• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

RAUDI thành viên mới của NKDRottweiler

tuyệt vời xin chúc mừng anh Doanh!Đây chắc chắn sẽ là con giống tốt!quả là hàng khủng!

doanhcauson

Vietpet sponsor
con này đẹp quá anh doanh ơi em này nhìn đẳng cấp thât . không chê vào đâu được chúc mừng anh:-bd:-bd:-bd
Cám ơn Phương đã ghé qua và có lời chúc đến anh. Hôm nào rảnh qua anh cà phê nhé. Thân chào.
tuyệt vời xin chúc mừng anh Doanh!Đây chắc chắn sẽ là con giống tốt!quả là hàng khủng!
Cám ơn em đã có lời chúc đến anh. Anh cũng hy vọng Raudi sẽ không phụ lòng anh . Thân chào.

trantantai

Active Member
Tiếp thêm vài hình ảnh của Raudi, mời xem hình
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
Đầu củ chuối, miệng lá khoai.....tướng như khủng long..... xấu không thể chịu được anh Doanh ơi:D:D.
Thế mà hot girl nào nhìn thấy cũng nhỏ rãi chứ không chơi. Chúc mừng, chúc mừng=D>:liar:

daugagiamem

Vietpet sponsor
Đầu củ chuối, miệng lá khoai.....tướng như khủng long..... xấu không thể chịu được anh Doanh ơi:D:D.
Thế mà hot girl nào nhìn thấy cũng nhỏ rãi chứ không chơi. Chúc mừng, chúc mừng=D>:liar:
Đang có mấy hot gril xếp hàng đó anh.................Chỉ đợi ngày RAUDI đủ tuổi trưởng thành là..........:)):))

Khai.Q4

Member
Olive nhà em để ý anh chàng này rồi anh Doanh ơi. Nhờ em qua dạm hỏi trước cho em nó kìa. Khi Raudi đủ tuổi thì Olive nhà em cũng đến tuổi lấy chồng rồi. hehehe....

Khai.Q4

Member
Olive nhà em để ý anh chàng này rồi anh Doanh ơi.:drooling::drooling: Nhờ em qua dạm hỏi trước cho em nó kìa. Khi Raudi đủ tuổi thì Olive nhà em cũng đến tuổi lấy chồng rồi.:D:D:D

doanhcauson

Vietpet sponsor
Cám ơn em đã có lời chúc.Anh cũng hy vọng mấy em hot girl sẽ để ý đến em nó :D trong đó có em hot girl của em , nhưng mà bé cái của em chắc còn lâu:D. Thân chào
Đang có mấy hot gril xếp hàng đó anh.................Chỉ đợi ngày RAUDI đủ tuổi trưởng thành là..........:)):))
Hehehehe chắc Raudi chịu không nổi quá , bây giờ chắc phải bồi bổ cho Raudi đợi khi đủ tuổi là vừa:D. Thân chào.
Olive nhà em để ý anh chàng này rồi anh Doanh ơi.:drooling::drooling: Nhờ em qua dạm hỏi trước cho em nó kìa. Khi Raudi đủ tuổi thì Olive nhà em cũng đến tuổi lấy chồng rồi.:D:D:D
Vậy bửa nào em mời đàn trai ra mắt trước nha :beer, đợi khi nào đủ tuổi thì cho 2 em nó tiến hành luôn :)). Thân chào.

da8888

Member
chào a Doanh,

Chúc mừng a với chú cún mới. Khi nào về phải rửa lại cho em thêm 1 lần nữa nhé.

Lại nhớ quán 93 rồi 2 đồng chí Trung, An ơi hehehe

trung2t3c

Active Member
ông tính Tảo hôn hay sao mà ép 2 đứa nó sớm thế .....

chào a Doanh,

hehe ... e với a An cũng nhớ bác quá ..... Kiềng 3 chân mà thiếu 1 thì làm sao mà làm gì nên trò trống phải ko bác Dũng :D=)):-bd

doanhcauson

Vietpet sponsor
chào a Doanh,

Hi Dũng,
Cám ơn Dũng đã có lời chúc đến anh. Khi nào về nhớ báo anh trước để anh chuẩn bị đặt chổ tại 9 chấm 2 ,chứ anh chưa lên level đến 9 chấm 3 đâu :D:)),còn đang luyện. Thân chào.

da8888

Member
tại nhìn thấy chó đẹp quá nên quên mất không biết quán nào hehe

Mà em nhớ sau khi rời quán 92 mình qua quán 93 với 2 đồng chí An Trung mà hehehe

sonduc74hkvn

anh doanh toan choi hàng khủng, e la thanh vien moi cua vp. nguoi ma thỉnh thoảng dt cho hoi ve rott do. mong som dc vao tham trai cua a

daugagiamem

Vietpet sponsor
tại nhìn thấy chó đẹp quá nên quên mất không biết quán nào hehe

Mà em nhớ sau khi rời quán 92 mình qua quán 93 với 2 đồng chí An Trung mà hehehe

Quán 92 là của người ta....đợt này Dũng về chắc mấy anh em mình hùn mở quán 93 quá????????:)):)):))

doanhcauson

Vietpet sponsor
anh doanh toan choi hàng khủng, e la thanh vien moi cua vp. nguoi ma thỉnh thoảng dt cho hoi ve rott do. mong som dc vao tham trai cua a[/Q
Chào mừng em đến với sân chơi Việt Pet. Đã nói chuyện qua đt với em vài lần nhưng chưa biết mặt, hy vọng sẽ gặp em sớm tại Sài Gòn :wel:. Thân chào.

sonduc74hkvn

Anh đã sẵn sàng cho e nó đi lấy vợ chưa anh, mỗi lần giống má con này thế nào hả bác?

da8888

Member
Anh An mình phải mở quán là rott93 chắc cũng ok nhỉ, phải rủ thêm giám đốc Lý Giang hùn 1 phần nữa chứ để mỗi lần giám đốc vào chơi mà tính tiền thì ngại lắm hehehe

Tối tối cho chân dài "lông" của Mr. Trung ra câu khách là bảo đảm thắng 100% hehehe

trung2t3c

Active Member
Anh An mình phải mở quán là rott93 chắc cũng ok nhỉ, phải rủ thêm giám đốc Lý Giang hùn 1 phần nữa chứ để mỗi lần giám đốc vào chơi mà tính tiền thì ngại lắm hehehe

Tối tối cho chân dài "lông" của Mr. Trung ra câu khách là bảo đảm thắng 100% hehehe
em chỉ sợ e ra câu khách thì quán chỉ có ế bán bia, tòan chị em phụ nữ vào còn mấy ông thì chạy mất dep .....

p/s: chớ để bác Ly Giang làm giám đốc, để bác ấy làm khách mới có lời vì bác ấy hay ph... gi... lắm :-bd:-bd:-bd , $-)$-)$-)