• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Raging Rottweiler - "D" Litter (CH.RUS.INDIO và GULLI'S BEREGA TURI )

da8888

Member
Con Apoll này tương lai sẽ có hậu duệ về VN :)

Đó là tấm lòng của chủ tịch SG rottweiler club Ly Giang đối với anh em hội viên hehehe

doanhcauson

Vietpet sponsor

Đó là tấm lòng của chủ tịch SG rottweiler club Ly Giang đối với anh em hội viên hehehe
Ý em nói là anh Sơn lygiang nhập hậu duệ của Apoll và tặng cho anh em SGRC mỗi người 1em hả?Vậy cho anh đăng ký 1 bé hậu duệ của Apoll nhé Dũng :D. Thân chào.

da8888

Member
Chắc chắn sẽ là như vậy rồi anh Doanh ơi.

Lên chức chủ tịch thì phải ra mắt hoành tráng chứ hehe Nếu không anh em cắt chức ngay hehe

ly-giang

Chuyên gia Bulldog

Ý em nói là anh Sơn lygiang nhập hậu duệ của Apoll và tặng cho anh em SGRC mỗi người 1em hả?Vậy cho anh đăng ký 1 bé hậu duệ của Apoll nhé Dũng :D. Thân chào.
Chắc chắn sẽ là như vậy rồi anh Doanh ơi.

Lên chức chủ tịch thì phải ra mắt hoành tráng chứ hehe Nếu không anh em cắt chức ngay hehe
Dear Dũng,
Em đã mua được Semen của Apoll rồi à??? Kết quả cấy semen vừa qua thế nào rồi???? Giờ Anh chỉ còn chờ sản phẩm từ Úc thôi phải k. em?????:D.

Thân,

da8888

Member
Dear Dũng,
Em đã mua được Semen của Apoll rồi à??? Kết quả cấy semen vừa qua thế nào rồi???? Giờ Anh chỉ còn chờ sản phẩm từ Úc thôi phải k. em?????:D.

Thân,
Sắp được thôi anh, khi nào có em sẽ thông báo hehe

Cái vụ Burning semen xong rồi, giờ chỉ chờ nó có bầu là ok. lúc đó sẽ có sản phẩm từ Úc cho anh hehe

daugagiamem

Vietpet sponsor
Tiếp theo và hết........................

IMG]http://cB0.upanh.com/21.110.28051439.cc0/denzo.jpg[/IMG]

duhuonghp

Member
Nhìn đàn cún thích quá .mỗi ngày một khác ko biết đến bao giờ mình mới có được ,,hì:D:D

duhuonghp

Member
em vẫn hát bài người đàn ông tham lam chính em .hi hi , và em muốn ôm cả đất ,em muốn ôm cả trời ,mà sao không ôm nổi em rốt nhà bác hùng về HP (em AMANT)=))=))

ngocsamnb

Member
Chia buồn cùng a dịch bệnh quái ác đã cướp đi sinh mạng của 7 bé . Chúc a chuyến này đi thượng lộ bình an mã đáo thành công .

ngocsamnb

Member
Chia buồn cùng a An vì dịch bệnh quái ác đã cướp đi sinh mạng của 7 bé , chúc a An chuyến này đi thượng lộ bình an mã đáo thành công. Chào Anh .

Chia buồn cùng a An vì dịch bệnh quái ác đã cướp đi sinh mạng của 7 bé , chúc a An chuyến này đi thượng lộ bình an mã đáo thành công. Chào Anh .
Trời ơi, Đây có phải là sự thật không? Bạn không đùa đó chứ? Đàn D của An hy sinh hết cả rồi à? Tại sao thông tin này lại được bạn phát ra mà không phải là An? :praying::(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((