• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL nhí nhà DIAMOND

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chắc phải thêm câu có bao nhiêu người đoán đúng như bạn..ka..ka...câu này mới quyết định..=))...
Anh này chỉ được cái hiểu ý thằng em, câu này giờ cuộc tham gia dự đoán nào cũng bắt buộc phải có.....;;);;)

hoangtkv

Active Member
Để phong trào chơi và nuôi PitBul lên cao. Chủ của em Bul cái sẽ tặng 01 em pupies cho bạn nào đoán đúng số lượng pupies chào đời và tặng 01 em pupies cho bạn nào đoán đúng tỷ lệ số pupies đực và cái. Đây quả là một ý tưởng hay...........................................................!

Em nghĩ là cần phải bổ sung đoán chính xác và sớm nhất anh ạ. Nhỡ có 10 người đoán trúng thì anh em ta chia thưởng kiểu gì.

Em cũng xin tham gia dự thưởng, đoán cho vui không ham hố nhưng biết đâu em lại có duyên nuôi Pitbull hì hì:

Xin tham gia đoán là số lượng các em Pit đợt này là 5 em. 3 đực 2 cái. Nếu đoán trúng em xin bắt 1 em đực cho quân bình giới tính ạ.

_DIAMOND_1984

ÔI ......ÔI...................................Bác Hùng Tình yêu ơi....................................hic hic hic :(:)((

Hung.tinhyeu

Active Member
Em nghĩ là cần phải bổ sung đoán chính xác và sớm nhất anh ạ. Nhỡ có 10 người đoán trúng thì anh em ta chia thưởng kiểu gì.

Em cũng xin tham gia dự thưởng, đoán cho vui không ham hố nhưng biết đâu em lại có duyên nuôi Pitbull hì hì:

Xin tham gia đoán là số lượng các em Pit đợt này là 5 em. 3 đực 2 cái. Nếu đoán trúng em xin bắt 1 em đực cho quân bình giới tính ạ.

10 người đoán trúng thì được thưởng cả 10, ông chủ của em Bul phóng khoáng lắm, đừng lo..........!

Ông chủ em Bul cưới được em gái của hoa hậu Nguyễn Thị Huyền thì có 20 người đoán trúng cũng không xi nhê gì với ông chủ của em Bul cả.

em cũng đoán bừa biết đâu lại chuẩn,vui chơi là phụ phần thưởng là chính mà=)) chỉ khổ bác Tùng thôi, đợt này Bun đẻ 11 bé 6 bé cái 5 bé đực,còn số người dự đoán như bạn thì ai đoán giống mình cùng nhau điểm danh nào,khà khà.:-bd

mr.tuan93

Member
keke em cũng làm phát :-" :p em dự đoán là đợt này sẽ có 10 bé ạ ;) tỉ lệ là 6 bé cái và 4 bé đực ;) hehe.... có ai cùng dự đoán như e không nhỉ? :-o :-bd :love struck:

speed_hp

Member
A cũng đoán chơi cái biết đâu trúng lại có thằng ku phối giống :D
12 em , 2 con zai còn lại là cái tất :D

haha . Phát này ra 1 tiểu đội mũi đỏ nữa rồi . Chúc cho đàn cún nhà anh Tùng mẹ tròn con vuông nhé ! cũng sắp đến ngày rồi còn gì nữa anh nhỉ ? em sốt ruột quá anh à .:angry:

speed_hp

Member
Hi cũng ko tập được nhiều bài như Tùng nhưng nó khoẻ lắm có gì em xem qua clip của Chú Tuấn mới làm đấy. A cung tranh thủ mãi mới đi được một buổi đồ sơn. HI vọng sớm được OFF cùng mọi người.
Cảm ơn em đã quan tâm đến BUN

_DIAMOND_1984

A Dũng

Hi cũng ko tập được nhiều bài như Tùng nhưng nó khoẻ lắm có gì em xem qua clip của Chú Tuấn mới làm đấy. A cung tranh thủ mãi mới đi được một buổi đồ sơn. HI vọng sớm được OFF cùng mọi người.
Cảm ơn em đã quan tâm đến BUN
Vâng em có xem qua CLIP PARTY PITBULL của chú Tuấn rồi anh Dũng ạh, thật ra thì huấn luyện cho PIT theo em nghĩ là không khó,ai cũng có thể huấn luyện đc hết tùy theo tiêu chí và thú chơi của từng người nếu mình có thời gian danh cho nó và ở bên cạnh nó nhiều thì chả có gì là khó khăn hay không huấn luyện được anh ah, 1 con chó thật sự là của mình, mình dành tình cảm và dành hết tâm huyết cho nó thì không bao giờ nó là 1 con chó không tốt anh ah, con chó hay dở là do mình hết thôi, em thì đi làm cả ngày thành ra thời gian em dành cho chó nhà em cũng có 1 lúc buổi tối nên cũng không dạy được nhiều, nhưng nếu có thời gian thì đảm bảo sẽ còn khá hơn nhiều nữa anh ạh, thôi thì mình cứ cố gắng dành thời gian cho nó rồi cứ từ từ từng buớc là ok ngay thôi mà anh, cuối tháng này OFF VP HP anh nhớ ra chơi với anh em nhé.:-bd

cocker.fan

Active Member
Mọi người cứ tha hồ đoán đê,hehe,nhưng mà nhớ đoán thêm có bao nhiêu người có cùng câu trả lời vs bạn nhé,tính cả những người bên ngoài không có trên Vp :-bd

mr.tuan93

Member
Mọi người cứ tha hồ đoán đê,hehe,nhưng mà nhớ đoán thêm có bao nhiêu người có cùng câu trả lời vs bạn nhé,tính cả những người bên ngoài không có trên Vp :-bd
Hic hic câu này có vẻ nan giải đây ;)) có ai cùng câu trả lời với mình không? điểm danh nào keke :p

_DIAMOND_1984

Chú đừng có kêu, đại gia như chú mà kêu thì nghe nó kỳ quá................!
Bác ơi bác cứ nói thế mang tiếng em chết, đại gia gì đâu bác ơi, giản dị đời thường cuộc sống sinh viên thôi bác ơi :p:p

Cũng hồi hộp đấy a à ! Nhưng em chắc chắn là sẽ có 1 đàn mũi đỏ thật tuyệt cho mà xem ... Như thế ae đất Cảng lại có nhiều trò vui để bàn luận và trò chuyện với nhau rồi a nhỉ ? Lại thêm 1 ngày nữa trôi qua , lại thêm 1 câu chúc thành công nữa a nhé ! hehe
Thân_chào !

_DIAMOND_1984

Hôm nay 57 ngày rồi................2 chữ hồi hộp quá...................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cocker.fan

Active Member
Hic hic câu này có vẻ nan giải đây ;)) có ai cùng câu trả lời với mình không? điểm danh nào keke :p
Để hôm nào gặp mặt đầy đủ rồi thông báo dự đoán còn lên danh sách nhận thưởng chứ nhỉ? :))

fantomax

Member
Sắp có đàn mới rồi hả, khi nào đẻ thì post lên cho mọi người chiêm ngưỡng nhé.

cocker.fan

Active Member
Chà,hồi hộp quá....mong đợi từng ngày em nó vỡ chum :-bd chắc chỉ mươi ngày nữa thôi

pugxinh01

Member
Chuồng chó nhà a hơi bị hoành tá tràng đấy... biết e là ai ko :))

A ơi trang trại chó nhà a hơi bị hoành tráng đấy... biết e là ai ko ???