• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Scottish folds :)

Linhmu_93

Active Member
Ôi Em ơi......chưa đến show của bé đó ;) vì laptop chị hư nên mãi mới dùng đt up lên được :( à mà Em có thấy hình không ???? Chị up lên mà vẫn không thấy hình :((
E dùng đt, vào bằng 3G ngon lành mà c :)

Boo09

Member
Tintin sắp tìm nhà mới

Cuối cùng cũng phải chuẩn bị tìm nhà mới cho Tin tin :((
Tin tin đã lớn rất nhiều , đã có thể về nhà mới từ tháng trước nhưng vì cả nhà ai cũng thương con bé , muốn giữ con bé lâu hơn một tí....nhìn con bé giỡn với bố tudou , mẹ Chinchi và dì lala giúp 3 đứa ấy tập thể dục giảm béo một tí :p biến cái nhà thành cái chợ :)) nhưng cũng đem lại niềm vui cho cả nhà....
Nhưng cuối cùng cũng phải quyết định tìm nhà mới cho con bé sớm hơn một tí vì dì lala sau 2 năm chờ đợi đã hạ sinh được 5 đứa nhóc xinh đẹp >:D< Tintin vui vì đã lên chức nhưng cũng buồn hơn vì hết người giỡn , lâu lâu Tintin khều em nhỏ ra chơi nhưng vì em còn nhỏ quá nên lại bị la :(
Bây giờ đau đầu vì tìm nhà mới cho Tintin , không mong gì hơn là Tintin sẽ tìm được ngôi nhà hạnh phúc , dài lâu và sẽ được chăm sóc yêu thương hơn .

Tintin rất thích nằm nghe nước chảy

Và khi chán rồi thì thích nằm giỡn trên lẩu điện :-?? ( chú thích là không nối điện nhé )

Và cuối cùng là chúc mừng 5 thành viên nhỏ bé đã gia nhập đại gia đình "béo quay":"> Các bé đã được 1 tuần tuổi và theo thông tin tình báo thì có 2 bé shade silver và 3 bé silver spotted nhưng mà thay đổi thế nào thì phải lớn 2th mới biết rõ ;) như 4 đứa bên này , cuối cùng cũng chỉ có 1 đứa longhair tabby fold là giữ được tabby rõ nhất thôi :-??
(hixhix sao không thấy hình là sao :(( )

Boo09

Member
Sau khi nhìn tấm hình này thì các cháu muốn nói rằng....đến lúc tắm rồi....%-(%-( chuẩn bị money cho các cháu đi spa thôi =((

Còn sau khi nhìn tấm này thì các cháu muốn nhắn cho mấy cháu ld là....thấy bọn này chưa , không cần đi spa cũng trắng đấy thôi :D:D

Còn mẹ các cháu thì lại nói rằng...."phát bực , mình mang nặng đẻ đau mà chúng nó giống thằng Cha nó là Sao"x-(

Boo09

Member
Chào mừng Stella !

Quyết định giữ lại Stella là cả 1 quá trình suy ngẫm dài...mặc dù Stella không phải quá đặc biệt hay tuyệt vời nhưng cũng khiến mình tâm đắc nhất sau 4 năm Theo dòng này .
Mẹ sanhua đã cho mình 1 bé tam thể và nay lại cho mình Stella....hy vọng rằng 1 ngày nào đó mình sẽ có thêm những bé con càng tuyệt vời hơn nữa !
Chúc mừng Stella là thành viên chính thức của Gia đình mình :x
Tudou , Bombi , lala , chinchi , sanhua , sanhua bé , thia chào đón Stella >:D<>:D<

Linhmu_93

Active Member
Quyết định giữ lại Stella là cả 1 quá trình suy ngẫm dài...mặc dù Stella không phải quá đặc biệt hay tuyệt vời nhưng cũng khiến mình tâm đắc nhất sau 4 năm Theo dòng này .
Mẹ sanhua đã cho mình 1 bé tam thể và nay lại cho mình Stella....hy vọng rằng 1 ngày nào đó mình sẽ có thêm những bé con càng tuyệt vời hơn nữa !
Chúc mừng Stella là thành viên chính thức của Gia đình mình :x
Tudou , Bombi , lala , chinchi , sanhua , sanhua bé , thia chào đón Stella >:D<>:D<
Ai cắt tai Stella đi rồi :))

Boo09

Member
Stella's show

Stella rất thích xem phim......
Đầu tiên chăm chú ngắm các bạn ngựa vằn :x

Cho mình sờ bạn tí nhé :p

Chán rồi...không cho sờ thì chuyển qua bắt chuột =))

Đây là khuôn mặt buồn ngủ :)|

Còn đây là khuôn mặt biểu cảm "muốn gây sự à <):)"

Boo09

Member
các bé đang lớn và sắp thành lũ giặc con rồi :)):)):x

Phơi nắng nào...

Tương lai bé sẽ thành vũ công ;;)

meonho124

Member
Sanhua thật tuyệt vời mang đến cho chị cả một lũ con cháu đẹp dã man con ngan luôn , bé stella c giữ lại quá chuẩn rồi á , con bé xinh dã man mà tai bé cụp sát sàn sạt đầu thế không biết , cứ như biến mất tai rồi ý :">

Mấy bé xinh lớn nhanh nhé , cứ mũm mĩm thế này ý hihihi :-*