• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sân Phúc Xá - Đêm trước FSV VP2011

bichdiep

Member
Ko có ảnh của hội mèo mấy nhỉ mọi người. Tiếc quá......
có cái ảnh 3 con mèo mà .Nhưng mà đi ra chỗ đông người mang mèo cũng không tiện lắm sơ ý là leo lên cây ngay hoặc chó ........=)) .Năm sau nên có các góc để treo ***g chim (nếu có ) ,hội mèo riêng và các bác pit ,rot ,mali ...(các loại chó dữ ) nên mang theo rọ mõm để đề phòng trường hợp đáng tiếc .
cho em xem ảnh mèo đi các bác...................................
Cảm ơn các cô chú bác, các ace đã quan tâm đến hội mèo. Do sơ suất của những người đại diện lâm thời cũng như đặc điểm của mèo nên lần đầu tiên ra mắt không tránh khỏi những bỡ ngỡ. Mong các cô chú bác, các ace góp ý để hội mèo sau này hoàn thiện hơn.

Do tay xách nách mang nhiều đồ quá nên em chỉ có ít ảnh này xin góp thêm vào không khí vẫn còn hừng hực, tuy là Festival đã qua hơn 1 ngày. :D

Ảnh mod Phạm Huy Hoàng chụp từ phía khán giả.

Một gia đình tiêu biểu của cộng đồng Vietpet :-X

bichdiep

Member
Góc của các chú cún đã nhiều, em mạn phép up ảnh ngoài lề của mấy chú miêu.

Và không thể thiếu các fans

nguyenthuy

Member
Ôi, bây giờ mới thấy ảnh mèo. Hội mèo bị lép vế ghê quá. Có anh chị nào có hình thì post lên với ạ :x

connhangheo

Member
đề nghị mọi người có trích dẫn thì đừng trích dẫn hình ảnh
đỡ mất công xem lại và đỡ lag nữa

Cảm ơn các cô chú bác, các ace đã quan tâm đến hội mèo. Do sơ suất của những người đại diện lâm thời cũng như đặc điểm của mèo nên lần đầu tiên ra mắt không tránh khỏi những bỡ ngỡ. Mong các cô chú bác, các ace góp ý để hội mèo sau này hoàn thiện hơn.

Do tay xách nách mang nhiều đồ quá nên em chỉ có ít ảnh này xin góp thêm vào không khí vẫn còn hừng hực, tuy là Festival đã qua hơn 1 ngày. :D

tienzin

còn thiếu em pit nào không pitt.love nhỉ

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]
[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]