• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sắp được đón 1 em husky.HN

famvu91

Chó đẹp quá mấy tuần nay em mê mẩn Husky mà đang tìm mãi chả có chỗ nào bán cả :((
Bác còn chú cún nào không nhượng em với. hehe. Mà nuôi Husky khó không bác

dj_pro1102

Member
Không biết đàn nhà bác thao_nhi này còn em nào không nhắn tin hỏi chi tiết liên lạc chả thấy bác ý đâu cả ? ai biết số bác ý không cho em với !

@dj_pro1102: hình như bác đấy còn 3 con cái đấy, pm cho bác ý chưa, có thể là bác đi công tác, bạn cứ chịu khó đợi, mình cũng nhắn bác ý rồi đấy.

dj_pro1102

Member
bác nhắn hộ mình rồi hả ? Thì mình vẫn đang đợi bác ý nhắn tin lại đấy nhắn mấy tin trong diễn đàn rồi mà chưa thấy bác ý đâu cả hết hơi

hôm qua đi làm về tranh thủ qua thăm em cún, yếu qua, mới hơn 1 tuần không gặp mà lớn thế này rùi, bác thắng mát tay thật em nào nhìn cũng trộm vía. update thêm ảnh của em nhìn cho sướng,,,,ah,,i can't wait to take u home,babe ;))))

dj_pro1102

Member
eo chị Huyền kêu chụp cả con nhỏ của em cho em xem nữa mà chả thấy đâu cả thấy mỗi thằng cu của chị là thế nào

@dj_pro1102đây anh thắng thấy thắc mắc 1 cái là gửi ảnh tiếp này tuấn ơi, tình hình là chị mải ngồi xem mẹ con nhà nó quá thế nên wen ko chụp con của em, mà nói thật con của em sau này ghê gớm lắm đấy.
@a.thắng: cám ơn ông anh tâm lý post ảnh lên cho bà con xem, mai đi off cho em xem con bố nữa nhé,hihi

dj_pro1102

Member
to chi Huyền : May anh thắng tâm lý post luôn ảnh chị nhé hê hê em thấy con bé nhà em nó hiền vậy mà chị nói nó ghê ghớm hê hê

to anh Thắng: cám ơn ông anh nhé nhìn mượt và yêu quá hê hê

kudatino

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chán ơi là chán ! khi chạy vào topic nhà bác thao_nhi thì các bác đặt gạch đã qua hết rồi, đúng là kinh tế tị trường ... đâm ra lại đợi chờ !

@kudatino: chó nhà anh Chiến mới đẻ đấy, bạn vào hỏi xem, chịu khó đợi 2 tháng nữa chó của mấy thành viên trong vietpet đẻ đấy.đăng ký đi là vừa

dj_pro1102

Member
Chị Huyền dạo này không thấy online mấy nhỉ hôm nào chị đón em nó về rủ em với nhé lên đón các em về cùng ngày cho vui hê hê

nguoihanoi87

Đặt cục gạch,đang máu hus quá! 2 mẹ con gấu thích lắm rồi . Mua 1 em tặng con gái và Gấu mẹ

dj_pro1102

Member
Chị Huyền qua hôm nào nhớ ới em qua điên thoại 1 tiếng đấy nhé .
To nguoihanoi87: Để mấy bữa nữa em qua hỏi dùm bác , bác Thắng thấy ít khi lên mạng thì phải . Thân bác

thao_nhi

Member
Chị Huyền qua hôm nào nhớ ới em qua điên thoại 1 tiếng đấy nhé .
To nguoihanoi87: Để mấy bữa nữa em qua hỏi dùm bác , bác Thắng thấy ít khi lên mạng thì phải . Thân bác
Không phải mình ít lên mạng , tại máy mình không viết được dấu nên không trả lời được ........hihihihihi . Các bé có chủ hết rồi bạn àh .
To dj_pro1102 : bé của em lông càng ngày càng đỏ , được cái hiền lành toàn bị bọn kia bắt nạt .:doh:
To kittynguyen84 : bé của em dạo này tròn tròn giống .......không biết có phải do người chọn không :)

dj_pro1102

Member
Đấy chị Huyền thấy nhé , anh thắng nói là em của em rất chi là hiền thế mà chị toàn dọa em là nó đanh đá với dữ dằn lắm. Toàn bị bé nhà chị bắt nạt chứng tỏ bé nhà chị mới là ghê ghớm hê hê

No14ever

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
he he chị H oai , em bận hết tuần nài rồi, em đang đi công tác, nên hem đi thăm mấy bé với chị được, sang tuần nhá chị nhá.....

dj_pro1102

Member
Hôm nay em đi về sớm tính gọi cho a Thắng coi sao rồi sang thăm mấy bé có bác nào đi cùng cho vui không nhỉ hê hê