• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbullvn offline chung vui và đoàn kết.....

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh Phương bảo Chung cùng anh em trên đó tạo 1 nhóm chơi đi anh....con của Puma trên đó đông lắm mà anh....Có cả mấy con to nữa, cứ mang ra chỗ Bảo Tàng, tha hồ đu lốp
Ảnh đâu rồi sao lâu thế, bác trưa có uống gì không bác Còi, hay bác ngủ quên à :D:D

my_lucky

Active Member
Ôi lúc đó đang mải lo vụ đi tìm lốp và dây chun treo lên cây cho con Lộc lợn nó đu, bác Longtroc hôm nay lười, có chịu mang đồ nghề theo đâu....

mike1803

Member
có con chó lai nào giống con saito của anh my_lucky cú lượn lờ chạy lung tung quanh chỗ off, nhìn cũng hay phết ạh :)):)):))

my_lucky

Active Member
Có mỗi 9 con hôm nay có mặt thôi Lâm ơi, tại hômnay nhiều người ở nhà ăn rằm và đi du lịch quá, lần sau sẽ có anh em HP và HD cùng lên....đông vui ngay ý mà.Ka ka

lambeckham

Active Member
Có mỗi 9 con hôm nay có mặt thôi Lâm ơi, tại hômnay nhiều người ở nhà ăn rằm và đi du lịch quá, lần sau sẽ có anh em HP và HD cùng lên....đông vui ngay ý mà.Ka ka
hôm nay lâm định đi nhưng max cái phải coi tụi nhỏ nên ko đii đc.....lần sau kiểu gì cũng đi hihihi

gàsiêunhân

Active Member
Anh em nuôi pit chắc toàn anh em có cái đầu lạnh nên thành ra chỉ bắn bắn vài phát cho có nên cũng ít ảnh :D:D:D

KimCuong

Active Member
Tóm được em Pitt này tại buổi Off, góp vui cùng các bác nhé.

Chúc vui./.

jenny_Q

Vietpet sponsor
công nhận các bác ỉm hàng hay sao ý nhỉ mà chẳng chịu up lên cho mọi người ngắm tý

atula

Active Member
Nhìn pitbul lại thèm rồi có khi mình sắm môt em để tham gia hội pit ,cái khoản tập thì mình rất thích .

jenny_Q

Vietpet sponsor
Nhìn pitbul lại thèm rồi có khi mình sắm môt em để tham gia hội pit ,cái khoản tập thì mình rất thích .
thế thì bác được phải nhanh chân đi mới kịp không lại để lâu nguội hết cả

atula

Active Member
thế thì bác được phải nhanh chân đi mới kịp không lại để lâu nguội hết cả
Chắc anh cũng phải đợi xem bravo thế nào rồi mới thêm được .Sắm một em để show một em để đu dây cắn lốp .

jenny_Q

Vietpet sponsor
Chắc anh cũng phải đợi xem bravo thế nào rồi mới thêm được .Sắm một em để show một em để đu dây cắn lốp .
nếu mà được như vậy thì còn gì bằng nữa hả bác chắc bác phải để bravo đẻ xong may ra bác mơi chơi được nhỉ:x

my_lucky

Active Member
Thôi anh Được chịu khó nín nhịn Pitbull thêm 1 năm nữa đi, mấy anh em Bully cố gắng từ giờ đến hết năm sau cùng nhau đưa thêm nhiều con giống tốt, đó mới là mục đích của anh em Bully club:-h

longtroc

Member
trời hôm nay vui quá việt anh ơi xem thế nao off tiếp đi em nhé anh khoái lam màn chiến dấu dấy xem thế nào nếu muốn co sân dấu thì sang anh là ok luôn :)):)):)):)):)):)):)) lần sau co off anh xin phep mời tất cả anh em về bắc ninh đất quan họ show pit xong ta ngồi nghe quan họ và đàm đạo học hỏi lân nhau !!!