• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sân Phúc Xá - Đêm trước FSV VP2011

Hung.tinhyeu

Active Member
Gửi các bạn thành viên

Gửi các bạn thành viên.
Các bạn lưu ý hộ.
Các bạn nên giảm bớt dung lượng ảnh trước khi post ảnh lên diễn đàn, một bài vết không nên post quá nhiều ảnh cùng một lúc, khoảng 4 ảnh cho mỗi bài. Những bài trích dẫn lại, chúng ta nên lựa những hình ảnh ấn tượng nhất trong loạt ảnh đó để trích dẫn. Có như vậy mới giảm được ùn tắc giao thông và gây ra tắc nghẽn cục bộ mạng của Topic Festival 2011.

THÂN

lần này lên Hà Nội dự festival rất vui, cảm thấy tinh thần lên cao hẳn, được gặp và giao lưu với mọi người, gặp gỡ các anh mà anh em quen nhau nói chuyện qua điện thoại 2 năm nhưng giờ mới gặp mặt. Cám ơn ban tổ chức rất nhiều (đặc biệt là ông anh Việt Anh-lo cho thằng em từ A-Z)
trong điện thoại em cũng có ít ảnh của pit để tối em up cho!!! lần này lên Hà Nội anh ở ngủ nghỉ với hội pit thấy tinh thần các bác nhiệt tình quá có khi ra tết em lên em cũng tham gia anh Việt Anh ạ!!!
Cám ơn các bác Vietpet Thái Bình lúc về nam Định cho em quá giang chứ lúc đó ngất ngây vì......vui quá

Anh Kỳ, anh Hoàng với bác Đoàn vào xem dùm em tại sao lên ô tô mà bác Đoàn ngủ một mạch từ lúc lên xe đến lúc xuống xe lại còn gối đầu lên chân em làm xuống xe mà mãi mới đi được.... Có khi bác Đoàn giờ cũng không biết em là ai nữa ý chứ!!!

p/s: 2 tấm hình trên cháu mượn bản quyền của chú Báu nhé!!!

Xin chân thành cảm ơn BTC và toàn thể diễn đàn Vietpet đã tổ chức Festival Vietpet 2011. Và cũng xin cảm ơn các bác đã cho đàn chim săn lên sân khấu và lại cònchụp cho Chim những bức ảnh đẹp.

Để góp vui với Vietpet, Chim cũng xin tặng mọi người bài báo đăng trên trang Hà Nội báo Lao động số ra ngày 27/12/2011:

Còn đây là bài báo từ Festival Vietpet 2008: http://www.baomoi.com/Home/DuLich/w...uong-nhung-con-thu-nuoi-de-thuong/2274874.epi

Xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người!

xu.xu

Cảm ơn các cô chú bác, các ace đã quan tâm đến hội mèo. Do sơ suất của những người đại diện lâm thời cũng như đặc điểm của mèo nên lần đầu tiên ra mắt không tránh khỏi những bỡ ngỡ. Mong các cô chú bác, các ace góp ý để hội mèo sau này hoàn thiện hơn.

Do tay xách nách mang nhiều đồ quá nên em chỉ có ít ảnh này xin góp thêm vào không khí vẫn còn hừng hực, tuy là Festival đã qua hơn 1 ngày. :D

Ảnh mod Phạm Huy Hoàng chụp từ phía khán giả.
Một gia đình tiêu biểu của cộng đồng Vietpet :-X
Cảm ơn các bác, các anh chị trong ban tổ chức đã làm ra 1 ngày hội tuyệt vời ạh, gia đình em sẽ cố gắng tham gia và nếu có điều kiện sẽ ủng hộ ạh:):D
:x

Hung.tinhyeu

Active Member
Xin chân thành cảm ơn BTC và toàn thể diễn đàn Vietpet đã tổ chức Festival Vietpet 2011. Và cũng xin cảm ơn các bác đã cho đàn chim săn lên sân khấu và lại cònchụp cho Chim những bức ảnh đẹp.

Để góp vui với Vietpet, Chim cũng xin tặng mọi người bài báo đăng trên trang Hà Nội báo Lao động số ra ngày 27/12/2011:

Xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người!
http://laodong.com.vn/Tin-Tuc/Ngay-hoi-cua-thu-cung/71018.

