• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL Sát Thủ 6 tháng đu lốp

Hâm mộ quá đi,anh dạy chó hay quá.Còn em thì mấy hôm nay tập cho nó ngồi thôi cũng không xong.Buồn chết.
:((

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
hôm nào anh ve hd anh phải bổ túc cho thằng em it kinh nghiệm để em về cho thằng cu VÀNG nhà em tập cắn với được
Cứ sắm cái cần câu buộc cái túi ni lông nhỏ vào đầu vẻo, ngổi trên ghế salông, tay cầm điếu thuốc phì phèo cứ tập câu PIT thay cho câu cá đi đã, dần dần từng bước là ok hết í mà Lâm ơi 8->:))
Hâm mộ quá đi,anh dạy chó hay quá.Còn em thì mấy hôm nay tập cho nó ngồi thôi cũng không xong.Buồn chết.
:((
Ko ngồi hôm nay thì mai sẽ ngồi mà em, cố gắng kiên trì nhé :x

_DIAMOND_1984

Anh em chơi PITcho mình xin ý kiến chút là 2 em cái này cho làm vợ của cu SÁT THỦ liệu có '' Môn Đăng _ Hậu Đối '' ko ạ ???? 8->%-:)P
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=cLNm0kS5tk8&context=C336c117ADOEgsToPDskJ37XEGSnJ6pY285ZdvWmTN[/YOUTUBE]​

liemhitle

Member
good ;;) dạo này chú tùng đi sâu về Pit quá nhỉ . chúc mừng chú có đàn chó đẹp lâu rồi ko vào vp thấy dạo này chú và a e HP dẫn phong trào đi lên như thế thật là vui , cố gắng lên nhé :-h

_DIAMOND_1984

good ;;) dạo này chú tùng đi sâu về Pit quá nhỉ . chúc mừng chú có đàn chó đẹp lâu rồi ko vào vp thấy dạo này chú và a e HP dẫn phong trào đi lên như thế thật là vui , cố gắng lên nhé :-h
Vâng em với anh Đại cũng chỉ biết là cố gắng hết sức thôi anh, anh dạo này làm ăn được ko anh ??? Tết nhất chuẩn bị đc nhiều chưa ạ ???

Franky_Nguyen

Vietpet sponsor
Anh thấy con socola có vẻ nhỉnh hơn tí đấy, nó khỏe hơn và tì đòn tốt hơn con vàng lửa Tùng ah.:)

_DIAMOND_1984

Anh thấy con socola có vẻ nhỉnh hơn tí đấy, nó khỏe hơn và tì đòn tốt hơn con vàng lửa Tùng ah.:)
Ca phê to hơn anh ơi, nó choảng nhau cũng khá khá lâu anh ạ, bất phân thắng bại .....hihihihihiiih...:)

lambeckham

Active Member
nhìn mấy em cafe của Tùng đã quá hehehehe hôm nào đi Hả Phòng phải bắt cóc thôi hahahaha

thaivip

Member
Bé thế mà gấu quá Tùng ơi triển vọng quá ,đàn này đực cái đều đẹp và rất máu chiến...........xin chúc mừng những anh em đang sở hữu những bé pitt trong đàn này tấc nhiên trong đó đã có mình hjhjhjhhj

_DIAMOND_1984

nhìn mấy em cafe của Tùng đã quá hehehehe hôm nào đi Hả Phòng phải bắt cóc thôi hahahaha
Bé thế mà gấu quá Tùng ơi triển vọng quá ,đàn này đực cái đều đẹp và rất máu chiến...........xin chúc mừng những anh em đang sở hữu những bé pitt trong đàn này tấc nhiên trong đó đã có mình hjhjhjhhj
TKS 2 bạn đã động viên.

P.S Thái Vip : Thái xem 1 thời gian nữa cập nhật con đực cafe nên nhé, đàn vừa rồi 8 nhóc thì chỉ có con của THái với con cái có clip chiến nhau thôi, còn lại toàn vàng <:p

thaivip

Member
TKS 2 bạn đã động viên.

P.S Thái Vip : Thái xem 1 thời gian nữa cập nhật con đực cafe nên nhé, đàn vừa rồi 8 nhóc thì chỉ có con của THái với con cái có clip chiến nhau thôi, còn lại toàn vàng <:p
Ok mình pos em nó rôi đấy bạn a.em nó trộm vía thông minh rất hòa đồng tuy bé nhưng cái gì cũng biết tuy bé nhất đàn nhưng bù lại được cái hiểu biết hihihihi.thank tùng nhiều nha.mình pos ở bên trang pittbull hà nội ý