• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL Sát Thủ 6 tháng đu lốp

Thêm CLIP tập luyện của Sát Thủ ;)
Ngày nào cũng thế , ngày nào cũng vậy :))
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=vCXY0TOu9rk&context=C3caa3b3ADOEgsToPDskJ37XEGSnJ6pY285ZdvWmTN[/YOUTUBE]​
Có sức khỏe là có tất cả ... Luyện thể lực nào :x
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=QyVRhVJzY3Y&context=C3caa3b3ADOEgsToPDskJ37XEGSnJ6pY285ZdvWmTN[/YOUTUBE]​
Mệt lắm rồi, nhưng tinh thần vẫn bền bỉ 8->
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Zu-LAEKuzhI&context=C3caa3b3ADOEgsToPDskJ37XEGSnJ6pY285ZdvWmTN[/YOUTUBE]​
nhìn mà thèm muốn có một e quá mà chưa đủ điều kiện :(:)(:)(:)(:)((
Tks bạn đã động viên..........................................!!!!!!!!!!!!!!!!

Franky_Nguyen

Vietpet sponsor
Mê quá....mong 1 ngày nào thỏa niềm mơ ước.Cố lên :)

Thích là làm được thôi mà. Nhịn vài lần nhậu và cắt khoản quà tặng bạn gái là ok mà hihihihi. Anh cũng xem mọi người nuôi Pit trên này thích quá mua cua Tung 1 em, giờ ngày nào cũng thấy vui vì cứ tối đến là cho nó đi tập

Franky_Nguyen

Vietpet sponsor
Khoe mọi người xem em May bắt từ đàn Trung quốc của Tùng nhé, 2 tháng tuổi mà đã ham cắn thế này, đồ đạc trong nhà là nó phá bằng sạch :)):)):)):))
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=rew7rU-CrqM[/YOUTUBE]

nhìn mà thèm muốn có một e quá mà chưa đủ điều kiện :(:)(:)(:)(:)((
Mê quá....mong 1 ngày nào thỏa niềm mơ ước.Cố lên :)
Thích là làm được thôi mà. Nhịn vài lần nhậu và cắt khoản quà tặng bạn gái là ok mà hihihihi. Anh cũng xem mọi người nuôi Pit trên này thích quá mua cua Tung 1 em, giờ ngày nào cũng thấy vui vì cứ tối đến là cho nó đi tập
Khoe mọi người xem em May bắt từ đàn Trung quốc của Tùng nhé, 2 tháng tuổi mà đã ham cắn thế này, đồ đạc trong nhà là nó phá bằng sạch :)):)):)):))
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=rew7rU-CrqM[/YOUTUBE]
Tks anh em đã ủng hộ và động viên, mình sẽ cố gắng hơn nữa để Sát Thủ nhà mình có nhiều CLIP huấn luyện hay hơn nữa trong tuơng lai

Sammy_0986

^^ cũng đang cố anh ạ,ngày nào cũng theo dõi thông tin của mấy bé,say mê chả muốn làm gì khác...

lambeckham

Active Member
nhìn mấy bài tập của ông bạn hay quá đợt này tui mà nuôi puppy bully cũng phải cho tập cắn ông ạ

trangphuong

Active Member
Ôi cái tiêu đề làm anh lại tưởng đu lốp? Nhóc này mầu mảng đẹp ghê.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Ôi cái tiêu đề làm anh lại tưởng đu lốp? Nhóc này mầu mảng đẹp ghê.
Cái cơ bản là nó mới hơn 6 tháng cũng biết tý nhảy cao cẳn lủng lẳng tý anh à, đang tuổi phát triển thành ra em cũng ko dám tập cho nó nhảy lên nhảy xuống tầm cao nhiều, sợ nó hỏng mất gối, hy vọng là ngoài 10 tháng nó phát triển tốt em sẽ cho nó phát huy hết quả năng bay nhảy, ông anh dạo này bận gì mà ít lên mạng thế ah, hình như hôm FES anh cũng ko về HN thì đúng ko ah ??? Caribe dạo này sao rồi anh ????????????????

trangphuong

Active Member
Cái cơ bản là nó mới hơn 6 tháng cũng biết tý nhảy cao cẳn lủng lẳng tý anh à, đang tuổi phát triển thành ra em cũng ko dám tập cho nó nhảy lên nhảy xuống tầm cao nhiều, sợ nó hỏng mất gối, hy vọng là ngoài 10 tháng nó phát triển tốt em sẽ cho nó phát huy hết quả năng bay nhảy, ông anh dạo này bận gì mà ít lên mạng thế ah, hình như hôm FES anh cũng ko về HN thì đúng ko ah ??? Caribe dạo này sao rồi anh ????????????????
Đúng đó em cún con nuôi khỏe mạnh đã ok rồi, áp dụng học và chơi thôi.
Caiber vẫn tốt, ngày ngày vẫn leo tường suốt, vừa rồi salo anh bỏ đợt tới này kiếm giống cho phối chọn 1 -2 con nuôi chơi em à, đàn vừa qua cũng là thí nghiệm thôi, thấy con cháu nó rất ok về tính cách cũng như ngoại hình. Vẫn đậm chất con bull nhà em, ham cắn và rất hưng phấn khi phải va nhau. Anh khoái con cariber về cái khoản luồn chân đi kèo dưới của nó..ka..ka...
Thân!

thaivip

Member
Tùng ơi sát thủ đúng là sát thủ,,cắn ác liệt quá bé thế mà giỏi hihihihi.

