• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Raging - "C" - ERIM và chặng đường dài không tưởng trước khi sinh.....

trung2t3c

Active Member
2 bác cứ tung hứng mệt quá, ra quán 93 làm 1 bũa đi hehe
đi 93 xong ghé 92 luôn hả bác .....................................

Erim là 1 bà mẹ thương con nên bầy chó con luôn luôn được chăm sóc cẩn thận.... chúc mừng bác An

viet-hong

Member
chúc mừng an nhé. đợt này tin vui ồ ạt đến trại chủ quả này ngất ngây đây. đàn cún đẹp quá đặc biệt bố chúng lại là Ben thì sau nay nhìn khủng lắm đây. nhìn thèm quá mà lực bất tòng tâm rồi. chỉ biết chúc mừng trại chủ thôi

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up hình mấy bé được 8 ngày tuổi....Hy vọng mấy bé sẽ phát triển tốt và có được những nét giống BEN........

Đầu tiên là CÁI 1....

CÁI 2.....

ĐỰC 1....

ĐỰC 2......

Cảm ơn mọi người đã đọc tin.............

Mình đã xem toàn bộ hình ảnh của Ben trên http://www.brgt.ru/BEN.htm, phải thừa nhận Bố của đàn cún này trên cả tuyệt vời không chê vào đâu được. Mình ngồi ngắm ảnh của con Ben cả ngày không chán. Mong rằng đàn con giống hệt như Bố nó, đúng như câu các Cụ vẫn nói (Chó giống cha, gà giống mẹ)

chanphuong

Member
Chúc mừng An, nhưng mà anh tin là chó con vào tay An sẽ phải đẹp hơn Ben
Con hơn cha là nhà có phúc mà, hi....

trantantai

Active Member
Xin up hình mấy bé được 8 ngày tuổi....Hy vọng mấy bé sẽ phát triển tốt và có được những nét giống BEN........

Đầu tiên là CÁI 1....

Không biết mấy bữa nữa mở mắt chủ trại đặt tên nó là gì nhỉ: Chelsea, Cleopatra, Celtic, Columbo, Coca, Charim nhưng mình thích cái tên Crystal có nghĩa là long lanh và đẹp như pha lê thấy sao An?
Chắc chủ trại đã có dự định hết rồi, bon chen chút xíu ha

:D

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up hình mấy bé được 14 ngày tuổi.....Đã có bé bắt đầu mở mắt..................

Trước tiên xin up hình bà mẹ trẻ dũng cảm đã vượt hàng ngàn KM để về VN kịp kỳ sinh nở.............

CÁI 1 - CRYSTAL.......................

daugagiamem

Vietpet sponsor
Tiếp theo và hết...........

CÁI 2............

ĐỰC 1...............

ĐỰC 2..................

.............HẾT

trantantai

Active Member
Mấy bé kháu khỉnh quá đi, bà mẹ này nuôi khéo đó An, Tuần sau lại bắt đầu đuối nữa hả. Chúc mua may bán đắt, rảnh mình sẽ ghé thăm mấy em nó há. Vậy bé kia đã có tên rồi hả, sao chủ thớt không bình luận gì nhỉ về mấy cái tên ha?

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin update hình mấy bé 20 ngày tuổi.....mấy bé đã chập chững những bước đi đầu tiên.........

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bác Daugagiamem cập nhật hình ảnh mấy bé đàn này cho mọi người xem được không ạ???

daugagiamem

Vietpet sponsor
Bác Daugagiamem cập nhật hình ảnh mấy bé đàn này cho mọi người xem được không ạ???
Cảm ơn bạn đã quan tâm.....hình mấy bé 20 ngày mình up ở trên là mình vừa chụp hôm kia đó.......Có gì mình sẽ update hình lúc mấy em nó 30 ngày tuổi sau nhé.......

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up hình mấy bé 25 ngày tuổi....Mấy bé lần đầu tiên được thả ra sân lớn nên cái mặt rất ngây ngô........

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hôm qua đã làm xong mũi ngừa care đầu tiên của mấy bé.....Xin up vài hình của mấy bé để mọi người nhận xét.....

daugagiamem

Vietpet sponsor
Các bé đã có chủ...........Tranh thủ up vài tấm hình mẹ mấy bé mới được tách con hôm qua.......