xám Bi cắn cổ Bông mãi mà chưa làm ăn gì được nên anh ấy nhất quyết chưa theo bố mẹ :)). Anh ấy tuyên bố khi nào "thịt" được "Thị Bông" thì mới chịu lên đường =))

Gemma

Active Member
Hiện giờ Xám Bi cắn cổ Bông mãi mà chưa làm ăn gì được nên anh ấy nhất quyết chưa theo bố mẹ :)). Anh ấy tuyên bố khi nào "thịt" được "Thị Bông" thì mới chịu lên đường =))
Chúc mừng Thị Bông - Văn Bi nên duyên cầm sắt nhé! Chúc cho tân lang và tân giai nhân sớm có tiểu mão cho cả hai mẹ cùng mừng vui nhá :-*:-*:x:x

dung_bth

Member
Chúc cho tân lang tân nương mau có cháu để em còn rinh về hở các chị? Ý chị Serryl thế nào ạ? Em nghe chị Beheo nói nếu muốn rước con của Bông thì hỏi ý chị Serryl ấy mà!

dung_bth

Member
Hic, sorry chị Sheryl, em đánh tên sai, nhưng đừng vì thế mà giận rồi cắt mát quyền ưu tiên rước mều của em nhé chị:-ss:-ss

mei_chan

Member
Cô cho lấy giống với mèo nhà nào thế? Nhà cháu giờ là bầu show chuyên nghiệp, ai cần lấy giống Đô với Xám Bi thì gọi nhà cháu ạ :)). Quên mất, còn Ren nữa :D. Toàn mèo thuần chủng đẹp như mơ :)).
bác Sheryl toàn mèo đẹp cho em làm thông gia với nhé có được không ạ?em là em cực kết Rên nhà bác...đen xì 1 cục yêu ơi là yêu ạ..ước gì8->..

chị định cho Xám Bi tò tí te với đứa nào thế:-/ các mẹ tranh nhau thế này chẳng biết là khổ hay sướng cho thằng cu đây:))

Sheryl

Active Member
Xám Bi và Wavy hiện là thượng khách dài hạn của gia đình đá quý. 5 đứa thạch anh thì là thượng khách của cái giường của mẹ Sheryl. Tối tối chúng nó leo ga lên giường ngủ hết cả lũ rồi. Yêu không chịu được :x.

Downcome

Phó nhòm
Chờ hình lũ thạch anh dài cả Cổx-(. Vợ chồng nhà này lười quá cơ:-w
Dạo này nhà cháu đang lắm viẹc quá ạ, xịt chét lòi hết cả 1 số thứ ra nên chưa có time cầm súng bắn chúng nó dù đã lên kế hoạch mấy lần dưng toàn miss vì có việc dời ơi... Nợ mẹ Heo, mấy bữa nữa nhá :x

[alex]

Member
Gia đình này đông vui quá, kiểu này ý tưởng chợt lóe lên của mình chắc không thành rồi, nhà mình cũng rơi vào tình trạng như nhà beheo ấy :( lo lắng ghê cơ

Bác Thành ơi tình hình ae mình làm bộ lịch tết sang năm có ảnh các em mèo trên này đi. Cây nhà lá vườn! Súng ống có sẵn, tội gì

Mimi83

Member
Bác Thành ơi tình hình ae mình làm bộ lịch tết sang năm có ảnh các em mèo trên này đi. Cây nhà lá vườn! Súng ống có sẵn, tội gì
Cô nhất trí đấy Thành + Hưng ạ, đây là dự định của cô bao nhiêu năm rồi mà không thực hiện được vì chẳng có đồ nghề ra hồn. Ý định của cô là làm một bộ ảnh lịch để tặng ông ngoại là chính vì ông cũng rất yêu mèo, sau đó là nhà mình ngắm hàng ngày cho sướng con mắt.:D Hai đứa làm đi, cho cô đăng ký với.:)

meonho124

Member
;;) nhà mẹ này bây giờ đông vui khiếp luôn , toàn bé xinh bé đẹp , ôi nhớ ngày xưa mình thèm mèo con lắm cứ nghĩ được 1 lũ nhỏ thế này càng nghĩ càng tủi thân và ghen tị hic hic