• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler 4 tháng tại Russian mong được góp ý.

danganhtuan6969

anh em thử xem giúp xem em nó có gầy ốm đi tí nào ko ah? mấy hôm nay toàn chơi thịt bò hầm cháo và khoai tây cho em nó đánh chén ok lắm.

HuyDN

Member
Bạn cho em nó ăn royal cannin được thì tốt quá,nếu có thể làm 1 tấm show của em nó post lên cho vui :D

danganhtuan6969

Cảm ơn Huy nhiều nhé. thức ăn tổng hợp này mình chỉ cho em nó ăn khi tập luyện, mỗi khi em nó nghe lời là được ăn. mình không biết là nếu cho ăn nhiều thức ăn tổng hợp đó thì có tốt hay ko ? và mỗi ngày cho ăn bao nhiêu là vừa phải? mong anh em giải đáp jùm nhé... thanks you so much...

HuyDN

Member
Cảm ơn Huy nhiều nhé. thức ăn tổng hợp này mình chỉ cho em nó ăn khi tập luyện, mỗi khi em nó nghe lời là được ăn. mình không biết là nếu cho ăn nhiều thức ăn tổng hợp đó thì có tốt hay ko ? và mỗi ngày cho ăn bao nhiêu là vừa phải? mong anh em giải đáp jùm nhé... thanks you so much...
Ở Đức người ta nuôi bằng thức ăn tổng hợp vì tiện lợi và đầy đủ chất dinh dưỡng.Mình nuôi gsd bằng Canin A3 thấy khác biệc rõ rệt :D Còn lượng chất thì bao bì có hưỡng dẫn mà.Chúc cún khỏe mạnh hehe