• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pomeranian - Kunal xin chào cả nhà!

Kazai.max

Member
bé này nhìn ok wa hình chụp vì người chụp chọn khoảnh khắc đẹp ,nhưng gọi là chó đẹp thì vẫn còn chưa tới vì vẫn còn nhiều khuyết điểm so với tiêu chuẩn
Đầu tiên cảm ơn bạn đã mất công tạo một nick mới chỉ để vào cm cho bé Kunal. :)

Thực ra mình cũng như mọi người trong diễn đàn này yêu thuơng các em cún như những thành viên trong gia đình mình nên cũng không quan tâm đến các tiêu chuẩn này nọ như bạn nhận xét. Chỉ biết làm sao chăm sóc cho tụi nhỏ tốt nhất trong khả năng của mình; giữ cho các bé sạch sẽ, khỏe mạnh, dễ thuơng được mọi người quan tâm yêu mến, như vậy là mình vui lắm rồi!

P/s: theo như những lời nhận xét của bạn, mình cứ nghĩ bạn là "cây đa cây đề" trong diễn đàn này nhưng thật sự ngạc nhiên khi nhìn lại....bạn lại là thành viên mới toanh. :)

cho mình hỏi bé nhà bạn là đực hay cái vậy , bạn có nhận phối giống k
Cảm ơn sự quan tâm của bạn. Kunal là con trai, bé chưa được 1 năm tuổi bạn ơi! :)