Đây là link của báo Lao động đã đưa tin, bài về hoạt động của Diễn Đàn VIETPET.
Cám ơn bác Chim Lạc Việt.

nguyenthuy

Member
2 cái bài báo này lỗi nhiều quá =.=!!! Hình ảnh minh họa và tên ảnh chẳng khớp nhau gì cả :(

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
2 cái bài báo này lỗi nhiều quá =.=!!! Hình ảnh minh họa và tên ảnh chẳng khớp nhau gì cả :(
Không trách được họ vì nhà báo phải đưa tin rất nhiều lĩnh vực khác nhau nên không thể chuyên sâu một cái gì.

Họ đưa tin cho chúng ta là hay lắm rồi. Sơ xuất không thể tránh khỏi.

Chúng ta đánh giá cao mặt tích cực của cộng đồng, xã hội với tình yêu thú cưng, yêu thiên nhiên..

trà.my

Không trách được họ vì nhà báo phải đưa tin rất nhiều lĩnh vực khác nhau nên không thể chuyên sâu một cái gì.

Họ đưa tin cho chúng ta là hay lắm rồi. Sơ xuất không thể tránh khỏi.

Chúng ta đánh giá cao mặt tích cực của cộng đồng, xã hội với tình yêu thú cưng, yêu thiên nhiên..

đọc topic này rồi lòng mình không biềt có điều gì đó khiến mình nước mắt cứ chảy dài bạn ah ....... sao lại có 1 số người đã nhận nuôi , và khi nói bỏ lại tàn nhẫn đến vậy ...... quá tội nghiệp cho số phận cún rồi .......

em chụp được tấm ảnh độc này, phải khâm phục chị ấy. Chị ấy đang mang bầu mà dắt theo 1 dogo, 1 pit nhìn thật là quá ấn tượng. Nuôi dưỡng tình yêu pet cho nhóc trong bụng từ bé!!!

khà khà ... báo đưa ảnh " cô bé dắt Grd mà gọi là dắt Phú quốc " chắc đây là fan mong mỏi chó Phú quốc TO...TO như Grd đây mà ...

khà khà ... báo đưa ảnh " cô bé dắt Grd mà gọi là dắt Phú quốc " chắc đây là fan mong mỏi chó Phú quốc TO...TO như Grd đây mà ...
Hì, bác thông cảm. Quả thật là Chim nhầm nhọt sang trồng trọt chút xíu. Chứ Chim có chó Phú Quốc từ 2006, hồi đó anh Sói Lửa đã bầu nó là Mr Olympia rồi, giờ nó vẫn bên trang trại ở Sóc Sơn. Cảm ơn bác đã "nhặt cỏ vườn văn". Có gì mong bác thứ lỗi chứ Chim cũng chỉ muốn nhiều người biết đến diễn đàn Vietpet hơn thôi chứ hoàn toàn không có ý xuyên tạc.>:D<

tienzin

Gửi các bạn thành viên.
Các bạn lưu ý hộ.
Các bạn nên giảm bớt dung lượng ảnh trước khi post ảnh lên diễn đàn, một bài vết không nên post quá nhiều ảnh cùng một lúc, khoảng 4 ảnh cho mỗi bài. Những bài trích dẫn lại, chúng ta nên lựa những hình ảnh ấn tượng nhất trong loạt ảnh đó để trích dẫn. Có như vậy mới giảm được ùn tắc giao thông và gây ra tắc nghẽn cục bộ mạng của Topic Festival 2011.

THÂN
chết thật thế em làm tắc giao thông rồi anh hùng nhỉ lần sau chỉ 4 ảnh cho mỗi bài :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

Hung.tinhyeu

Active Member
hic..có mấy tấm hình nhưng cứ post là lại bị treo...
Mấy đ/c phụ trách kỹ thuật xem lại thế nào chứ, thành viên cựu trào kiêm nhiếp ảnh gia cự phách mà không post được ảnh thế này thì hỏng bét. Hay là mấy đ/c phụ trách kỹ thuật hôm đó bị nhiếp ảnh gia cự phách cho cụng nhiều quá nên giờ này vẫn con ngất ngây.

tran van hoan

Active Member
ALi quả là thông minh và thần kinh cực tốt, chúc mừng 2 thầy trò ALi

Cám ơn bác đã có đôi lời động viên khích lệ .

Tiếc quá đọc chữ ký của bác hơi muộn không có em lại phải có tí nhờ bác làm đẹp hộ cho ngôi nhà mới xây .

john-sam

Member
Thật buồn quá, máy ảnh của mình chỉ có mấy hình của các bạn Mèo và của các cún khác, mình không chụp được hình của em GSD của mình nên chẳng có hình nào, bác nào có hình của mấy em GSD (becgie Đức) up hộ với. thanks