• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Raging - "C" - ERIM và chặng đường dài không tưởng trước khi sinh.....

daugagiamem

Vietpet sponsor
Sau khi được bên Nga báo có bầu mình đã thu xếp cho ERIM về VN ngay nhưng tại thời điểm đó phiến quân Chechnya tấn công sân bay quốc tế Domodedovo (Moscow) nên phải hoãn chuyến bay,sau đó đến TẾT của VN nên rất khó đặt vế về VN cuối cùng phải đến 11.02 ERIM mới về VN (dự kiến sinh 12.02).Trước khi về VN ERIM đã phải nhịn ăn 3 ngày và phải di chuyển một quãng đường dài 2000km bằng xe hơi từ trại Berega Turi lên thủ đô Moscow sau đó đáp chuyến bay 12 tiếng mới về VN....( Một quãng đường quá dài so với một bà bầu).........Sau khi về VN 20 tiếng sau ERIM đã kiên cường sinh cho RR 4 bé (2 đực,2 cái) trong niềm vui khôn xiết của tập thể anh em RR...........Mình xin up vài tấm hình để chia sẻ niềm vui với mọi người.....Mong cho mấy bé khỏe mạnh để không phụ lòng bà mẹ tuyệt vời ERIM.........Cảm ơn mọi người đã đọc tin......

Up thêm vài hình cha tụi nhóc.....

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng An nhé.Erim quá là tuyệt vời,đợi đến đúng bệnh viện "Từ Dủ"RRKennel thì mới chịu sanh :D. :-bd.Mấy bé nhìn cũng bụ bẩm quá ha An . Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé.Đầu năm mới mà mọi việc đều trôi chảy thế này thì anh tin chắc RRKennel sẽ may mắn suốt cả năm đó . Thân chào.

thantai79

Member
chúc mừng nhé thàn tài go cửa đầu nay hên quá 4 em này chắc đẹp lắm đây nhớ up hình chó đực xem nhé an

Tuy phong

Member
Chúc mừng RR có tin vui đầu năm.
Các bé cún thật bụ bẫm.
:love struck::love struck::love struck:

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng An nhé.Erim quá là tuyệt vời,đợi đến đúng bệnh viện "Từ Dủ"RRKennel thì mới chịu sanh :D. :-bd.Mấy bé nhìn cũng bụ bẩm quá ha An . Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nhé.Đầu năm mới mà mọi việc đều trôi chảy thế này thì anh tin chắc RRKennel sẽ may mắn suốt cả năm đó . Thân chào.
Vài ngày nữa Doanh đ/c lại đưa thêm đàn rot pupies lên nữa thì năm nay rottweiler SG chúng mùa bội thu rồi.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn anh đã nhiệt tình giúp đỡ em trong suốt thời gian qua........không có anh giúp đỡ chắc em cũng không có chút thành quả như ngày hôm nay.........Em xin cảm ơn anh.

Chúc mừng bác An nhé, Đầu năm mới đã có thêm niềm vui mới. Chúc cho RRK ngày càng phát triển mạnh mẽ, đạt được nhiều thành quả.
Chúc mừng năm mới! Vạn sự như ý! An khanng thịnh vượng.

senato

Vietpet sponsor
Chúc mừng bác An nhé , Erim quả là kiên cường và có sức chịu đựng cao . Chúc các bé ăn no chóng lớn nhé .

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh An, hôm qua gặp anh em mới biết mấy bé mới về. Chúc anh liên tục phát triển!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng!!!chúc mừng!!! chắc em nó có hơi của anh nên anh đến là nó đẻ luôn...he..he....đợt này chắc phải khao lớn rồi...ka..ka....:beer:beer:beer

Scoobydoo

Member
Rotti quá trời luôn, thế này người ta gọi là mưa Rotti, phong trào lên mạnh quá....................Hy vọng vài năm nữa Việt Nam sẽ là một quốc gia có số má về Rottweiler. Xin cảm ơn các breeders

Chúc mừng Ông Anh nhé!Đầu năm mà thế này thì kế hoạch 6 tháng cuối năm của Anh An chắc chắn thành công tốt đẹp!!!chúc các bé mau ăn chóng lớn!!!

Chúc Mừng Anh An nhé!!!Chúc kế hoạch 6 tháng đầu năm thành công tốt đẹp!!!chúc các bé mau ăn chóng lớn!!!
-----------------------------------------------------------
Luôn luôn lắng nghe luôn luôn học hỏi :0983376861

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up hình mấy bé được 4 ngày..............Em cảm ơn anh DOANH đã "cứu bồ" trong lúc ERIM gặp khó khăn.......
Cảm ơn TRUNG2T3C đã giúp RR đỡ đẻ thành công ca khó khăn này.........

Scoobydoo

Member
Quân số tăng vùn vụt, thật là chóng mặt, xin chúc mừng RR kennel. Cơ sở của bác phải chuyển từ kennel lên factory mới đúng.

Chúc mừng trại chủ!! Quả thật là anh rất ấn tượng về số lượng con giống và hệ thống chuồng trại của An, lúc nào ra HN nhớ alo kiếm chỗ nào ngồi chỉ truyền cho anh em tý kiến thức về kỹ thuật nhé.

chúc mừng Bác ... bà mẹ Erim thật tuyệt vời .. Chúc các bé ăn ngoan, chóng lớn và khỏe mạnh ^^

da8888

Member
2 bác cứ tung hứng mệt quá, ra quán 93 làm 1 bũa đi hehe

Cảm ơn anh đã nhiệt tình giúp đỡ em trong suốt thời gian qua........không có anh giúp đỡ chắc em cũng không có chút thành quả như ngày hôm nay.........Em xin cảm ơn anh.