• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Raging Rottweiler - Nhũng thành viên mới năm 2011

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Anh An chơi toàn hàng khủng cùng 1 lúc, đúng là tuổi trẻ niềm đam mê nhiều thật. Chúc mừng anh nhé!

Chào thân ái và đoàn kết

Super_Gà

Active Member
Bất kỳ công việc hay thú vui . . phải có niềm đam mê mình mới theo kịp ha An ! Nhưng chỉ có tuổi trẽ mới theo kịp thôi !! ka kaa kaaa kaa ka

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hôm nay 7-1-2011 mình nhận được tin vui bên Nga.....GULLI đã lên giống và đã cho phối với INDIO (vô địch NGA)......Xin up hình GULLI và INDIO .....

Đầu tiên là GULLI.......

Đây là chồng của em nó INDIO (vô địch NGA)

Cảm ơn mọi người đã đọc tin

trung2t3c

Active Member
tin vui liên tiếp tin vui .... chúc mừng ông chủ trại ... chắc nhờ "quan công" giúp sức đó bác :D :D :D

trung2t3c

Active Member
nhìn tấm hình chụp trong hình với bà Elena tứong em nhìn chán đời quá bác ơi, ko có tấm nào nhìn "dầy cơm" hơn hả bác

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hôm nay tranh thủ chụp vài tấm hình TH.CH.NEX được hơn 10 tháng để mọi người vô nhận xét giùm..........Em nó đang phát triển rất tốt hy vọng sẽ là một con giống tốt sau này...........
To Mod: Sau này xin up hình nững con giống của Raging Rottweiler ở bài này (trừ chó con) để mọi người dễ coi và không bị nhiều bài tránh bị loãng topic........Cảm ơn các MOD......

daugagiamem

Vietpet sponsor
Mới chụp hình NEX chiều nay,em nó đã được 10,5 tháng rồi,mình sẽ cho em nó lấy vợ lúc tròn 15 tháng....................

trantantai

Active Member
Em này bự hết hồn, lớn mau quá không nhận ra luôn. Mai mốt sẽ là con giống tót đây

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up hình TH.CH.NEX đang tạo dáng và chơi đùa.......NEX tuy mới chưa đầy 11 tháng tuổi nhưng đã rất xung và phát triển rất tốt....

Mời các bạn xem hình.....................

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up hình TH.CH.NEX đang tạo dáng và chơi đùa.......NEX tuy mới chưa đầy 11 tháng tuổi nhưng đã rất xung và phát triển rất tốt....

Mời các bạn xem hình.....................

_DucPham_

Vietpet sponsor
Hình này anh chụp đẹp hơn mấy tấm trước nhiều ^_^,anh chăm tôt thật đó, giờ cu Rẽ được 45 kí chưa anh?

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hình này anh chụp đẹp hơn mấy tấm trước nhiều ^_^,anh chăm tôt thật đó, giờ cu Rẽ được 45 kí chưa anh?
Cảm ơn bạn đã có lời khen NEX.....Bữa nay NEX chắc khoảng 52kg-55kg rồi (lúc về VN 8 tháng đã 43kg).chiều cao của NEX vào khoảng 66cm-67cm......

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
dạo này ku cậu phát triển nhanh quá An nhỉ...tương lai tràn trề đấy..he..he....

BR

_DucPham_

Vietpet sponsor
Cảm ơn bạn đã có lời khen NEX.....Bữa nay NEX chắc khoảng 52kg-55kg rồi (lúc về VN 8 tháng đã 43kg).chiều cao của NEX vào khoảng 66cm-67cm......
Wow thế thì big size rồi ^_^, nhìn hình nên em không nghĩ em nó bự như vậy ^_^

daugagiamem

Vietpet sponsor
Mình xin up thêm vài tấm hình NEX được 11,5 tháng..............

Vợ sắp tới của NEX là TH.CH.BERLINDA mình sẽ cho phối in breed (cùng mẹ khác cha)