• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Raging Rottweiler - Nhũng thành viên mới năm 2011

daugagiamem

Vietpet sponsor
Sắp sang năm mới năm 2011 Raging Rottweiler xin gửi lời chúc sớm tới ace VP cũng như CLB Rottweiler một năm mới nhiều niềm vui và hạnh phúc............
Nhân đây cũng xin giới thiệu những thành viên sẽ gia nhập R.R trong tháng đầu năm mới......
Ngoài TH.CH ISY (sẽ phối với RAMSES) và ONDRA bên Thái Lan còn có 3 thành viên sẽ về từ NGA là UKON,GULLI,ERIM (đã phối với BEN bên NGA).

Xin up hình từng thành viên............. và cảm ơn mọi người đã quan tâm đọc tin của RR.....

1) TH.CH.ISY (Female) sẽ phối với RAMSES bên Thái Lan trong tháng 1.

Đây là chồng tương lai của em nó Ramses Vom Hause Enzian

2) ONDRA (Female hiện đang 6 tháng) sẽ về VN sau khi lấy được thành tích bên Thái Lan.

2) GULLI (Female, 3,5 tuổi) ấn tượng với khung đầu và có form rất giồng FANTASY của RR

Hình GULLI lúc còn nhỏ....

Hình GULLI lúc trưởng thành....

4) UKON (Male 14 tháng) chàng trai trẻ hậu duệ của 2 nhà vô địch NGA với hy vọng sẽ là con giống tốt trong tương lai gần....

5) ERIM
(Female 15 tháng) đã phối với BEN (một trong những con giống hàng đầu của BEREGA TURI)

BEN chồng của ERIM (động phòng trong 2 ngày 10 và 12-12-2010)

http://www.brgt.ru/world.htm

phamhuyhoang

Active Member
anh An đầu gà này chịu chơi thiệt đó ^_^ nếu nuôi không xuể chuyển bớt ra quảng ninh em nuôi đỡ cho ^_^

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
anh An đầu gà này chịu chơi thiệt đó ^_^ nếu nuôi không xuể chuyển bớt ra quảng ninh em nuôi đỡ cho ^_^
he..he...chắc không tới phiên em rồi hoàng ơi..ka.ka...trên vnrottweiler đất còn rộng lắm.....:D:D:D.

@ An: lâu lâu em cứ quang bom tấn thế này thì ai chịu nổi...^:)^^:)^^:)^

BR

King of bulls

Vietpet sponsor
chúc mừng đồng chí, Đại gia nhiều tiền quá, chơi có nét lắm . Bái phục, bái phục !

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
chúc mừng đồng chí, Đại gia nhiều tiền quá, chơi có nét lắm . Bái phục, bái phục ! ^:)

Thân chào,

KimCuong

Active Member
Chúc mừng trại chủ RR! Liên tục, liên tục và liên tục..................... Hihihi

Anh em hẹn sớm gặp nhau tại Hà Nội nhé.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Căn cứ khu C quân số đông gấp mấy trại mình mà :)......Hôm rồi dẫn Ngao Tạng vô thi ấn tượng quá nhưng không có dịp gặp mặt làm quen ............Hẹn lần khác nhé ......

daugagiamem

Vietpet sponsor
he..he...chắc không tới phiên em rồi hoàng ơi..ka.ka...trên vnrottweiler đất còn rộng lắm.....:D:D:D.

@ An: lâu lâu em cứ quang bom tấn thế này thì ai chịu nổi...^:)^^:)^^:)^

BR
Nghe giang hồ đồn sắp tới anh có hàng đẳng cấp thế giới về đúng không.....có thì khai ra đi giấu hàng hoài.......:):)

To ongdia123: Đam mê + kinh doanh = đầu tư thôi..................:):):)

To Kimcuong:Hẹn sớm gặp Mod tại Hà Nội nhé .......................

phamhuyhoang

Active Member
Căn cứ khu C quân số đông gấp mấy trại mình mà :)......Hôm rồi dẫn Ngao Tạng vô thi ấn tượng quá nhưng không có dịp gặp mặt làm quen ............Hẹn lần khác nhé ......
chưa biết mặt nhưng cùng chung nhóm máu C là ok rồi anh ơi ^_^ khi nào anh ra hà nội thì alô cho em
nếu ban ngày thì hơn 3 tiếng em có mặt nhưng nếu ban đêm thì 1h30p em có mặt gặp anh luôn ^_^
hôm thi em một phần do chưa tỉnh rượu của ngày hôm trước nên không có tâm trí đâu gặp anh em được anh ạ ^_^ em còn vào hcm nhiều lần nữa mà anh ^_^

Mấy em bác An chuẩn bị đưa về đấy hả. Nhìn mấy em nó khủng quá. Hy vọng các em nó sẽ cho ra sản phẩm tốt và đẳng cấp, Chúc mừng anh An nhé. Ngoài này đang lạnh. Chúc mừng

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hôm nay cảm ơn nhân viên của "New Pet Hospital" nhiệt tình tới siêu âm cho Berlinda và Berlinda đã có tin vui....Hy vọng trong tháng đầu năm tới Raging Rottweiler sẽ cho ra đời thêm một bầy Pupipes chất lượng....
RR xin cảm ơn anh Minh-D2 đã nhiệt tình không ngại xa xôi xuống làm mai (lái tên lửa) cho Berlinda với Misha ngày 18.11.2010....
Cảm ơn mọi người đã đọc tin......

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hôm nay cảm ơn nhân viên của "New Pet Hospital" nhiệt tình tới siêu âm cho Berlinda và Berlinda đã có tin vui....Hy vọng trong tháng đầu năm tới Raging Rottweiler sẽ cho ra đời thêm một bầy Pupipes chất lượng....
RR xin cảm ơn anh Minh-D2 đã nhiệt tình không ngại xa xôi xuống làm mai (lái tên lửa) cho Berlinda với Misha ngày 18.11.2010....
Cảm ơn mọi người đã đọc tin......

_DucPham_

Vietpet sponsor
Rất ấn tượng với tập đoàn Rốt nhà anh :D,vào thi Dog Show vừa rồi củng định ghé qua tham quan trại, giao lưu với anh nhưng vì phải về luôn nên không qua được,hi vọng lần sau sẽ được ghé thăm RR-Rottweiler.
Thân!

dungvoi_hp

Member
Up cho anh An nhé , nhìn những tuyển thủ săp được Chuyển Nhượng vào cuối năm sang Câu lạc Bộ của Anh An Toàn SAO thôi ....chúc mừng năm mới , chúc anh em yêu Rott sức khỏe tràn trề ......

daugagiamem

Vietpet sponsor
Rất ấn tượng với tập đoàn Rốt nhà anh :D,vào thi Dog Show vừa rồi củng định ghé qua tham quan trại, giao lưu với anh nhưng vì phải về luôn nên không qua được,hi vọng lần sau sẽ được ghé thăm RR-Rottweiler.
Thân!
Hôm trước gặp anh DOANH mới biết DUCPHAM có vô tham gia DOGSHOW và rất tiế không có dịp gặp......Hi vọng sẽ được giao lưu vào dịp gần nhất.......

RR đã có trang fan page trên facebook rồi.
AE cùng vào ủng hộ cho RR nhé.
Cam ơn
http://www.facebook.com/pages/Rottweiler/117363671665443:love struck:

Cảm ơn bạn đã ủng hộ RR nhiệt tình...........

ngocsamnb

Member
nhìn mấy bé của a mết quá a ạk . chúc trại RR ngày càng fát triển mạnh hơn . hihi