• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Puppy Malinois nhà TùngLinh: Khan & Arika sinh được 4 đực , 5 cái

huunhan1972

hôm qua đón cún về rất khỏe.cảm ơn em đã lo cho nó chu đáo.(em nó lạ nhà nên hơi nhát vài hôm nữa có hết không tùng?)

hôm qua đón cún về rất khỏe.cảm ơn em đã lo cho nó chu đáo.(em nó lạ nhà nên hơi nhát vài hôm nữa có hết không tùng?)
Tình hình cún sao rồi anh, ở nhà nó đành hanh lắm đấy ạ.
Có gì a thông tin lại cho em nhé

huunhan1972

ok rồi tùng ơi,nay đã học được lệnh ngồi rôi.bây giờ thì có vẻ hơi dữ , hôm qua mới táp tay đứa em trai đến nhà chơi. quấn chủ cực kỳ,rất biết nghe lời anh . thank em nha!

leo80

Member
Hôm nay tự nhiên có người gọi cho mình hỏi mua mali, chắc tại hồi trc 8 trên forum ở Lạng Sơn nên nhầm mình với Tùng :D

longvn

Member
Cám ơn anh tùng và chị linh đã giúp em có 1 cun malinois.cún về nhà mới rất nghịch và quấn chủ.em sẽ gửi hình cún lên sớm để khoe với mọi người.

Niềm vui của nhà TL là thấy được cún hp bên gia đình mới, Chúc Long có thêm nhiều niềm vui bên cún :x

longvn

Member
Cám ơn anh.em nghĩ mãi mà vẫn chưa nghĩ đựoc ra cái tên nào cho cún cả.luc cún trước khi về với em thì gd anh gọi tên cún là gì vậy a?anh tư vấn cho em vụ này với:(