• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Puppy Malinois nhà TùngLinh: Khan & Arika sinh được 4 đực , 5 cái

PineLab

Member
hô hô, con nằm ngoài cùng mặt bao công giống thằng bố quá, nếu là được thì tuyệt quá, chúc mừng chủ thớt.

Cuongbv

Chúc mừng! Khi nào bác chủ nhận đặt gạch vậy, mình muốn đặt chỗ một em cái trong đàn. Cám ơn nhiều! Cường 0983290106

Cảm ơn các Bác quan tâm, Bác nào quan tâm thực sự xin vui lòng gọi trực tiếp cho nhà Tùng Linh.
Hiện đàn cún còn 2 đực 2 cái.
Có nhiều Bác nói rằng chọn sau thì sẽ còn lại cún không đẹp, các Bác yên tâm rằng nhà Tùng Linh sẽ có hết sức để đàn cún được đồng đều, được dậy dỗ điều hướng từ nhỏ tạo căn bản cho việc huấn luyện sau này

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
Đàn cún đẹp mà có chủ mới cũng nhanh quá, chúc mừng các cháu, chúc mừng nhà Tùng Linh nha

nhan1972

chào khánh tùng.anh là nhân ở tphcm đây. thèm xem hình cún quá,em post hình cún lên xem đỡ ghiền với:))

hình ảnh các cháu 41 ngày tuổi

đực số 1

Cái số 2

Cái số 3

đực số 4

đực số 5

Cái số 7

ps11a9bd26.jpg[/IMG][/URL]