_DIAMOND_1984

Đúng đó em cún con nuôi khỏe mạnh đã ok rồi, áp dụng học và chơi thôi.
Caiber vẫn tốt, ngày ngày vẫn leo tường suốt, vừa rồi salo anh bỏ đợt tới này kiếm giống cho phối chọn 1 -2 con nuôi chơi em à, đàn vừa qua cũng là thí nghiệm thôi, thấy con cháu nó rất ok về tính cách cũng như ngoại hình. Vẫn đậm chất con bull nhà em, ham cắn và rất hưng phấn khi phải va nhau. Anh khoái con cariber về cái khoản luồn chân đi kèo dưới của nó..ka..ka...
Thân!
Vâng đúng là chơi lâu rồi mới thấu hiểu ra nhiều điều anh ạ, tìm 1 con chó quả thật là khó, cho nên đến bây giờ ngẫm lại thì mới thấy, chắc cả đời nuôi PITBULL của em chắc ko tìm được con nào như con BUN mẹ Caribe thứ 2, vừa chăm con tốt, vừa tình cảm, và cái đáng khen nhất là tinh thần chiến đấu điên cuồng và đàn con của nó sau này cũng vậy, giờ BUN mất đi rồi chỉ biết tiếc thôi anh ah, đợt tới Caribe anh thử đảo cho nhảy với con đực khác xem sao, 1 phần cũng thể kiểm tra zen giống anh ah, kiểu gì cũng giữ lại được cho tốt để chơi anh ạ

_DIAMOND_1984

Tùng ơi sát thủ đúng là sát thủ,,cắn ác liệt quá bé thế mà giỏi hihihihi.
TKS THái đã động viên, với tinh cách của nó từ bé và cho đến bây giờ như nào mình mới đăt luôn tên cho em nó là như thế mà, được cái nghịch ngơm và cắn xé lung tung nên ở HP ai cũng quí nó ......kakkakakakaka :)):))

romano_vp

Sát thủ cắn khỏe quá.
Nhưng có vẻ hơi ít được hoạt động chạy nhảy nên hơi yếu đấy bạn.

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
!!!!

TKS THái đã động viên, với tinh cách của nó từ bé và cho đến bây giờ như nào mình mới đăt luôn tên cho em nó là như thế mà, được cái nghịch ngơm và cắn xé lung tung nên ở HP ai cũng quí nó ......kakkakakakaka :)):))
nhìn mấy con pitt này cũng thấy hay hay nhưng có tập luyện thế nào đi nữa thì cũng không ăn được pitt của em đâu ???^_^

_DIAMOND_1984

Sát thủ cắn khỏe quá.
Nhưng có vẻ hơi ít được hoạt động chạy nhảy nên hơi yếu đấy bạn.
Mình tập cho em nó hằng ngày như thế, chạy cũng có, rồi nhảy qua hố như thế ngày nào cũng thế này nào cũng vậy, topic này mình giới thiệu hết rồi mà bạn bảo ít hoạt động nên hơi yếu, xem ra căng phết nhỉ ???? kakakkaka, hay là bạn đang quảng cáo về sản phẩm máy chạy giá 15 củ của bạn ???? :)):)):)):))

thaivip

Member
TKS THái đã động viên, với tinh cách của nó từ bé và cho đến bây giờ như nào mình mới đăt luôn tên cho em nó là như thế mà, được cái nghịch ngơm và cắn xé lung tung nên ở HP ai cũng quí nó ......kakkakakakaka :)):))[/QUOTE
Sắp tới chắc mình sẽ làm phiền Tùng nhiều để học hỏi kinh nghiệm đó mong sao em Pitt nhà mình giống được cái tính cách của em sát thủ hihihihi.nhìn em nó mà mình ko biết đến bao giờ mới được có kinh nghiệm giống tùng.

_DIAMOND_1984

TKS THái đã động viên, với tinh cách của nó từ bé và cho đến bây giờ như nào mình mới đăt luôn tên cho em nó là như thế mà, được cái nghịch ngơm và cắn xé lung tung nên ở HP ai cũng quí nó ......kakkakakakaka :)):))[/QUOTE
Sắp tới chắc mình sẽ làm phiền Tùng nhiều để học hỏi kinh nghiệm đó mong sao em Pitt nhà mình giống được cái tính cách của em sát thủ hihihihi.nhìn em nó mà mình ko biết đến bao giờ mới được có kinh nghiệm giống tùng.
Thái à, để nhìn nhận đánh giá về 1 con PIT tốt nó bao gồm nhiều yếu tố lắm ( thần thái, tính cách, và phải có tố chất ) vì thế việc dạy dỗ huấn luyện PIT nó cũng đơn giản thôi chứ ko có gì khó cả, miễn sao phải biết cách và phải kiên trì, thường xuyên, với những gì mình tích lũy được thì lúc nào mình cũng sẵn sàng chia sẻ cho mọi người .

xiaobao

Member
hôm nào anh ve hd anh phải bổ túc cho thằng em it kinh nghiệm để em về cho thằng cu VÀNG nhà em tập cắn với được