• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

RAUDI thành viên mới của NKDRottweiler

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi đến ace vài hình ảnh của Raudi, thành viên mới nhất của NKDRottweiler, Raudi đã có mặt tại sân bay Tân Sơn Nhất vào 7g50 sáng hôm qua trên chuyến bay VN542.Raudi có khung đầu rất ấn tượng khi nhìn trực tiếp bên ngòai và điều quan trọng nhất là sự thân thiện và dể gần của Raudi . Hy vọng Raudi sẽ thích nghi tốt với môi trường mới tại Việt Nam và sẽ là 1 con giống tốt trong tương lai. Cám ơn Trung và AN đã dành chút thời gian cùng anh đón Raudi về an tòan .Mời các bạn xem hình

kucut3

Member
xin chúc mừng NKDRottweiler có 1 em giống chất lượng...nhìn raudi rất đẹp

daugagiamem

Vietpet sponsor
Anh DOANH ơi post thêm vài hình nữa lên cho đã......................Cái mặt nhìn quá ngầu nhưng em thấy ngoài đời rất thân thiện.......Chúc mừng anh DOANH nhé RAUDI chắc chắn sẽ là con giống tốt sau này.........Cho em xin đăng ký một em cái khi RAUDI đủ tuổi trưởng thành nhé.....

doanhcauson

Vietpet sponsor
Anh DOANH ơi post thêm vài hình nữa lên cho đã......................Cái mặt nhìn quá ngầu nhưng em thấy ngoài đời rất thân thiện.......Chúc mừng anh DOANH nhé RAUDI chắc chắn sẽ là con giống tốt sau này.........Cho em xin đăng ký một em cái khi RAUDI đủ tuổi trưởng thành nhé.....
Cám ơn AN. Khi nào Raudi đủ tuổi ăn chơi thì em muốn đem em cái nào lên cũng được :D:wel:. Thân chào.

trung2t3c

Active Member
hàng khủng quá..... ngòai đời ấn tượng khung đầu ghê . Đầu to mà "miệng" cũng "to" a Doanh nhỉ ............. :D :D :D
chúc mừng a Doanh nhé..........

thanhloc

Member
Nhìn thích lắm khi nào rảnh nghiên cứu cho mình một chú nghe RẤT ẤN TƯỢNG

Hung.tinhyeu

Active Member
Bác lại tính bỏ Bully để quay sang Rott nữa à, hay là bác nghiên cứu thêm rot đi. Vậy là đủ 4 loại. Bully, Bulldog, TRD và Rottweiler.

Khai.Q4

Member
Chúc mừng anh Doanh!!! :beer:beer. Em đực này nhìn khủng quá anh ơi... Anh lại khủng bố tinh thần em nữa rồi...

phamhuyhoang

Active Member
oh!em này đầu thủ đẹp thật đấy ^_^ chân tay cơ bắp...nếu yếm ở ngực (màu vàng) rộng hơn chút nữa thì tuyệt vời ...cứ tình trạng mấy anh cao thủ rott cứ đưa các em khủng về hoài thế này thì có lẽ em bán hết Ngao tạng chuyển sang nuôi rott vậy ^_^ vào nhìn trại của anh sơn nguyễn đã thèm bắt một con..giờ lại đến anh Doanh nữa ^_^

chanphuong

Member
Tiếp thêm vài hình ảnh của Raudi, mời xem hình
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
Raudi được bao nhiêu tháng rồi Anh Doanh? Đầu đẹp thật, Anh mà cứ làm thế này thì anh em chơi Rott làm sao theo kịp, hi...
Chúc mừng Anh Doanh.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Quá ấn tượng anh Doanh ơi :-bd
To ChanPhuong : Anh Phương ơi hôm nào nắng đẹp chụp hình Herto lên khủng bố lại AE trong Sài Thành đi ^_^

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chết tui rồi..chết tui rồi..he..he..anh doanh cứ làm em út lên máu hoài vậy....cũng may là không bị huyết áp chứ nếu không thì tèo rồi..ka..ka...chúc mừng anh nhé

BR

doanhcauson

Vietpet sponsor
Cám ơn tất cả lời khen và những lời động viên của các anh em đam mê rott dành cho mình. Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Rất sẳn sàng anh. Khi nào anh thật sự đam mê thì anh em mình sẽ tiến hành nghiên cứu:D. Thân chào

oh!em này đầu thủ đẹp thật đấy ^_^ chân tay cơ bắp...nếu yếm ở ngực (màu vàng) rộng hơn chút nữa thì tuyệt vời ...cứ tình trạng mấy anh cao thủ rott cứ đưa các em khủng về hoài thế này thì có lẽ em bán hết Ngao tạng chuyển sang nuôi rott vậy ^_^ vào nhìn trại của anh sơn nguyễn đã thèm bắt một con..giờ lại đến anh Doanh nữa ^_^
Cám ơn những lời nhận xét của Hòang. Khi nào thích rott thì ghé vào anh hoặc vài anh em nuôi rott trong này làm 1 em , nhưng nhớ mang theo Ngao Tạng để đổi lấy rott nhé :D. Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Raudi được bao nhiêu tháng rồi Anh Doanh? Đầu đẹp thật, Anh mà cứ làm thế này thì anh em chơi Rott làm sao theo kịp, hi...
Chúc mừng Anh Doanh.
Cám ơn Phương...Raudi sinh ngày 13-02-2010 tính đến hôm nay vừa tròn 13,5 tháng. Dạo này Hector sao rồi Phương?chắc hôm nay cũng khủng lắm rồi ha?Hector cũng có quả đầu rất ấn tượng:-bd, hôm nào rảnh em đem nó vào đây giao lưu nhé:D.Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
chết tui rồi..chết tui rồi..he..he..anh doanh cứ làm em út lên máu hoài vậy....cũng may là không bị huyết áp chứ nếu không thì tèo rồi..ka..ka...chúc mừng anh nhé

BR
Cám ơn Sơn đã có lời chúc đến anh. Em cũng hay làm chuyện bất ngờ lắm đây:D. Công nhận anh em mình có duyên thiệt, cứ gặp nhau trong kho hàng TCS hòai:)). Thân chào.
Xin lỗi em chịu không nổi anh Doanh ơi!!!!! Kinh khủng quá.:suprise:
Em cứ ém hàng hòai nha Nguyên, show lên cho anh em chiêm ngưởng đi. Nghe nói em đang xây dựng chuồng trại mới phải không? khi nào tân trại nhớ hú anh 1 tiếng nha heheheh. Thân chào

KimCuong

Active Member
Làng nước ơi, đến hôm nay vẫn chưa hết hú hồn! :doh: Mới có 13,5 tháng thôi mà cứ tưởng khủng long mới về Việt Nam. :praying:

Anh ơi, chậm chậm..............từ từ..............để các anh em còn theo được chứ. :D ;)