• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Raging Rottweiler - "D" Litter (CH.RUS.INDIO và GULLI'S BEREGA TURI )

daugagiamem

Vietpet sponsor
Vậy là sau 28 ngày về VN cuối cùng GULLI đã sinh cho RR 7 bé (5 đực,2 cái). Mấy bé là hậu duệ của CH.RUS.INDIO ( INDIO là một trong những con giống làm nên tên tuổi của trại BEREGA -TURI)....
Ngoài ra trong gia phả của mấy bé còn có những tên tuổi được nhiều người biết tới mình xin giới thiệu một số tên tuổi tiêu biểu.......

Xin giới thiệu đầu tiên là mẹ tụi nhóc GULLI'S BEREGA TURI..... kèm theo đường Link

http://www.brgt.ru/GULLY.htm

Cha cuat tụi nhóc CH.RUS.INDIO...........Kèm theo đường Link

http://www.brgt.ru/indio.htm

Tiếp theo là Ông nội của mấy bé AMIGO VOM SCHWAIGER WAPPEN............Kèm theo CLIP

http://www.youtube.com/watch?v=8SEva-e0Ze0

Tiếp theo là ông cố của tụi nhóc MAMBO VON DER CROSSENER RANCH, Kèm Link có Clip......
SchH III, IPO III, ZtP (05.00), AD, BH, FH II
DOB: 6/23/98, ADRK 99808, HD+/-, ED-

http://www.vdrrottweilerbreeders.com/mambo_von_der_crossner_ranch.html

Do quá khuya mình không mang máy chụp hình nên không chụp hình tụi nhóc được xin hẹn sang ngày mai up hình tụi nhóc.......

CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐỌC TIN

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chúc mùng anh :-bd, tin vui nối tiếp tin vui ^_^,em cũng đang mong mỏi được như anh đây :D

trung2t3c

Active Member
nhìn gia phả thật hoành tráng, thảo nào con mẹ thật là hoành tráng, "d .............

nakamura

Member
đôi mắt của INDIO thật ấn tượng.anh AN lại có 7 con giống quá tuyệt nữa rồi,chúc mừng anh nhé

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up hình mấy bé đang tranh nhau bú mẹ....

Vài tấm hình mẹ tụi nhóc lấy lại phong độ rất nhanh vì cuộc vượt cạn rất ngắn (khoảng 3 tiếng).....

Thêm 2 cành lan mới nở sáng nay cho topic thêm không khí thiên nhiên..................

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh An, anh cứ phát triển liên tục làm thằng em thèm quá hehe, mấy cành lan màu mới hả anh ?

trantantai

Active Member
Chúc mừng mẹ tròn con vuông ha An. Công nhận những em mới ra mà như được vài ngày rồi, nhìn không ngờ thật đó, hèn nào cái bụng me nó to

thantai79

Member
Chúc mừng bạn lại có tin vui ,chúc mấy nhóc hay ăn chóng lớn
thấy thần tài gỏ cửa đầu năm hên không kỳ này phải để 1 em giá chuẩn mềm nhé hêhheheh và phải làm và:beeri ve thuui

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin chúc mừng..Xin chúc mừng đầu năm lộc đến đầy nhà , chúc mấy bé mau ăn chóng lớn....:beer:beer:beer

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh An, anh cứ phát triển liên tục làm thằng em thèm quá hehe, mấy cành lan màu mới hả anh ?
Cảm ơn CHINH nhé.....Anh mới làm xong cái sân cỏ mới và đang làm thêm cái chòi để anh em có thể vừa coi cún chơi vừa tám....khi nào xong làm cái off nhé..........

To trantantai: Hôm nào anh rảnh ghé em chơi nhé.........Dạo này bồ câu sao rồi anh?Có cặp nào hay hay để em một cặp nhé....

To Thantai79: Anh hẹn lên hoài mà không thấy lên.............Có mua "khỉ" thì báo em nhé để em còn đặt hàng anh HOÀNG.......

To Sonnguyen: Cảm ơn anh SƠN nhé............Dạo này thấy anh trên CỦ CHI hoài lâu rồi không cafe?????Bữa nào rảnh nhớ alo em cafe nhé...............

ai-armani

Member
Quá dữ luôn đại ca....hết tin vui này tới tin vui kia......chúc bầy puppy mau bú chóng lớn nè.......

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up mấy bé tắm nắng......tình hình sức khỏe mấy bé khá tốt do GULLI ra nhiều sữa đủ cho các bé (GULLI được chăm sóc rất tốt từ khi về VN).....

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hôm nay mấy bé tròn 1 tuần tuổi...mình tranh thủ chụp mấy tấm hình làm kỷ niệm.........Hôm nay cũng cân thử bé lớn nhất 750gr và bé nhỏ nhất 580gr.

Trước tiên là mẹ mấy bé mới chụp hôm nay, sau một tuần chăm con GULLI vẫn tỏ ra rất phong độ.....

Tiếp theo là hình mấy bé..............

nakamura

Member
dễ thương quá.chúc mừng anh An nha.anh cố chăm tô mì nhà em cho đẹp gái như Gulli nha

Chúc mừng sư huynh!kế hoạch đầu năm khá thành công!bữa nào Em ghé thăm mấy bé chúc mấy bé mau an chóng lớn!

Xem như kế hoạch đầu năm của Anh phần nào đã thành công rực rỡ.Em chúc mấy bé mau an chóng lớn!bữa nào rãnh Cafe nhe Anh!

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng sư huynh!kế hoạch đầu năm khá thành công!bữa nào Em ghé thăm mấy bé chúc mấy bé mau an chóng lớn!

Xem như kế hoạch đầu năm của Anh phần nào đã thành công rực rỡ.Em chúc mấy bé mau an chóng lớn!bữa nào rãnh Cafe nhe Anh!

Cảm ơn Duy nhiều nhé....Rảnh anh em mình cafe?????

Xin up vài tấm hình mấy bé được 10 ngày tuổi................( có 3 bé đực đã bị "ném gạch")

...........

Cảm ơn mọi người đã đọc tin......................