• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sân Phúc Xá - Đêm trước FSV VP2011

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
G

ảnh này của nhà ông nào thì ông đó vào mà nhận nhé.. quên mất địa chỉ Mail rồi...hehe=))=))=))=))

tun_aca

Vietpet sponsor
Hậu Festival Vietpet 2011 tại " Lẩu Tứ xuyên".

Gia đình tun_aca.

Hôm nay mới về được tới saigon, lập tức "nhảy" vào coi 1 lèo hết 16 trang. Xin chân thành cám ơn BQT vietpet đã tạo ra một sân chơi vui + hòa đồng và hết sức ý nghĩa cho ace đam mê thú cưng.
Em xin đại diện cho toàn thể......Gia Đình em gồm 3 người là Em, vợ em, con em chúc diễn đàn VP ngày một lớn mạnh và có thật nhiều cuộc vui như hôm nay. Và em cũng xin cám ơn các anh em VP hanoi đã đón tiếp và "chăm lo" cho gia đình nhỏ của em trong suốt thời gian em ở HaNoi. Em xin cám ơn mọi người rất rất nhiều.

Hung.tinhyeu

Active Member
[/CENTER]

Hôm nay mới về được tới saigon, lập tức "nhảy" vào coi 1 lèo hết 16 trang. Xin chân thành cám ơn BQT vietpet đã tạo ra một sân chơi vui + hòa đồng và hết sức ý nghĩa cho ace đam mê thú cưng.
Em xin đại diện cho toàn thể......Gia Đình em gồm 3 người là Em, vợ em, con em chúc diễn đàn VP ngày một lớn mạnh và có thật nhiều cuộc vui như hôm nay. Và em cũng xin cám ơn các anh em VP hanoi đã đón tiếp và "chăm lo" cho gia đình nhỏ của em trong suốt thời gian em ở HaNoi. Em xin cám ơn mọi người rất rất nhiều.
Bác nào chụp được shot hình đ/c Tun_aca cầm bình sữa của cu tý để cụng ly với anh em thì post lên nhé.

[/quote]
............................................................................................................................................................

Bác nào chụp được shot hình đ/c Tun_aca cầm bình sữa của cu tý để cụng ly với anh em thì post lên nhé.
ảnh đó post rồi mà anh!!! Post lại cho anh Phúc xem và giải thích tại sao lại cầm bình sữa khi mà mọi người lại cầm chai rượu!!!