• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbullvn offline chung vui và đoàn kết.....

my_lucky

Active Member
Ui anh Long hói ơi, anh nói lộ liễu thế thì lần sau bảo đi off pit các bác có dòng chó khác cho chó ở nhà hết à...hu hu:(:)((, ra off cho vui thôi chứ chiến đấu gì đâu anh, hòa bình vui vẻ và đoàn kết mà.........:-ss:-ss

Hic sáng dắt xe ra để lên chơi cùng ae rồi thì bố mẹ cứ bắt đi làm rằm :(
Hội pit hnay ít nhưng chất lượng cxung tốt ghê :D
Có bác longtroc rủ ae mình về nghe quan họ hiện đại ạ ;;);;)

gàsiêunhân

Active Member
Buồn quá! Em lại sắp chuyển sang toydog mất rồi :(:(:(
Tiểu mộc nhà em bé tin hin lại không có bạn nào tầm tuổi đê chơi cùng :(

my_lucky

Active Member
Chán ghê, cái bác hôm nay cầm súng bắn tới tấp, bao nhiêu ảnh đẹp thì giờ này lại đang bận ăn rằm, sắp say rồi....chờ ảnh của bác này lâu quá....lần sau phải mang súng để tự bắn mới được%-(%-(

Boy Hai Phong86

Active Member
Chán ghê, cái bác hôm nay cầm súng bắn tới tấp, bao nhiêu ảnh đẹp thì giờ này lại đang bận ăn rằm, sắp say rồi....chờ ảnh của bác này lâu quá....lần sau phải mang súng để tự bắn mới được%-(%-(
Súng ống là phải bên mình chứ anh ơi sao lại nhờ súng của người khác chứ, chết...... chết!!!?:)

kubikubi

Member
hôm nay ra off chán quá.........có chú Tùng Kim Mã nuôi em cùng đàn bâyh cũng bán rồi, còn mỗi mình con Papai nhà em bé còi nhìn các anh chơi mà ứ đc chơi8->...thế mới bực mình:))! sau em cho ở nhà thôi anh My-lucky ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii x-(

my_lucky

Active Member
Buồn làm gì em ơi, trong tay có tài năng trẻ như thế thì lo gì em.Lần sau sẽ có 1 loạt 4 con pitbull nhi đồng bằng trang phải lứa với con nhà em rồi đấy, cho papai ra cho nó đùa nhé....

kubikubi

Member
nghe anh nói em lại nóng hết cả người rồi............hay là mình lại off tiếp vào CN tới nhỉ...giao lưu xả stress mỗi tuần thì còn gì vui hơn:))

pittbull_tn

Member
hôm nay ra off chán quá.........có chú Tùng Kim Mã nuôi em cùng đàn bâyh cũng bán rồi, còn mỗi mình con Papai nhà em bé còi nhìn các anh chơi mà ứ đc chơi8->...thế mới bực mình:))! sau em cho ở nhà thôi anh My-lucky ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii x-(
Có j phải buồn đâu. con đó về với mình ở Thái Nguyên rùi gần nhà a Phương mà hj hj. Ở nhà có con pti cái tên Đốp giữ giằn quá chưa dám cho chúng chơi cùng nhau ai bầy cách giùm cái. Lần sau of Pit mih sễ cố gắng đi giao lưu :D

dog

Member
em ko chơi Pit nhưng hôm nay cho vợ con và cả bé Đan bully của em đi chơi bắn đc có mấy phát Pit chả bít của bác nào. Bác nào có thì vào nhận chó nhé. ke ke:
Đan nhà em ngắm Pít bơi mà lè lưỡi lêu lêu nè!

my_lucky

Active Member
off

nghe anh nói em lại nóng hết cả người rồi............hay là mình lại off tiếp vào CN tới nhỉ...giao lưu xả stress mỗi tuần thì còn gì vui hơn:))
Nếu anh em biểu quyết ngon lành và đồng ý thì cứ sáng chủ nhật, bắt đầu từ 8h30' anh em hội pitbullvn lại ra địa điểm off để cùng vui thôi, cứ vui như hôm vừa rồi thì ai lại chẳng muốn đi, nhỉ? Chú nhớ chuẩn bị đồ tập cho con papai luôn nhé, cứ mỗi ông 1 góc tập gì thì tập, cùng giao lưu.......Thấn

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Nếu anh em biểu quyết ngon lành và đồng ý thì cứ sáng chủ nhật, bắt đầu từ 8h30' anh em hội pitbullvn lại ra địa điểm off để cùng vui thôi, cứ vui như hôm vừa rồi thì ai lại chẳng muốn đi, nhỉ? Chú nhớ chuẩn bị đồ tập cho con papai luôn nhé, cứ mỗi ông 1 góc tập gì thì tập, cùng giao lưu.......Thấn
...............Ảnh tiếp đi anh ơi, sao ít ảnh thế anh??? 40 ký tự

Boy Hai Phong86

Active Member
Nghe thấy cứ off pit là lại thấy vui , lại thấy sướng rồi anh ah, tiếc là em chưa lên được>:D<>:D<

Con Lợn Lòi

Active Member
Đề nghị đưa cái ông có cái nick my lucky này lên làm trưởng ban liên lạc + điều hành câu lạc bộ pit đi thôi, nhìn thấy ông ý chạy đến mòn người đi mà tội. Hoặc ít ra cũng trao cho người ta cái huân huy chương gì đó chứ :D:D:D

my_lucky

Active Member
híc

Đề nghị đưa cái ông có cái nick my lucky này lên làm trưởng ban liên lạc + điều hành câu lạc bộ pit đi thôi, nhìn thấy ông ý chạy đến mòn người đi mà tội. Hoặc ít ra cũng trao cho người ta cái huân huy chương gì đó chứ :D:D:D
Tớ ạ ấy, ấy đừng dí tớ làm gì nữa cả.Nếu thích thì tớ có thể làm chân lonton phục vụ anh em thôi.Đã nói là pitbull là dòng chó nhạy cảm, chủ nhân cũng nhạy cảm luôn, đừng có kiểu club hay điều hành điều hiếc gì hết.Nhà tớ chật, không có chỗ mà xếp đá của các bác ném vào đâu...ka ka

Ông lợn lòi béo ú chuẩn bị sáng chủ nhật cho Abu ra tập erobic đi nhé, chủ nào tớ đấy rồi, potay ông....

huunghia

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Mọi ng có đồng ý và cho phép em post video pit giao lưu cả xoáy thái 2 phút không ạ